เอา Coach ที่ได้มาจากเพื่อนใน SBN มายั่วกิเลส แฟนๆ Coach จ้า
โดย littlejay
littlejay
[SIZE="3"]พอดีเมื่อคืน ครึ้มๆ จัดตู้กระเป๋า อ๊ากกกก ทำไมกระเป๋าที่ลืมใช้มีหลายใบจัง

เลือกหยิบเฉพาะใบที่ได้มาจากใน SBN มารีวิวนะคะ

คุณแฟนแอบเห็นตอนถ่ายรูป บ่นๆว่า เธอๆ ทำอะไรกับพวกนี้ซักอย่าง จะใช้ก็ใช้ ไม่ใช้ก็เอาไปทำอย่างอื่น เก็บไว้เป๋าเสียของ แป่วววว

ดูรูปรวมก่อนนะคะ ถ้าสังเกตุจะเห็นว่าส่วนใหญ่เป็นสีทองค่ะ (เห็นอะไรสีทอง กับ ม่วง เป็นไม่ได้ค่ะ ว่างๆจะสอย Coach โทนม่วงมาบ้าง) ขออนุญาต ไม่แจ้งชื่อรุ่นนะคะ เพราะจำไม่ได้เลยค่ะ ตอนซื้อรู้แต่ว่ามีตัว C และ สีทองๆ เป็นอันถูกใจ ซื้อได้ ;)

ใบนี้ได้จากแมค้า Nook ค่ะ (แม่ค้าบ่นเรื่อยว่าเมื่อไรที่ซื้อไปจะใช้ :D)

แม่ค้า Nook เช่นกันค่ะ (คุณ Nook มีสีทองให้อาร์มสอยเยอะ 555) ยังไม่ได้ใช้เช่นกันค่ะ แม่ค้าไม่งอนเนอะ

รุ่น poppy อะไรเนี่ยแหละค่ะ

ใบนี้งาน Patch work ค่ะ สวยมากมาย แต่ยังไม่ได้ใช้เช่นกัน เพราะไม่ได้ใส่ชุดทำงาน เลยสะพายใบนี้ลำบากหน่อยค่ะ

มีคลัช สีสดใส มาด้วยจ้า

wawe
สวยทุกใบเลย ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ กระเป๋าพวกนี้คงน้อยใจแย่ซิคะคุณอาร์ม
littlejay
สำหรับอาร์มเปลี่ยนกระเป๋าทีนึง งานช้างเลยค่ะ สารพัดสิ่งของ ประมาณว่า ไม่กล้าให้ใครดูกระเป๋าเลยค่ะ

รอบที่ซื้อใบใหม่กับแม่ค้าคนเดิม เค้าถามถึงว่าเป็นงัยชอบมั้ย ยังยิ้มให้แม่ค้าว่า นั่นสิ มันอยู่ไหนแล้วหว่า เอิ๊กๆๆ

อาร์มค่อนข้างแอบยุ่งค่ะช่วงนี้ พอเริ่มว่าง นั่งเล็งอีกแล้วค่ะ Coach สุดโปรดดด

am_rabbitt
กระเป่าสวยทุกใบเลยค่ะ เราเองก็ชอบ coach เหมือนกันค่ะ
LittkeKob
ชอบใบที่ขอบสีส้มจังเลยค่ะ
=sincere=
จนถึงวันนี้ได้หยิบได้ใช้บ้างรึยังจ๊ะะะะะะ.......
น้องเป๋าก็น้อยใจเป็นเหมือนกันนะ

farah_lee
ชอบสีทองเหมือนกันเลยค่ะ
sayangLena
อาร์มจ้ะ สนใจเอา madison sabrina ม่วง ไปใช้บ้างป่าวจ้ะ อิอิ
umpkie
น่ารักดีค่ะ :) ชอบสีโทน น้ำตาล ครีมๆ หรอคะ
รีบใช้ให้ครบทุกใบนะคะ :)
littlejay
คุณกุ้งจะผลัดกันชม Sabrina สีม่วงเหรอ ใบใหญ่หรือใบเล็กคะ

ช่วงนี้พยายามไม่ดูทู้คุณ Nook ค่ะ เดี๋ยวห้ามใจไม่ไหวอีก
noinoi5
ถ้าลืมก็ส่งมาทางนี้ก็ได้นะคะ...จะช่วยใช้จ้า...

กระเป๋างามๆท้างนั้น....

ปล.อย่าลืมใช้ให้ครบนะคะไม่งั้นเดี๋ยวกระเป๋าจะงอน....
souffle_aym
มี Clutch แบบเดียวกัน สีเดียวกันเลยค่า :D ชอบนะคะ เสียอย่างเดียวใส่ของได้น้อยอ่ะ ใส่เยอะแล้วน้องเป๋าอ้วนมาก 555
=sincere=
แล้วกระเป๋าเงินสีเทา parker checkbook ที่ซื้อเราไปไม่เอามาลงถ่ายรูปไว้ด้วยเหรอ????
ตกหล่นนะเนี่ยยยย ตกหล่นนะ...... :) :)

Originally Posted by littlejay
คุณกุ้งจะผลัดกันชม Sabrina สีม่วงเหรอ ใบใหญ่หรือใบเล็กคะ

ช่วงนี้พยายามไม่ดูทู้คุณ Nook ค่ะ เดี๋ยวห้ามใจไม่ไหวอีก
makeberry
โห เพิ่งรู้นะคะเนี่ยว่าคุณอาร์มก็เป็น coach lover กะเค้าด้วย อิอิ
เดี๋ยวผึ้งถ่ายมาอวดมั่งดีก่า อิอิ ^^
LoVeLy~PrEtTy~Me
สีทองสวยอ่ะค่ะ
LoVeLy~PrEtTy~Me
ง่า เห็นแล้วเกิดกิเลส งี๊ดดดดดดดๆๆ
greenpark
แฟนคุณ littlejay ต้องเป็นฝาแฝดกับ แฟนผึ้งแน่ๆเ]ยค่ะ บ่นเหมือนกันเลย 555

ปล.น้องเป๋าน่ารักจังเลย ^^
SantaMaria
สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ เราเองก็ชอบโทนทองเหมือนกัน หุหุ
KiRaRista
น่ารักทุกใบเลย
LovelyBijoux
สวยน่ารักทุกใบเลยค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะที่นำมาให้ชม
kim-juu
น้องเป๋างามทุกใบเลยค่ะ แต่ชอบ coach ใบแรกมากๆ ค่ะ
savanabi8989
ทำไม ไม่เห็นรูปภาพน้า+++
s
สวยทุกใบค่ะ แต่จะชอบสีทองมากกว่า

เพราะส่วนตัวแล้ว จะมี coach สีทองทั้งน้าน
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
annnutie
กระเป๋าสีทอง หิ้วกะชุดไหนก็สวยไปหมดค่ะ

กระเป๋าจะไม่น้อยใจแย่หรอคะเนี่ย เก็บอย่างเดวเลย อิอิ
Oh_Gussy
บ้านนี้ลูกสาวสวยๆๆทัั้งนั้นเลยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3