เอารูปต่างหู Sretsis คู่แรกและคอลเลคชั่นแรกของแบรนด์มาฝากค่ะ
โดย 69
69
เล่นเวบมา 2 ปีกว่าแล้ว...ไม่เคยโพสท์ห้องอาหารตาเลยค่ะ พอดีเมื่อวันเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมารื้อห้องครั้งใหญ่ เจอต่างหู Sretsis คู่นี้ค่ะ (ลืมไปแล้วนะเนี่ย) เลยเอามาฝากเพื่อน ๆ ให้ดูเล่นกันซะหน่อย

คู่นี้มั่นใจว่าเป็นต่างหู Sretsis คู่แรกของคอลเลคชั่นแรกที่ Sretsis เปิดตัวเลยค่ะ ซื้อที่เกษร จำได้ด้วยว่าราคา 2,800 บาท แต่กล่องในรูปนี่ไม่ใช่กล่องที่มากับต่างหูนะคะ กล่องของมันเนี่ยทิ้งไปแล้วเพราะตอนนั้นไม่คิดว่าจะสะสมสินค้าของยี่ห้อนี้เลย

ก็เอารูปมาฝากเพื่อน ๆ ดูนะคะ น่าเสียดายที่เคยทำตกข้างนึง มันเลยหักกลางแต่ก็เอากาวตราช้างติดไว้เหมือนเดิมค่ะ

ขอบคุณเพื่อน ๆ ที่เข้ามาชมจ้า...
pinkky
ยังสวยอยู่เลยค่ะ ว่าแต่มันหนักไหมอ่ะค่ะ
69
ไม่หนักเลยค่ะ เบาและเปราะด้วย น่าจะเป็นไม้เนื้ออ่อนค่ะ ตกแล้วแยกเป็น 2 ส่วนเลยอะค่ะ
PS*
สวยจังค่ะ ^^

รูปที่ 4 รอยที่เห็นคือเคยทำตกแล้วหรอคะ เลยบอกว่าแยกเป็นสองส่วนหรอคะ
69
Originally Posted by PS*
สวยจังค่ะ ^^

รูปที่ 4 รอยที่เห็นคือเคยทำตกแล้วหรอคะ เลยบอกว่าแยกเป็นสองส่วนหรอคะ

ใช่ค่ะ ทั้ง ๆ ที่วัสดุเป็นไม้นะคะ พอทำตกแล้วแยกออกเป็น 2 ส่วนเลยค่ะ เอากาวตราช้างติดไว้นานแล้ว
marzipan
สวยค่า อยากมีของสะสมรุ่นแรกๆกะเค้าบั่งนะเนี่ย ตอนนั้นหนูเพิ่งตั้งไข่ TT.TT
ขอบคุณนะคะที่เอามาให้ดูเป็นอาหารตาจริงๆ =]
6ir
สวยจังเลย ค่ะ.
Penelope
งามมากๆค่ะ
ดูไม่ออกเลยว่าเคยทำตก : )
joywila
So coooool ka ^____^
jam
สวยงาม และ vintage มากๆเลยค่ะ
story2lady
ขนาด Collection แรกๆ ดุแล้ว ยังไม่ Out เลยนะคะ วินเทจ มากๆเลย
obab
เปรี้ยวจังเลยเนอะ

ซื้อมานานเท่าำไหร่แล้วอะค่ะ

แบบเค้าดูไม่ out date เลยเนอะ
blytheboop
สวยมากเลยค่ะ เก๋และไม่เหมือนใคร ไม่ตกยุคด้วย^^
pachcha
เก๋จังเลยค่ะ
lady nuchy
สวย เก๋
อยากเห็นรูปตอนใส่จังค่ะ
Wiarathis
สวยเก๋แบบ vintage มากและดูมีราคาด้วยนะคะเนี่ย
Doris
สวยเก๋ จริงๆๆค่าา
AnnAnnAntz
คุณ 69 มีแต่ของเจ๋งๆ ทั้งนั้นเลย

หลังๆ ต่างหูของ Hi-Street มีแต่หนักๆทั้งนั้นเลยค่ะ

ใส่ได้ไม่เกิน 5 นาทีก็ถอดใจ ต้องถอดออกค่ะ
bouquet1234
ท่าทางจาหนัก แต่มันสวยใช้ได้เลยค่ะ
dodo
คลาสสิคมากๆเลยค่ะ สวยยยย คงหาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ววว
makeberry
อยากรู้ว่าคนกด JTP กระทู้นี้ เป็นอะไรมากป่ะคะ คุณ69 เค้าผิดกฎไรเหรอ อย่าแกล้งกันนะคะ สงสารเค้าค่ะ

ปล.มาไม่ทันเห็นรูปค่ะเสียดาย T_T
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3