กลุ่มปัญหา เกี่ยวกับการใช้งาน PM
โดย siambrandname
siambrandname
กระทู้นี้ สำหรับ รายงานปัญหา เกี่ยวกับการใช้งาน PM เท่านั้น

อย่างเช่น รับส่ง PM ไม่ได้, กล่อง PM เต็ม โดยไม่ทราบสาเหตุ เป็นต้น

ปัญหานอกเหนือจากการใช้งาน PM ทีมงาน ขออนุญาต ไม่ตอบครับ
ammiiz
หาเจอแล้วลบได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่า
khun-orn
ได้รับแจ้งว่าไม่สามารถส่งพีเอ็มถึงเราได้ รบกวนช่วยหาสาเหตุและแก้ไขให้ด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
khun-orn@sbn
ornykiss@hotmail.com
sapphire
มีคนบอกว่าส่ง pm มา แต่ ยังไม่ได้รับเลยค่ะ
AAA
Why i can type only english in pm ka''''''''

How i do that?
siambrandname
Originally Posted by AAA
Why i can type only english in pm ka''''''''

How i do that?

ปัญหานี้ เป็นที่ Browser หรือเปล่าครับ ลองลง FireFox version 3.6 แล้วลองใช้ดูก่อนนะครับ
วิธีการ ตามลิงค์ด้านล่างนะครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=544857

ถ้าไม่ได้ผลอย่างไร ช่วยมาแจ้งทีมงานด้วยนะครับ
AAA
เครื่องเจ้าปัญหามี FireFox version 3.6 อยู่แล้วค่ะ...
จึงไม่แน่ใจในสาเหตุค่ะ....

ตอนนี้ที่พิมพ์ภาษาไทยได้ ใช้เครื่องขอบเพื่อนอยู่ค่ะ
อย่างไรรบกวนช่วยหน่อยนะค๊ะ
carbutine
รับส่ง PM ไม่ได้ ค่ะ
รบกวนดูให้ด้วยนะคะ
ขอบคุณมากมายค่ะ
centerline168
มีปันหาเรื่องPMอ่ะคะ

ไม่เคยรุเหมือนกันว่ามีปันหานี้

แต่พอดีวันนี้ลุกค้าจะส่งที่อยู่ให้ดาทางPMดาถึงได้รุว่า

ที่PMของดาเงียเหงาไม่ใช่อะไร

เพราะคุณลุกค้าส่งใหไม่ได้นะเอง

ยังไงช่วยรบกวนแก้ปันหาให้หน่อยนะคะ

หรือดาทำไรผิดไปป่าวม่ะรุ

ยังไงรบกวนสอนหน่อยนะคะ:)
mishi
ส่ง pm ไปหาพี่ดิว (due) พี่เค้าก็ได้รับ pm แล้วนะคะ
รอแล้วรออีกก็ยังไม่มี pm ตอบกลับมาจากพี่เค้าน่ะค่ะ
พอวันนี้ลองโทรไปถาม พี่เค้าบอกว่าตอบกลับมาหมดแล้ว แต่จนบัดนี้เราก็ยังไม่ได้รับ pm เลยค่ะ
เห็นพี่ดิวว่ามีลูกค้าโทรมาบ่นหลายคนเหมือนกันค่ะว่าไม่ได้รับ pm จากพี่เค้า
ยังไงรบกวนแก้ปัญหานี้ด้วยนะคะ ^^
Cassycat
มีปัญหาการใช้งาน pm เหมือนกันค่ะ
คือส่งเเล้ว delay มากๆๆ เลยอ่ะคะ
บางทีเป็นวันๆเลย ทำให้ลูกค้าเสียอารมนณ์ไปหลายรายเลย T^T
ทั้งการส่งเเละการรับ pm อะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3