++++++++++มาแล้วจ้า หายไปนาน วันนี้ขายของ HOT HOT HOT SRETSIS SRETSIS , DISAYA, KLOSET เยอะแยะมากมายบรรยายไม่หมดจ้า+++++++
โดย pooki
pooki
[SIZE="7"]ขอโทษนะคะตอบ pm ไม่ทัน คนไหนได้ จะ pm ไป confirm นะคะ

[SIZE="7"]กลับมาอีกครั้งหลังจาก งงๆๆ กับเวปโฉมใหม่ ขอเคลียร์ตู้ต่อนะคะ ออกเยอะก็เข้าเยอะตามเดิม เสื้อผ้าเยอะเกิน บางตัวอยากได้ พอได้มาก็ยังไม่ได้ใส่นะคะ ของดีทุกตัวค่ะ ไม่ได้เป็นกลาก เกลื้อน แต่อย่างใด สบายใจได้ค่ะ
[SIZE="7"]
วันนี้รบกวนเป็น pm นะคะอยากให้สวยทั่วถึงค่ะ อาจตอบช้าไปบ้าง คอม แม่ค้าไม่ค่อยดีค่ะรุ่นโบราณเหมือนแม่ค้า แต่น่าอนุรักษ์ไว้นะคะ

[SIZE="7"]ขออนุญาติให้สิทธิท่านที่พร้อมโอน แต่ถ้าท่านใดไม่สะดวก
จริงๆ บอกได้นะคะ ไม่ใจดำค่ะ แต่อย่าใจดำกับแม่ค้านะคะ อาจวีนได้ค่ะ

[SIZE="7"]อ่านจบเริ่ม shop ได้

[SIZE="5"]8.dress kloset สีแดงแรงฤทธิ์ค่ะ ใส่ไปงานสวยเด่นค่ะ size m [SIZE="6"]ขาย 6000

[SIZE="5"]9.ตัวนี้เห็นครั้งแรกปิ้งค่ะ เป็นลูกไม้ลายดาวสวยมากๆ ใส่ไปงานเวิรค์ค่ะ ไม่ได้ซื้อตอน sale นะคะ disaya size uk 8 [SIZE="6"]ขาย 9000

[SIZE="6"]12.dress disaya ตัวนี้ยังไม่ใส่เลยซื้อมาตั้งแต่เริ่มออก สีนี่ใส่แล้วไม่แก่นะคะ size uk 8 [SIZE="6"]ขาย 6500

[SIZE="4"]15.เดรส ลายบัลเล่ห์ สีดำใส่แล้วผอม classic ดีนะคะ ซื้อมานานมากแล้วยังไม่ได้ใส่เลย size us 4 [SIZE="6"]ขาย 5000

[SIZE="7"]โอเคลงครบแล้วค่ะ ใครอยากได้ตัวไหน pm มาเลยนะคะ เดี๊ยวตอบกลับค่ะ ขอบคูณค่ะ อาจช้าหน่อยนะคะ
SRS
แม่ค้าจ๋าา CF กำไล ตอบ PM ด้วยน้าา จุ๊ฟๆๆ
Pingi
สงสัย cf ตุ้มหูกลุ่มดาวไม่ทันแน่เลย ไม่เห็นได้รับ pm กลับจากแม่ค้าเลยค่ะ T___T
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3