TM : Longchamp 1790 หูยาว , Guess 1190 , 490 , Ralph Lauren 1090(+ของแถมแถม)
โดย liverpoolfc_ning
liverpoolfc_ning
[SIZE="5"]

สนใจใบไหนติดต่อได้ที่ 085-8442412 หรือ pm มาได้ตลอดจ้ะ
แม่ค้าใจดีค่ะ ต่อรองได้ตามสมควรค่ะ

[SIZE="3"]

ใบแรก longchamp ไซส์s หูยาว
สภาพดี มีฟองอากาศนิดเดียว ตามรูปที่
นอกนั้นไม่มีฟองอากาศเลยค่ะ
มุมกระเป๋าเป็นขุยๆหน่อย แต่ไม่มีปัญหากับการใช้งาน
หูยังตั้งได้ค่ะ แต่เริ่มนิ่มแล้ว
ฝายังแข็งอยู้จ้ะ ตัวกระเป๋าสะอาดไม่มีรอยเปื้อน
made in France
ขาย -ขายแล้วจ้ะ- บาท (ต่อรองได้นิดหน่อย)

รูปนี้มีฟองกาศนิดเดียวค่ะ แทบมองไม่เห็น

[SIZE="3"]

2. Guess ใบนี้ไม่ได้ใช้เลยค่ะ
กลิ่นใหม่ยังหอมอยู่เลย ผ้าบุข้างในสีสวยสดใส
สายสะพายหนัง ปนกับโซ่
เป็นกระเป๋าใบเล็ก ไว้ใช้เดินเที่ยวชิลๆ
จุได้พอควร มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ
ขาย 1199 บาท (ต่อรองเข้ามาได้จ้ะ อยากขายแล้ว)จ้ะ
ปล.ตัวกระเป๋าเป็นหนังนะค่ะ
คอลเลคชั่นของปลายปีที่แล้วเอง

[SIZE="3"]

3. Guess กระเป๋าตังค์ใบสั้น
แต่จุมากมายค่ะ ใส่การ์ดได้หลายใบเลยทีเดียว
สภาพดีค่ะ สีดำยังไม่เฟดจ้ะ
ขาย 490 บาท (ต่อรองเข้ามาได้ อยากขายแล้วจ้ะ)

[SIZE="3"]

4. Ralph Lauren มีของแถมให้ด้วยจ้ะ
ใบนี้น่ารักค่ะ ไว้ใส่ของได้จุทีเดียวเลย
สภาพโอเคค่ะ และมีของแถมให้ด้วย
กระเป๋าสะพายข้างประดับด้วยมุกและดอกไม้
ซื้อ 1 ได้ถึง 2 ในราคาเพียง 1090 บาท เท่านั้นค่ะ(อยากได้เท่าไหร่ ต่อมาได้เลยจ้ะ)

[SIZE="5"]ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ sbn ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3