การเคลียร์ cookie ของ Mozilla Firefox
โดย siambrandname
siambrandname
มีขั้นตอนดังต่อไปนี้

greenpark
การเคลีย์ cookie นี่คืออะไรเหรอค่ะ :confused:
siambrandname
Originally Posted by greenpark
การเคลีย์ cookie นี่คืออะไรเหรอค่ะ :confused:

เป็นการเคลียร์ค่าล๊อกอินต่างๆ ที่ถูกบันทึกไว้ในbrowser ครับ ซึ่งปกติเวลาเราล๊อกอินเข้าเวบต่างๆbrowserจะบันทึกค่าล๊อกอินไว้ ซึ่งเรียกว่าcookie ครับ
greenpark
Originally Posted by siambrandname
เป็นการเคลียร์ค่าล๊อกอินต่างๆ ที่ถูกบันทึกไว้ในbrowser ครับ ซึ่งปกติเวลาเราล๊อกอินเข้าเวบต่างๆbrowserจะบันทึกค่าล๊อกอินไว้ ซึ่งเรียกว่าcookie ครับ

ขอบคุณมากค่ะ
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3