ตามหาคุณJANE69 ค่ะ อย่างเร่งด่วน
โดย omynaja
omynaja
ใครที่เคยซื้อของกับคุณJANE69 เข้ามากันค่ะ จะได้ช่วยกันตาม โทรไปครั้งแรกรับโทรศัพท์ แต่ตอนนี้ไม่รับและปิดเครื่องไปเลย ถ้าคุณยังไม่มายืนยันว่าของคุณจริงหรือปลอม เงินมันไม่เท่าไหร่หรอกค่ะ แต่เสียความรู้สึกมาก เพราะไม่งั้นดิฉันจะไปแจ้งความแล้วค่ะ ไม่รอแล้วค่ะ
dek_aus
ลอง PM หรือเมลไปหานะครับ
จะได้ตามตัวกันได้

ใจเย็นๆค้าบ ขอให้ตกลงกันได้ด้วยดี
Meesook
เกิดอะไรขึ้นเหรอคะ?
giftgoy
?????????????เอาใจช่วยค่ะ
noo_tookta
มาอีกแล้วววววววววววววววว เดี๊ยวนี้มีเรื่องแบบนี้ทุกวันเร้ย เรื่องมันเป็นยังไงเหรอค่ะ จะได้ช่วย ๆ กันตามค่ะ
latoonce
ใจเย็นๆก่อนนะคะ เห็นคุณ jane69 ขายในเวปนี้มาสักพักแล้ว ไม่น่าหายนะคะ ยังไงใจเย็นๆและรอซักพักนะคะ เอาใจช่วยค่า
omynaja
ซื้อกระเป๋ากับคุณJANE69 ค่ะ แล้วขายต่อไปค่ะให้กับน้องในนี้ค่ะ ปรากฎว่าน้องคนนี้ขายต่อไปอีกที แล้วคนที่มาซื้อต่อบอกว่ากระเป๋าเป็นของปลอมค่ะ วันนั้นน้องเค้าโทรมาค่ะบอกว่ากระเป๋าปลอมค่ะ เราก็เลยโทรไปหาคุณJANE69 ทันทีค่ะ เค้าบอกว่าเป็นของจริงค่ะ แต่ลองให้พี่ๆน้องๆในนี้ค่ะ เช็คให้ในกระทู้ค่ะ เข้าบอกว่าเป็นของปลอมค่ะ เราก้เลโทรกลับไปค่ะ ติดต่อไม่ได้ค่ะ ปิดเครื่อง ติดต่อได้แต่ไม่รับค่ะ ยังงี้มันน่าสงสัยหรือเปล่าค่ะ หรือว่าเราจะคิดไปเองค่ะ ตอนนี้ก็เลยไม่ค่อยกล้าที่จะซื้อแล้วค่ะ กลัวค่ะ ได้แต่ดูไปเรื่อยๆค่ะ แต่ถ้ากระเป๋าของคุณเป็นของจริงก็ควรที่จะออกมายืนยัน แต่ถ้ากระเป๋าของคุณเป็นของไม่จริงคุณควรที่จะทำยังไงดีค่ะ หรือว่าเราเข้าใจผิดยังไงก็ควรที่จะอธิบายนะคะ
dek_aus
ใบไหนอะครับ ลองเอารูปมา
เซียนๆ จะได้ช่วยฟันธง
ถ้าแท้ ก็จบ
ถ้าปลอม ก็ต้องรับผิดชอบครับ
omynaja
ได้ค่ะ เด๋ยวไปลิ้งเว็ปก่อนนะคะ
http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=50916
เป็นใบที่ 2 นะคะ กระทู้นี้มีเหมือนกันค่ะ 2 ใบ แต่ซิปแตกต่างกันค่ะ
ยังไงดูให้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
barumbum
มาอีกแล้วๆๆๆๆ

ใจเย็นๆๆนะค่ะ ค่อยๆลองติดต่อดู
ratkatu
ใจร่มๆกันนะคะ คุณjane69 อยู่ไหนรายงานตัวด่วนค่า
nickbee
เธออยู๋ไหนเธออยู๋ไหน มาหาสะดีดี....

เข้ามาสังเกตุการณ์ครับ
omynaja
ติดต่อไปหลายครั้งค่ะ
oaklandth
เข้ามาสังเกตการณ์และเอาใจช่วยให้จบด้วยดีทั้งสองฝ่ายค่ะ
vang
รบกวนพี่ออมเชกPMด้วยนะคะ
ขอบคุนมากค่ะ
due
[SIZE="5"]ในความเห็นส่วนตัว พี่ว่าคนซื้อควรตรวจสอบหลังจากซื้อเป๋าไปแล้วไม่เกิน 10 วัน
ให้รู้กันไปเลยว่า แท้ หรือ ปลอม มันจะได้ตามกันทัน และก็เคลียร์กันง่ายๆ เนื่ย
ผ่านมา3มือแล้ว เหนื่อยค่ะ ก็น่าเห็นใจคนขายเหมือนกันนะ เพราะกระเป๋าจากไปนาน
แล้วมารู้ว่าปลอม ความคิดแรกของเค๊า คือกระเป๋าโดนเปลี่ยนรึเปล่า เอามาคืนตอนนี้
สภาพโทรมไปเยอะแล้ว จะให้คืนราคาเท่าไหร่ (ร้อยแปดพันเก้า)

พี่ว่า คราวหน้าคนขาย อาจต้องโพสว่า [SIZE="5"]รับคืนภายใน 10 วัน ในเคส "ปลอม" เท่านั้น
เหมือนในEBAY ดีไม๊คะ เพื่อป้องกันความวุ่นวายที่จะตามมา

[SIZE="5"]คนซื้อก็จะได้ระวังตัวให้มากกว่านี้ ไม่รีบร้อนจนเกินไป แล้วพอได้ของมาแล้ว
ก็ต้องเอาไปหาทางตรวจสอบทันทีจะดีที่สุดค่ะ

[SIZE="5"]จะได้สบายใจทั้งสองฝ่ายค่ะ
shopaholicme
ใจเย็นนะคะ
อาจจะติดสอบหรืออะไรหรือเปล่า

เด๋วลองเช็คเบอร์ให้นะคะ
เคยซื้อมาเหมือนกันค่ะ
omynaja
ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
omynaja
ถ้าคุณJANE69 ยังไม่มาแสดงตัว จะเอาข้อมูลของคุณทุกอย่างมาให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องได้ดูนะคะ รวมถึงรูปหน้าตาคุณด้วยนะคะ โทรไปก็ปิดเครื่องอย่างเดียว ถ้าคุณบริสุทธิ์ใจจริงทำไมไม่มาแสดงตัวล่ะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3