TM ++ Longchamp + Kipling น่ารักๆค่ะ
โดย Gade
Gade

[SIZE="5"]มีกระเป๋าสวยๆทั้งของใหม่และมือสองมาขายค่ะ

ใบไหนเคยผ่านการใช้แล้วจะบอกว่าเป็น "USED" นะคะ

ของแท้แน่นอน 1000% ค่ะ

แม่ค้าอยู่ ตจว. ส่งของทาง ปณ.อย่างเดียวค่าาา

สอบถามผ่านทาง PM หรือมือถือ 0816087900 ค่ะ

[SIZE="4"]New Longchamp # S หูสั้น สีชอคโกแลต ขาย 2850

New Longchamp # S หูสั้น Peony ขาย 2850

Used Longchamp # S หูสั้น Red ขาย 2250

สภาพดีมากค่ะ ถือไม่กี่ครั้งเอง เรี่ยมมากๆ ไม่เปื้อนเลยนะคะ

ได้ไปเหมือนได้ของใหม่ค่ะ

New Longchamp # S หูยาว Red ขาย 3350

New Longchamp # S หูยาว Taupe ขาย 3350

New Kipling #Kira สี ink ขาย [SIZE="5"]Sold บาท

ขนาด 17 x 26.5 x 1 cm น่ารักมากๆค่ะ

*ขอยืมรูปจากเวบนะคะ

Used Kipling #Kira สี Camel ขาย 2450 บาท

ใช้ไปไม่กี่วันจ้า รุ่นเดียวกับใบข้างบน สภาพดีมาก สะอาด ไม่มีเปื้อนค่ะ

New Kipling #Idra สี cofee brown ขาย [SIZE="5"]Sold บาท

ขนาด 16.5 x 25 x 2 cm น่ารักมากๆค่ะ

New Kipling #Elize สี Ink ขาย 3650 บาท

ขนาด 30 x 22 x 12 cm

ใบใหญ่สะพายไปเที่ยว จุของได้แยะค่ะ

[SIZE="5"]

ขอบคุณSBN ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3