** เค้ามือใหม่ค่า หัดเล่น อยากรู้ว่า sretsis มีอะไรน่ารักน่ารู้บ้างไหมคะ **
โดย kankakan
kankakan
[h=2] ** เค้ามือใหม่ค่า หัดเล่น อยากรู้ว่า sretsis มีอะไรน่ารักน่ารู้บ้างไหมคะ **[/h]

Mademoiselle
จริงๆแล้วไปชอปไม่ได้ช่วยอะไรเลยค่ะ555
ไปก็ไม่มีอะไรให้ซื้อ

แต่เราขอแอบกรี้ดถุงน่องดอกเดซี่คอลเลคชั่นนี้น่ารักจังเลยยอ่ะ
คือตอนแรกที่เราเห็นเราว่ามันแปลกๆอ่ะ แบบเราไม่ชอบถุงน่องที่สุดแค่ตรงข้อเท้าอย่างงั้นอ่ะ

แต่ตอนนี้รู้ตัวก็สายไปเพราะน่ารักมากกกกกกกก วันนั้นเห็นคนใส่กับกางเกงขาสั้น(มากกกกกก)แบบอามรมณ์เหมือนไฮคัท แล้วเป็นถุงน่องสีดำ เราแบบมองเหลียวหลัง
โครตเก๋อ่ะค่ะ

จริงๆวันนั้นเห็นคนลงขายCFไม่ทันเศร้าใจ แต่ถึงเอามาก็คงไม่ได้ใส่เพราะขาเป็นโต๊ะสนุก555
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3