ลดราคากระหน่ำต้อนรับตรุษจีนและวาเลนไทน์คร้า....new item!!!! <<<< Kloset + Longchamp >>>>
โดย chicmania
chicmania

new collection!!! เชิญดูที่ลิงค์นี้นะค่ะ
Reminiscence autumn/winter 2009 collection
http://www.thaicatwalk.com/FashionWeek/091015EFW09/15Kloset.html
http://klosetdesign.com/cms/
สำหรับ collection เก่าค่ะ เชิญดูที่ลิงค์นี้ค่ะ
The Secret Garden Spring/summer 2009 collection
http://www.thaicatwalk.com/ShowRoom/KlosetSS09/index.htm
สนใจสินค้าชิ้นไหน โทรมาสอบถามกันก่อนได้นะค่ะ
สินค้าทุกชิ้นเป็น ของแท้ และ ของใหม่ จากช็อป
สนใจสินค้าติดต่อโทร. 086-0711191 นิตาค่ะ
หรือเมลล์มาที่ nita_zenite@yahoo.co.th
nita_ingky@hotmail.com
ลูกค้าที่ cf แล้วอย่า cc นะค่ะ เสียโอกาสลูกค้าท่านอื่น
กรุณาตั้งสติให้ดีก่อน cf นะค่ะ เพราะว่าแม่ค้าใจดีแต่ขี้วีนสุดๆค่ะ
แต่ถ้ามีเหตุผลที่จะ cc กรุณาบอกล่วงหน้าได้ค่ะ เข้าใจค่ะ
แต่ไม่ใช่หายเงียบไป....โกรธมากค่า!!!
ถ้า cf แล้วรบกวนโอนก่อน 2 ทุ่มนะค่ะเพราะแม่ค้าจะได้ส่งของให้ในวันรุ่งขึ้นเลย
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ กรุณาตรวจสอบขนาด size ของเสื้อผ้าให้ดีก่อนซื้อนะค่ะ

[SIZE=7]สินค้ามาใหม่!!!
Reminiscence autumn/winter 2009 collection
กระโปรงผ้าวูล สีน้ำเงิน ปลายกระโปรงบานถักไหมพรม sz l
น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 4,650 บาท
ขอขาย 4,650 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 4,000 บาทรวมส่ง
(เหลือ sz l 1 ตัวค่ะ)

เสื้อแขนตุ๊กตา ลายเลโก้ ผ้าชีฟอง สีน้ำเงิน sz s
ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงเอวสูง น่ารักมากมายค่ะ ราคาป้าย 4,950 บาท
ขอขาย 4,950 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 4,500 บาทรวมส่ง
(ตอนนี้เหลือ สีน้ำเงิน sz s 1 ตัวแล้วค่ะ)

เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง ลายแมวบอลลูน สีครีมน้ำตาล sz s
ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 3,250 บาท
ขอขาย 3,250 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 2,800 บาทรวมส่ง
(สีฟ้าขายแล้วค่ะ เหลือแต่สีครีม sz s ค่ะ)

เดรสแขนยาวคอปก ลายเลโก้ ผ้าซาติน แต่ตรงแขนเป็นผ้าชีฟองค่ะ
มี 2 สี น้ำเงินและส้ม sz s ราคาป้าย 7,850 บาท
ขอขาย 7,850 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 7,400 บาทรวมส่ง

กางเกงขาสั้น ลายเลโก้ sz s,m มี 2 สีส้ม และสีม่วง น่ารักมาก
ราคาป้าย 2,850 บาท
ขอขาย 2,850 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 2,500 บาทรวมส่ง
(ตอนนี้เหลือ สีส้ม sz s 2 ตัว
sz m 1 ตัว,สีม่วง sz m 1 ตัวค่ะ)

กระโปรงสั้น ปักเลื่อม ลายเลโก้ มี 2 สี ส้มและม่วงอมฟ้า sz m
ใส่แล้วทรงสวยค่ะ จะคล้ายๆ bodycon แต่ไม่รัดมากนะค่ะ
ราคาป้าย 4,850 บาท
ขอขาย 4,850 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 4,400 บาทรวมส่ง

กระโปรงสั้น ผ้าซาติน ลายเลโก้ มี 2 สี ส้มและน้ำเงิน sz s
ใส่แล้วทรงสวยค่ะ จะคล้ายๆ bodycon แต่ไม่รัดมากนะค่ะ
ราคาป้าย 5,450 บาท
ขอขาย 5,450 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 5,100 บาทรวมส่ง

กระโปรงทรงทิวลิป มี 2 สี สีแดงและน้ำเงิน มีกระเป๋าด้านข้าง ผ้าซาติน sz m
ทรงสวยนะค่ะ เอวสูงนิดนึงใส่กับเสื้อกล้ามน่ารักมากกก ราคาป้าย 4,250 บาท
ขอขาย 4,250 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 3,900 บาทรวมส่ง

กระโปรง ผ้าซาติน ปลายกระโปรงบานๆ ปักเลื่อม มี 2 สี น้ำเงิน และครีมอมทอง sz m
ตัวนี้เอวสูงนิดนึงค่ะ มี detail ตรงชายกระโปรงที่ปักเลื่อม ราคาป้าย 6,850 บาท
ขอขาย 6,850 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 6,300 บาทรวมส่ง

เสื้อคลุม ผ้าซาติน ชายเสื้อปักเลื่อม sz s มี 2 สี น้ำเงิน และครีมอมทอง
น่ารักมากค่ะ ใส่แล้วเด่นดีค่ะ ราคาป้าย 6,850 บาท
ขอขาย 6,850 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 6,300 บาทรวมส่ง

เดรสลายเลโก้ ปักเลื่อมทั้งชุด มี 2 สี ส้มและน้ำเงิน sz s,m ค่ะราคาป้าย 9,250 บาท
ชุดนี้ใส่แล้วเด่นสุดๆค่ะ แอบเซ็กซี่ที่ด้านหลังเว้าด้วยค่ะ
ขอขาย 9,250 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 8,800 บาทรวมส่ง

จั๊มสูทขาสั้น คอปกสีขาว ลายขนมชั้น สีแดง
sz m ใส่แล้วน่ารักมากมายค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 4,650 บาท
ขอขาย 4,650 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 4,300 บาทรวมส่ง

เสื้อคอกลม ผ้าชีฟอง มีดอกไม้ตรงกลางหน้าอก sz m มี 3 สี ชมพูอ่อน ส้มอิฐ และน้ำเงิน
น่ารักแบบหวานๆดีค่ะ ราคาป้าย 4,650 บาท
ขอขาย 4,650 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 4,300 บาทรวมส่ง
(ตอนนี้สีชมพูหมดแล้วนะค่ะ เหลือแต่สีน้ำเงินและสีส้มค่ะ)

จั๊มสูทขาสั้น ลายเลโก้ มี 2 สี สีม่วงและสีส้ม รุ่นใหม่ล่าสุด sz m
ใส่แล้วน่ารักมากมายเลยค่ะ ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ ราคาป้าย 3,950 บาท
ขอขาย 3,800 บาทรวมส่ง
(ขายแล้วค่ะ)
เดรสสั้น หรือเสื้อตัวยาว ลายหมุดเงิน กิ๊บเก๋มากค่ะ มี 3 สี เทา ดำ และครีมค่ะ
เป็นผ้าคอตตอนใส่สบายค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย sz s ราคาป้าย 5,450 บาท
ขอขาย 5,450 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 5,100 บาทรวมส่ง

จั๊มสูทขายาว สีดำ sz s ผ้าวูลแต่ไม่หนามากนะค่ะ ใส่แล้วทรงสวยมากค่ะ ดูเก๋ๆดีค่ะ
(เห็นคุณแอน ทองประสมก็ใส่ค่ะ)
มีกระเป๋าด้านข้างด้วยค่ะ มือ 2 ใส่ 1 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ราคาป้าย 7,250 บาท
ขอขาย 6,000 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 5,500 บาทรวมส่ง

ผ้าพันคอ สีดำ เป็นผ้าวูลนะค่ะ แต่ไม่หนามาก ปลายผ้าปักเลื่อม ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 2,650 บาท
ขอขาย 2,650 บาทรวมส่ง
(ขายราคาเท่าช็อปแถมส่งให้ฟรีด้วยคร้า ผ้าพันคอที่ช็อปไม่ลดเมมเบอร์นะค่ะ)

เดรสสั้น หรือเป็นเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ สีน้ำเงิน เป็นผ้าซาตินค่ะ นุ่มลื่น sz s
ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 5,450 บาท
(ขายถูกกว่าราคาช็อปแถมส่งให้ฟรีด้วยคร้า)

เดรสสั้น หรือเป็นเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ แขนเสื้อปักเลื่อม เป็นผ้าซาติน มี 2 สีค่ะ สีน้ำเงิน และ สีครีม ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 8,250 บาท
ขอขาย 8,250 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 7,800 บาทรวมส่ง
(ขายถูกกว่าช็อปแถมส่งให้ฟรีด้วยคร้า)

เดรสสั้น หรือเป็นเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ มี 2 สี ส้มโอรส และครีม เนื้อผ้าคอตตอนบางๆ sz s
ใส่สบายค่ะ ลายเก๋ดีค่ะ ราคาป้าย 4,250 บาท ของใหม่ ป้ายห้อย
ขอขาย 4,250 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 3,900 บาทรวมส่ง
(ขายถูกกว่าราคาช็อปแถมส่งให้ฟรีด้วยคร้า)

เลคกิ้ง ลายเลโก้ สีส้ม และสีฟ้าอมม่วง ปักเลื่อมทั้งตัว เป็นฟรีไซด์นะค่ะ เปรี้ยวสุดฤทธิ์จริงๆค่ะตัวนี้ ราคาป้าย 3,950 บาทค่ะ
ขอขาย 3,950 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 3,600 บาทรวมส่ง

เดรสยาว ผ้าชีฟอง ลาย dust สี น้ำเงิน sz m ของใหม่ ป้ายห้อย
ใส่แล้วดูหรูหราเหมือนเจ้าหญิงเลยคร้า ใส่ไปออกงานรับรองเด่นค่ะ
ราคาป้าย 12,450 บาท
ขอขาย 12,450 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 12,000 บาทรวมส่ง
(เหลือสีน้ำเงิน sz m 1 ตัวค่ะ)

เดรสสั้น ผ้าชีฟอง ลาย dust สีน้ำเงิน sz m ใส่แล้วดูคุณหนูมากๆค่ะ น่ารักสุดๆ
ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 9,250 บาท
ขอขาย 9,250 บาทรวมส่ง >>>แต่พิเศษสุดๆๆๆๆ แถมฟรี >>>ผ้าพันคอ ลายเลโก้ สีน้ำเงิน ของใหม่ 1 ผืน ฟรีทันที !!!

เดรสสั้นมาใหม่ล่าสุด ผ้าชีฟอง ลายเลโก้ สีน้ำเงิน sz m ใส่แล้วดูคุณหนูมากๆค่ะ น่ารักสุดๆ
ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 9,250 บาท
ขอขาย 9,250 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 8,800 บาทรวมส่ง

เดรสลายใหม่ รุ่นใหม่พื้นสีฟ้า ตกแต่งผ้าไหมพรมถักสีน้ำเงินบริเวณหน้าอก sz m ตัวนี้น่ารักมากค่ะ
มีกระเป๋าด้านข้างด้วยค่ะ ราคาป้าย 7,450 บาท
ขอขาย 7,450 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 7,000 บาทรวมส่ง
(ขายถูกกว่าช็อปแถมส่งให้ฟรีด้วยคร้า)

กางเกงขายาว สีดำและสีฟ้า sz m ทรงสวยมากค่ะ ใส่แล้วดูช่วงขาเรียวยาวดีค่ะ
ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 3,650 บาท
ขอขาย 3,650 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 3,300 บาทรวมส่ง

กระโปรง ลาย dust สีฟ้า และ สีส้ม sz m น่ารักมากค่ะ มีกระเป๋าด้านข้างกระดุมเป็นรูปบ้านค่ะ ฉลุลายน่ารักค่ะ ปลายกระโปรงบานดูคุณหนูดีค่ะ
ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 4,650 บาท

เสื้อสายเดียว ลายเลโก้ สีน้ำเงิน ผ้าซาติน ด้านหลังเว้า แอบเซ็กซี่เล็กๆค่ะ sz s ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 4,450 บาท
ขอขาย 4,450 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 4,100 บาทรวมส่ง ( cf ค่ะ)

เสื้อ kloset คอสีครีม สีแดง sz s ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 4,850 บาท
ตัวนี้น่ารักมาก pattern สวยมากๆค่ะ เนื้อผ้าเป็น 100% polyesterใส่สบายค่ะ
ขอขาย 4,850 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 4,500 บาทรวมส่ง

กางเกงขาสั้น ลายขนมชั้น กระดุมรูปบ้าน สีแดง sz s,m
ตัวนี้น่ารักมากๆเช่นกันค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 2,650 บาท
ขอขาย 2,650 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 2,400 บาทรวมส่ง

ตุ้มหูรูปหัวพลอย สีชมพู และสีฟ้าน้ำเงิน กิ๊บเก๋มากค่ะ ของใหม่
ราคาป้าย 3,650 บาท (อั้มใส่ในละครด้วยนะค่ะ)
ขอขาย 3,650 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 3,400 บาทรวมส่ง

ตุ้มหูพลอยสีม่วง และสีน้ำเงิน แบบปีกนกสีทอง ของใหม่
ราคาป้าย 2,150 บาท (อั้มใส่ในละครด้วยนะค่ะ)
ขอขาย 2,150 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 2,000 บาทรวมส่ง

ตุ้มหูรูปดาวหางสีทอง (อั้มใส่ในละครด้วยนะค่ะ) ของใหม่ น่ารักกิ๊บเก๋มากค่ะ
ราคาป้าย 2,650 บาท
ขอขาย 2,650 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 2,300 บาทรวมส่ง

เข็มขัดหัวพลอยสีม่วง หนังสีน้ำเงินอมม่วง sz m รุ่นนี้หนังค่อนข้างดีค่ะ
คาดแล้วน่ารักมากค่ะ ราคาป้าย 4,350 บาท
ขอขาย 4,350 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 4,000 บาทรวมส่ง

เข็มขัดโบว์สีทอง หนังสีน้ำตาล sz m รุ่นนี้หนังค่อนข้างดีค่ะ
คาดแล้วน่ารักมากค่ะ ราคาป้าย 3,650 บาท
ขอขาย 3,650 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 3,400 บาทรวมส่ง

เสื้อยืดคอกลม แขน 2 ชั้นลายเลโก้ มี 2 สี ส้มและฟ้า sz s
ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 3,850 บาท
ขอขาย 3,850 บาทรวมส่ง >>>> ลดราคาพิเศษเหลือเพียง 3,500 บาทรวมส่ง

เสื้อยืดคอกลม ลายรักชาติ พื้นสีขาว sz s ของใหม่ ป้ายห้อย
ขอขาย 1,000 บาทรวมส่ง

The Secret Garden Spring/summer 2009 collection

บิกินี่ ลายไซโคเทส พื้นสีครีม sz m ของใหม่ ป้ายห้อย พร้อมถุงใส่น่ารักๆค่ะ ราคาป้าย 1,650 บาท
รอบอกไม่เกิน 33 นิ้ว เอวไม่เกิน 25 นิ้ว สะโพกไม่เกิน 35 นิ้วค่ะ
ขอขาย 1,250 บาทรวมส่ง
(เหลือแต่สายคล้องคอสีเหลือง-ดำนะค่ะ สีม่วง-ดำขายแล้วค่ะ)

เข็มขัดเห็ด สีเหลือง size m ของใหม่ ป้ายห้อย พร้อมถุงผ้า ราคาป้าย 1,650 บาท

ขอขาย 1,600 บาทรวมส่ง
(ตอนนี้ที่ช็อปไม่มีสีเขียวและม่วงแล้วค่ะ เหลือแต่สีเหลือง sz m ค่ะ)

เข็มขัดเชือกปมสีทอง มี 3 สีค่ะ ชมพู ดำ และสีเบจ sz m ของใหม่ ป้ายห้อย พร้อมถุงผ้าจากช็อป ราคาป้าย 2,450 บาท
ขอขาย 2,250 บาทรวมส่ง

ร่มลายจูเลียต สีเทา ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 1,150 บาท
ขอขาย 1,050 บาทรวมส่ง

กระโปรงเอวสูงลายจูเลียต สีครีม size s ใส่แล้วดูผอมเพรียวค่ะ ผ้าเนื้อนิ่ม ใส่สบายค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย
ขอขาย 3,500 บาทรวมส่ง

(สีขาวและสีเทาหมดแล้วค่ะ)

เสื้อยืดคอกลม ลายไซโคเทส สีโอวัลติน size s ของใหม่ ป้ายห้อย
ขอขาย 1,350 บาทรวมส่ง
(ขาย 1 ตัวเหลืออีก 1 ตัวค่ะ)

เสื้อยืดคอวี ลายแมว สีโอวัลติน size s ของใหม่ ป้ายห้อย
ขอขาย 1,350 บาทรวมส่ง

[SIZE=7]ชิ้นนี้เป็นสิ้นค้าฝากขายคร้า>>>>กระเป๋าสะพาย Longchamp limited
กระเป๋ารุ่น Sergent Colonel (รุ่นเหรียญรอบทั้งใบ)
Size 34x25x12 cm (ประมาณ Neverfull MM) หูยาว สี Pop mauve
คุณน้องสาวฝากขายค่ะ ซื้อจากในนี้แต่ยังไม่เคยหิ้ว ไม่เคยใช้ สภาพใหม่ 100% ค่ะ
ขอขาย 7,500 บาทรวมส่ง>>> โอนภายในวันอาทิตย์นี้ลดเหลือ 6,500 บาท
(งดต่อค่ะ ขายขาดทุนแล้วค่ะ)

ชิ้นนี้คุณลูกค้าฝากขาย>>>เดรสสีเทา หมุดเงิน sz s ของใหม่ ป้ายห้อย ราคาป้าย 5,450 บาท
ฝากขายตัวละ 4,300 บาทรวมส่งค่ะ
สนใจติดต่อได้โดยตรงที่เบอร์
(0 8 1 -7 2 0 -7 3 7 0 )

ชิ้นนี้คุณลูกค้าฝากขาย>>>เดรสสีเทา หมุดเงิน sz s ของใหม่
ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก แต่ตัดป้ายแล้วค่ะ
ฝากขายตัวละ 4,500 บาทรวมส่ง
สนใจติดต่อได้โดยตรงที่เบอร์
(0 8 1-9 5 8-6 3 5

^^ ขอบคุณ sbn นะค่ะ ^^

chicmania
ถ้าต้องการ cf สินค้า หรือ สอบถามสินค้า
กรุณาโทร หรือ sms มาจะเร็วกว่า pm นะค่ะ
0 8 6 - 0 7 1 1 1 9 1 นิตาค่ะ

ขอบคุณมากมายคร้า^_^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3