เเนะนำวิธีเเก้ไขการlogin เเล้วดูกระทู้ต่างๆไม่ได้ค่ะ
โดย prangpp
prangpp
หลังจากนอยมาหลายวัน เลยลองโหลดโปรเเกรมfirefox
เเล้วลองlogin ก็สามารถดูกระทู้ต่างๆได้เเล้วค่ะ ไม่ค้างเเล้ว

ยังงัยเพื่อนๆพี่ๆคนไหนทำได้เเล้วเเวะมาบอกกันบ้างนะค่ะ

เเล้วถ้าลองโพสเเล้วมีเเต่หัวข้อเเต่ไม่มีรายละเอียดข้างใน ก็ลองกดeditเเก้ไขดูนะค่ะ เเล้วเซฟดูว่าข้อความมีหรือไม่

ส่วนตัวทำได้ครบเเล้วค่ะ

ลองๆกันดูน๊า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3