ขออนุญาตแจ้งปัญหาโดยเปิดกระทู้ใหม่นะคะ เพราะทำอะไรไม่ได้เลย
โดย violettajue
violettajue
ปัญหาเปิดลิ้งค์กระทู้ไม่ได้เลยตั้งแต่เมื่อวาน ขึ้นนาฬิกา แล้วก็ Error ไปเรียบร้อย ต้องปิดหน้านั้นๆ แล้ว ก็จะปิดเองทุกหน้าตามกันไป
ทุกครั้ง ทั้งวันเลยค่ะ
violettajue
Originally Posted by violettajue
ปัญหาเปิดลิ้งค์กระทู้ไม่ได้เลยตั้งแต่เมื่อวาน ขึ้นนาฬิกา แล้วก็ Error ไปเรียบร้อย ต้องปิดหน้านั้นๆ แล้ว ก็จะปิดเองทุกหน้าตามกันไป
ทุกครั้ง ทั้งวันเลยค่ะ

สามารถใช้งานได้เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ
kwankhao
คุณเพื่อนฝากแจ้งค่า..ปัญหาเหมือนเพื่อนๆข้างต้นเลยค่า

>>
Log in ได้แต่เล่นต่อไปไม่ได้ เข้าดูอะไรไม่ได้เลย มันค้าง

Login : kanokwan b.

ขอบคุณเวปมาสเตอร์ด้วยค่า ^^
jaiko
เป็นเหมือนกันค่ะ ใช้ได้แต่เวลาที่ไม่ได้ Login ฝากเช็คด้วยค่ะ

log in : jaiko

ขอบคุณค่ะ
ae23
เข้าล๊อคอินได้ แต่ไม่สามารถเปิดกระทู้ จะเป็นกบคอมบางเครื่องค่ะ บางเครื่องเปิดได้ บางเครื่องไม่ได้อากทราบวิธีแก้ไขค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3