ONLY TOPSHOP ka...
โดย fhun
fhun
TOPSHOP ~ TOPSHOP นะคะ สนใจ ติดต่อแม่ค้าโดยตรงได้ที่ PM หรือ 081-867-5777 หรือ [email]fhun_propaganda@hotmail.com[/email] ถ้าหากอย่างได้รูปเพ่มเติม สามารถถ่ายเพ่มและส่งรูปเพ่มได้นะคะ

1. TOPSHOP-Bug Rose Crop Hem Vest size UK 6

ตัวนี้สวยมากกกค่ะ น่าจะมีเก็บไว้นะคะ ขอขายที่ 2,000 บาทถ้วนนะคะ ลดเหลือ 1,800

2. Topshop Bodycon สีดำ กำมะหยี่ ฉลุลายลูกไม้ size UK 10 ซื้อมา 2,890 ใส่ไปงาน 2 ครั้ง ขอขายที่ 2,100 บาทนะคะ ลดเหลือ 1,900

สำหรับตัวนี้ พิเศษนิดหนึงนะคะ เนื่องจากเป็นผ้ารัดรูป แม่ค้าเป็นคนตัวเล็กพอสมควร สูง 170 หนัก 48
ปกติจะใส่ topshop size uk 6 แต่ว่า รุ่นนี้ แม่ค้าใส่ UK 8 ถ้าจะรัดมากมาก แต่ถ้าแบบเดินได้ สะดวกก้อ UK 10 ค่ะ

รูปนี้ จะเป้นด้านหลังนะคะ ฉลุลูกไม้ด้านหลังค่ะ

รูปนี้ เป็นด้านหน้านะคะ

3. Topshop Crop ลายดอกไม้ size s/m ขอขายที่ 1,490 บาทค่ะ

4. Bodycon ลายดอก size UK 6 `ลดเหลือ 800
bodycon รุ่นนี้ ถ้าซักแล้วจะเป้น ขุยๆๆ ค่ะ (ไม่ได้ซักเครื่องนะคะ ซักมือเท่านั้น ยังเป้นค่ะ)
ตัวนี้ จะเป็นขุยๆๆ นิดน่อยพอมองเห็นได้ด้วยตาเปล่าคะ ขอขายที่ 900 บาทเท่านั้นค่ะ

วันนี้ ขอจบเพียงเท่านี้ครับป๋ม แล้วเจอกันใหม่นะคะ
fhun
ขอโทษ เพื่อนสมาชิกทุกท่านเป้นอย่างสูง พอดี เปลียนคอมพิวเตอร์ แล้วลืมลงโปรแกม รูปเลยไม่ขึ้น ขอโทษทุกท่านนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3