น้อง ๆ ที่ได้รับรางวัลจากเจ๊บัน ฯ เมื่องานมีทติ้ง เข้ามาอ่านด่วน
โดย bandalee
bandalee
เจ๊จะแจ้งว่า...........[SIZE="7"]เจ๊ลืมจ๊ะ
555555555555555................งานมันเยอะ วันนี่ไปเจอกระดาษเหลือง ๆ ที่ด้านข้างรถ เอ๊ะ กระดาษอะไร อ้าว.......ของรางวัลที่จะมอบให้กับเพื่อน ๆ น้อง ๆ นี่หว่า :o............

วีคหน้าจะรีบจัดการส่งให้นะจ๊ะ........รอกันสักนิด
pota
ของหนูอันนึงนะจ๊ะ
(อิอิ เข้ามาเนียนซึ่งๆหน้า)
nickbee
เจ๊ครับของน้องนิคอันนึงครับ

เดี่ยวส่งรายระเอียดที่คุยกันไปให้นะครับผม
Meesook
ของทินีด้วย... เอาฐานรอง... อะไรก็ได้ จะเอาไปขายต่ออ่ะ

....เนียนเหมือนกัน...
cherry_k
[SIZE="5"]ไม่เป็นไรค่าเจ๊ หนูรอด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ขอบหนู น้องดี้ 25 เอพิแดงนะคร๊า

ขอบคุณคร๊า
:p
srichardson
ของนู๋ฐาน speedy epi 25 สีดำ นะค่ะเจ๊ ฮิๆๆๆ ที่จริงอยากได้หมอนยัดขอเปลี่ยนได้มั้ยค่ะเจ๊ขา ;)
due
[SIZE="5"]ตามมาบอกว่า อิจฉาาาาา ย่ะ
nataliepinku
[SIZE="4"]อยากได้มั่งจังเลย T^T ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
noo_pizza
ไม่ได้ไป ไม่ได้รางวัล
แต่อยากได้มั่งอ่ะ แง๊......
bandalee
[SIZE="6"]พวกแอบเนียนเนี่ยนะ..............มันน่าตีก้นฟุ๊ยยยยยย
jajaa
อุ้ยๆ รางวัลไยกาน เนียนด้วยคนจิ อยากได้ม้างอ่า อิอิ v^^v
ขอด้วยๆ
jachamai
ของจ๋าด้วยยยย พี่บันนี่อย่าทำเป็นลืม 5555555
Jannilicious
ไม่เป็นไรค่ะ...ป้า...เอ๊ย เจ๊บันนี่
เผลอหลุดคำหยาบได้ไงเนี่ยเรา แย่จริง ๆ
อิอิ
ล้อเล่นนะเจ๊ อย่างอลลล
ของหนูแจน 1 อันด้วยค๊า Neverfull GM สีแดงนะค๊า
ขอขอบพระคุณพี่บันคนงามมมม ด้วยค่ะ
สวยวันสวยคืนนะคะเจ๊ อิอิ
xtrastrong
ฐานรอง speedy 25 ของโอมด้วย 1 อันนะครับ อย่าแปลกใจนะครับ เอาไปให้คุณแม่ฮะ

อุตส่าห์ร้องเพลง I'll survive กับ คุณแจนแทบแย่ๆๆ
อิอิ

ขอบคุณครับ
DenMark
ลืมมมมมมมมมมมมมมมมมมม เป็นสัญญาณบอกว่า........................

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
cocoa
แอบดีใจเป็นหนึ่งในเซตแรกที่ได้ของจากพี่บัน

แต่หนูยังไม่ได้ใส่เลยอ่ะพี่ ไม่ได้เอาไปแก้ขนาดซะที แหะๆ ^^"
JuNeJuNe
ก็ว่าอยู่ว่าเจบันเงี๊ยบเงียบ

ต้องมีลืมน้องๆ แหงๆ

ของจูนที่ลงไว้ว่า GuCCi ขอเปลี่ยนเป็น Speedy 30 สีขาวนะคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ :p
oaklandth
เข้ามาเนียนด้วยคนได้ไหมคะ เจ๊บันขาาาาาา

อิอิ
SuperMonkey
ขอเป็น [SIZE=7]จูบ แทนได้ไหมเจ๊ ??? อิอิ
nataliepinku
Originally Posted by SuperMonkey
ขอเป็น [SIZE=7]จูบ แทนได้ไหมเจ๊ ??? อิอิ

[SIZE="6"]เย้ยยยยยยยยยยยย
pota
Originally Posted by bandalee
[SIZE="6"]พวกแอบเนียนเนี่ยนะ..............มันน่าตีก้นฟุ๊ยยยยยย

เผ่นก่อนเลย (คุณทินีตามมาเร็ว)>>>>> ฟิ้วววววววววว......................
Meesook
Originally Posted by pota
เผ่นก่อนเลย (คุณทินีตามมาเร็ว)>>>>> ฟิ้วววววววววว......................

ปายด้วยยยยยยย....

แหม ก็เห็นเจ๊บันนี้ขี้ลืม เลยกะจะเนียนๆ ไปด้วย...
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3