TM :::: ALDO new collection AUGUSTAVE ราคาถูกสุดสุดจ้าาาาาา
โดย jeanynele
jeanynele
Aldo new collection ค่ะ เป็นหนังทั้งคู่ค่ะ แต่มีหนังหลายแบบสลับกันไป มีทั้งหนังงู หนังแบบจระเข้ หนังกลับ หนังด้าน ค่ะ เป็นสีฟ้าอมเขียว ออกเป้นโทนสีน้ำทะเลค่ะ สวยมากกกกกกกกกค่ะ แต่เสียดายแม่ค้าใส่ไม่ได้
ใส่ลองแต่ในบ้านอย่างเดียวนะคะ ของใหม่ค่ะ และไม่เมื่อยเพราะด้านหน้ามีแฟลตฟอร์มสูง 1 นิ้วค่า

รุ่น Augustave size 36 ราคาซื้อในชอป4900 ขอขายแค่ 3900 ค่ะ สูง4นิ้วครึ่ง แฟลตฟอร์มด้านหน้าสูง1นิ้ว
รับรองความสวยได้เลยจ้า ที่สำคัญใส่แล้วทำให้ดูขาเรียวไปเลยค่ะ

thx sbn ka
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3