*******/ขายกันวันต่อวัน/rocky rose T-shirt/Rosaniyom/Disaya/Shaka London/Playhound/Topshop/XXI Forever/Common-T/Seneda/Living Dolls/Mama zay seed/Salad/CC-OO/edc by esprit/talk to her/and many brand/*******
โดย joychan
joychan
[SIZE="6"]ขออนุญาติขายให้คนที่พร้อมโอนก่อนเท่านั้นนะค่ะ
เสื้อผ้าราคาถูกสุดๆเข้ามาดูกันเลยจ้า
ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนและไม่ต่อรองนะค่ะ
ไม่รับจองสินค้า cf แล้วโอนเงินภายใน 2 วัน
มีบัญชีไทยพานิชย์กับกรุงไทยนะค่ะ
SCB 0324419559 FahdilaH H.
KTB 0150061374 Wantani S.

สอบถามได้ทาง pm ทุกเวลา
สอบถามให้แน่ใจก่อน cf นะค่ะ ของซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนนะจ๊ะ ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทจ้า
[SIZE="6"]มาเริ่มกันเลย shopได้ตามสบายเลยค่ะ:p:p:p:p:p:p

Item แรก เสื้อยืด Kloset RockyRose size S ที่ทุกคนตามหา ได้มาจากในนี้ค่ะ สภาพดี 95% ยับนิดหน่อยเพราะพับเก็บไว้ ไม่ค่อยได้ใส่ตัดสอนใจขายดีกว่าค่ะ เก็บตังค์ไปซื้อตัวอื่น แต่แอบเสียดายเล็กน้อย ขายไปเลย 1500-

Kloset T-shirt Phychotest size S สภาพ 95% ค่ะ เป็นkloset อีกตัวที่ได้รับความนิยมมากเลย ใส่น้อยอีกเช่นเดียวกัน เพราะเสื้อยืดเยอะเหลือเกิน ขายไปเลยค่ะ1200-ขายแล้วววว

Disaya T-shirt size 12-m สภาพดีมากซื้อมาใส่แต่ตรั้งเดียว ไซด์นี้หายากนะค่ะ เอาไปใส่กะกางเกงขาสั้นก็สวยค่ะ เนื้อผ้าดีมากค่ะ ขาย 750-

Shaka London Scarf ยาว 20x88 ซื้อมายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ ของใหม่แต่ถอดป้ายออกแล้ว:confused: ไม่ทราบว่าที่ร้านหมดรึยัง แต่ซื้อมากฌผืนสุดท้ายของร้านที่สยามเซนเตอร์แล้วค่ะ ขายไปเลย 500-

Shaka London clutch ของใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ สีนำ้ตาลเข้ม ถือไปงานเก๋ไก๋มากมาย หนังแท้คุณภาพดีมากเลยค่ะ การออกแบบดูดีไม่ซ้ำนะค่ะ ขายแค่ 850-

Rosaniyom T-shirt free size ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ เนื้อผ้าดีมากตามแบบรสนิยม ลายเป็นเอกลักษณ์มากเลย ใครชอบแบรนด์นี้รีบสอยไปเลย ขาย 300-

Rosaniyom T-shirt แขนค้างคาว ได้จากในนี้ค่ะ สภาพ 90% ขาย300-

เสื้อยืดแนววินเธท ซื้อจากสวนจตุจักรค่ะ เป็นของใหม่นะค่ะ เอาไปมิกซ์แอนด์แมตกับกางเกงหรือกระดปรงก็สวยนะค่ะ ที่ร้านมีกระโปรงลายเดียวกันด้วยค่ะ แต่ไม่ได้ซื้อมา แต่ซื้อมาก็ไม่ได้ใส่ซะงั้น ขายดีกว่า 300-

My Legging
ต่อไปเป็นลายการเลกกิ้งค่ะ ใครชอบใส่รีบหาซื้อกันไปเลย สวยๆทั้งนั้น
Legging XXI s/m ตัวนี้สีเทาเข้ม ผ้าค่อนข้างหนา แต่ได้รูปนะะค่ะ ทรงสวยมากค่ะ ผ้าคุณภาพดี ได้จากในนี้ใส่ไปครั้งเดียวเอง แต่มีเลกกิ้้งเยอะค่ะ เลยไม่ค่อยได้เอามาใช้ ขาย 400-

Legging Topshop size us8 ของใหม่ค่ะแต่ไม่มีป้ายแล้วค่ะ ซื้อมาซักแล้วก็พับเก็บใส่ตู้เลย
สีเทาลายดอกค่ะ ใส่แล้วสะดุดตาแน่นอน ใครชอบ topshop รีบหาซื้อกันไปเลยค่ะ ขาย700-

Legging Common-T สีดำค่ะลายกราฟฟิค เนื้อผ้าดีมากค่ะ ขาย 350-

Leggind from Hong Kong ลายจี๊ดได้ใจมากค่ะ พื้นสีเทา ใส่แล้วเปรี้ยวมากมาย ขาย 300-

Jumpsuit Idylic freesize สีกรมท่าลายแมวถือลูกโป่งค่ะ เนื้อผ้าดีค่ะใส่แล้วดูดีสุดๆ ขาย 350-

Seneda Scarf สีม่วงเขียวนะค่ะ ขาย850-

Living dolls ซื้อที่เซนทรัลเวิลล์ ราคาเต็ม 2850 พายได้สองแบบค่ะ สภาพ 85% เป็นสีเทา ที่เปิดเป็นรูปรองเท้าส้นสูงนะค่ะ เป็นแบบหนีบไม่มีซิปค่ะ ใช้ง่าย
มีตำหนเป็นรอยถลอก ตามรูปไม่มากนะค่ะ อยู่ด้านหลังไม่ใช่ด้านหน้าที่สะพาย ไม่น่าเกลียดค่ะ สนใจถามรายละเอียดได้นะค่ะ เดินผ่านที่ร้านยังวางขายอยู่นะค่ะ 1000-

สร้อยคอ mama zay zeed ขาย 300-

เดรสผ้าลื่นๆ สีออกน้ำตาลๆเลื่อมๆหน่อยค่ะ ใส่งานบายเนียร์ไปครั้งเดียว 200

เดรส salad ค่ะ 500

เดรสสั้น น่ารักมากค่ะ ใส่ครั้งเดียว 250

CC-OO ของใหม่ แต่ตอนนี้เราถอดป้ายซักไปแล้วว ไซด์ 4 ค่ะ เอว 28 ขาย 900

ยีนส์ขาสั้นของ edc sz 28 ขาย 700

เสื้อแขนยาวลายนางฟ้าสีชมพู เก๋ตรงที่แขนเป็นกระดุมติดกันไว้อ่ะค่ะ 300

[SIZE="7"]ข้างล่าง 150 ทุกตัวเลยค่ะ

กางเกงขาสั้นผ้าแข็งนิดหน่อยค่ะ ออกแนวทหาร เอว 28 ใส่ได้ค่ะ 150

เดรสสั้นลายแมวอก38 ยาว26 ของใหม่นะค่ะ 200

เสื้อกล้ามลายเป็นผ้าเอามาเย็บไว้อ่ะค่ะอก38 ยาว 25 150

เสื้อคลุมผ้าลูกไม้สีดำ มีตำหนิที่เป็นขุยตรงชายเสื้อค่ะ แม่ค้าเอาไปเกียวกะโต๊ะมา 200

เสื้อเชิร์ตสีเขียวเหมือนในรูปค่ะ ลายหัวใจ กระดุมสวยมากค่ะ เรียงเป็นสองแถว สภาพดีค่ะ ผ้าบางใส่สบายอก 44 ยาว24 200

เสื้อซื้อจากร้านที่พรีมาจากเกาหลีค่ะ มีหมวก ผ้านิ่มใส่สบายอก 36 ยาว 22 200150

กางเกงสีฟ้าออกน้ำเงินหน่อยๆ ไซด์ s m ใส่ได้ค่ะ 200

เสื้อยืดสีเขียวลายเด็กผู้หญิงกับของน่ารักๆ กระเป๋าเสื้อจะเฉียงๆหน่อยน่ารักมากค่ะอก 34 ยาว 24 150

กางเกงลายสกีอต 150

กางเกงลายตรงค่ะ เอว 28 150

เสื้อแนวโบโฮ ผ้าบางใส่สบายค่ะ 150

เสื้อกั๊กแนวๆ เป็นเสื้อสามตัวเย็บติดกัน 200

เสื้อกล้ามสีชมพูลายด้วง ใหม่มากซื้อมาเก็บอย่างเดียวเลยอก 38 ยาว 27 150

เสื้อยืดผ้านิ่มมาก ลายพระราชา เป็นสีน้ำตาลนะค่ะ อก 34 ยาว 24150

เสื้อยืดพิมพ์ลาย ห้าวเป้ง ไซด์เอ็มค่ะ อก 38 ยาว 25150

เสื้อเชิร์ตแขนสั้นสีฟ้า ตอกมุดตรงคอนะค่ะอก 40 ยาว 23 200

เสื้อยืดผ้าพริ้วนิดนึงค่ะ ลายผู้หญิงก้มหน้าอก 38 ยาว 26 100

เสื้อยืดลาย i love noname มีตำหนิตรงด้ายรันตรงรักแร้ค่ะอก 36 ยาว 24 100

เสื้อยืดตัวสั้น แต่ไม่สั้นมากนะค่ะจะโคร่งๆหน่อย ลายเสืออก 38 ยาว 22 100

-----Thank You SBN----
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3