การเคลียร์ cookie ของ Internet Explorer
โดย siambrandname
siambrandname
มีขั้นตอนดังต่อไปนี้

หลังจากสิ้นสุดกระบวนการดังรูปแล้ว ให้ปิดหน้าต่างของInternet Explorer แล้วเปิดใหม่
kookhae
ขอบคุณความรู้ดีดีนะคะ
princess
ไม่หายๆๆๆๆช่วยด้วยค่ะ เล่นไม่ได้เลยแงแงแปปเดียวก้เป็นอีกเศร้าสุด
princess
ช่วยเราด้วย เราเล่นไม่ได้เลย
1.- อาการ บางครั้ง login ได้บ่างไม่ได้บ้าง
- เข้ามาถึงหน้าแรก คลิกอะไรครั้งหนึ่งก้ขึ้นแบบนี้ตลอดจนเซง ไม่ได้เล่นมาสองวันแล้วค่ะ เป็นคอมพิวเตอร์หลายเครื่องมากก้ยังเป็น

ข้อความerror แล้วต้องปิดหน้าจอ ทำอะไรไม่ได้ เล่นอะไรไม่ได้เลย เข้าไปดูกระทู้ต่างๆๆไม่ได้ errorตลอด ไม่ได้เล่นอะไรเลยค่ะ

Internet Explorer has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.

2. Login : princess

3. Registered Member ยังไม่มีtmค่ะ

4.browser: internet explorer

ช่วยเราด้วย เราเล่นไม่ได้เลย
AnnAnnAntz
ลองทำตามข้อมูลข้างบน
ปิดหน้าต่างทั้งactive ทั้งหมด
แล้วลอง restart ใหม่ดูนะคะ
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3