--- sretsis topshop landmee' ---
โดย littleleky
littleleky
1. CF ทาง pm นะคะ
2. ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนค่ะ มี scb ที่เดียวนะคะ
3. ราคาทุกชิ้นรวมส่ง ems ค่ะ

CF แล้ว CC บอกได้นะคะ อย่าหายไปเลย

กางเกง landmee' ใส่ไปหนึ่งครั้งนะคะ
สภาพดีค่ะ ขาย 900 ค่ะ

littleleky
jumpsuit landmee' นะคะ ไม่เคยใส่ค่ะ
แต่ป้ายไม่อยู่อะจ้า มันไม่ได้มีมาตั้งแต่ในร้านแล้ว
เพิ่งสังเกตุเห็นอะค่ะ มีตำหนิตรงในรูปนะคะ
มันเป็นมาตั้งแต่ในร้านละอะจ้ะ แต่เราผิดเองที่รีบไม่ได้คลี่ดูก่อน
แต่ตำหนิไม่น่าเกลียดค่ะ แต่อยากให้ชัวร์ ๆ ไม่เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะคะ
ขาย 900 นะคะ

นี่นะคะ ตำหนิที่บอก
littleleky
jumpsuit topshop size uk8 นะคะ
ได้มาเป็นมือสองค่ะ เจ้าของเดิมใส่ไปครั้งนึง
เราได้มายังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ซื้อมาเก็บ
ขาย 1900 ค่ะ
CF ค่ะ

littleleky
sretsis ได้มาจากในนี้นะคะ us2 นะคะ
เราใส่ไปครั้งนึงค่ะ สภาพดีค่ะ
ขาย 3000 นะคะ
(CF ka)

ขอบคุณ sbn ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3