รบกวนสอบถามว่า Chanel รุ่นนี้รุ่นอะไรค่ะ
โดย little_twin_star
little_twin_star
ขอบคุณมากๆค่ะ
ซื้อมาเมื่อปีที่แล้วค่ะ เคยใช้อยู่ครั้งเดียว ต้องการจะนำมาขายที่ SBN เพราะมีความรู้สึกว่าไม่เข้ากับเราเท่าไหร่ ขายไม่ได้เพราะจำรุ่นไม่ได้ รบกวนผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Contented by little_twin_star @ Siambrandname

Creamer
Classic Flap caviar
ถ้า10" medium size
ถ้า12"jumbo size ค่ะ
molymo
Chanel Classic 10 นิ้ว หนัง cavier ค่ะ
ขายเท่าไหร่ค่ะ หลังไมค์ได้ค่ะ line: molymo :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3