TM:TopShop H&M Lasenza>> ซื้อเองจาก UK//Kloset เข็มขัด กระโปรงจูเลียต จั๊มสูท//500 บาทก็ซื้อHi-St Brand ไปงานเลี้ยงได้ค่ะ//รวบรวมเสื้อผ้าเซเลบ และ Accessories มากมาย ใส่ไปเที่ยว ใส่ไปงานเลี้ยงได้และชุดน่ารักๆไปทะเลกันค่ะ//ตัวไหนขายแล้วลบออก
โดย lapoire
lapoire
สนใจ PM หรือ 081 494 4918

กรุณาตัดสินใจให้ดี ว่าคุณต้องการCF จริงๆ
อย่า CF เพราะไม่แน่ใจ แต่เผื่อไว้เด๋วของหมด มันปิดโอกาสเพื่อนๆ และแม่ค้าค่ะ
"""""ติดเรื่องเงินเราให้ผ่อนได้"""""

ผ่อนได้ดังใจ 1. มัดจำจอง >> 2. จ่ายตามงวดที่ตกลงกัน >> 3.ส่งสินค้าเมื่อชำระครบ
PS. ไม่รับมัดจำซ้ำซ้อนนะคะ โอนก่อนได้ก่อนค่ะ

Top Shop H&M Lasenza UK
(ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ)
(สำหรับ Top Shop ของดต่อก่อนนะคะ เพราะเพิ่งสั่งมา สวย น่ารัก สภาพที่แม่ค้าเลือกมาก็ไม่มีจำหนิ แล้วใส่ไม่ได้เลยค่ะ ยินดีส่งให้ฟรีนะคะ)

ตาราง Size Top Shop ค่ะ

Skirt>> เหลือตัวสุดท้ายแล้วค่ะ

UK 6 ขอบกระโปรงวัดได้ 26 นิ้ว สะโพก 33นิ้ว ขาย 1,290 รวมส่ง

Play Suit >> ตัวสุดท้ายเช่นกันค่ะ

Play suit JEAN น่ารักมั่กๆ ใส่ได้ใส่แล้ว UK 8 ขาย 1,990 รวมส่ง

Dress Top Shop>> เหลือ 2 ตัวสุดท้ายแล้วค่ะ

Dress Top Shop Special Collection มีโครง corset ผ้าจะพิเศษกว่ารุ่นธรรมดา ลายม้าลาย Uk 8 ขาย 2,190 รวมส่ง
Dress Top Shop Special Collection มีโครง corset ผ้าจะพิเศษกว่ารุ่นธรรมดา สีดำ Uk 8 ขาย 2,190 รวมส่ง
ขนสัตว์ไม่ขายค่ะ

ขอฝาก H&M UK เช่นกัน

Dress H&M Size 10 ขาย 1,490 รวมส่งค่ะ
เป็นกระโปรงย้วยค่ะ จึงไม่ต้องห่วงเรื่องติดเอวกะสะโพก

Lasenza UK 8 ซักพับเก็บ ผ้าชีฟองสีชมพูสด ปรับสายได้ขาย 390 บาทรวมส่งค่ะ

Lasenza UK 8 ซีทรูปัก ซักพับเก็บเช่นกัน ขาย 490 บาทรวมส่งค่ะ

Secret UK10-12 (New ไม่มีTag แล้วค่ะ) ปรับสายได้ ขาย 490 บาทรวมส่ง

EVIE UK8 ซักเก็บเช่นกัน สายปรับได้ ขาย 490 บาทรวมส่ง

EVIE UK10 ซักพับเก็บค่ะ ขาย 490 บาทรวมส่ง

lapoire
มุม Thai Designer: Kloset // Sretsis

เข็มขัด Kloset ของใหม่ค่ะ Size M
ขายขาดทุน 2,000 รวมส่งค่ะ ช้อป 2,450 นะคะ

กระโปรง Kloset Juliet Sz M เอว 26-28 ใส่ง่ายไม่อึดอัด
แบบที่เซเลบชอบใส่ สีขาวดำ (ตอนหาใส่ไปงาน สีนี้หายากสุดเลยค่ะ) ใส่ 1ครั้งส่งซักแห้งให้อย่างดี
ขาย ราคาสมเหตุสมผล สภาพดีไม่มีตำหนิ 3,000 รวมส่ง

Kloset Jumpsuit Sz S ยาวประมาณเข่าขึ้นมาคืบ ไม่สั้นมาก
สีชมพูหวาน ตัวนี้ส่งซักแห้งให้แล้วค่ะ
ป้ายห้าพันกว่านะคะ ขายขาดทุน 3,900 รวมส่งค่ะ

Sretsis UK8 ประมาณ M (USED) ขาย 2,490 รวมส่งค่ะ

lapoire
มาเตรียมชุดไปงานเลี้ยงกันค่ะ !!

ขอขาย 500 บาทรวมส่ง H-Street Brand ก็ไปงานได้แล้วค่ะ

เสื้อ Ping&J ใส่ 1ครั้ง ขาย 500 รวมส่งค่ะ

เสื้อเหลื่อมสีดำซื้อ Royal Garden ไม่มีหลุดนะคะ สายหนัง ขาย 500 รวมส่งค่ะ

Dress Free Size ซื้อเซ็นทรัลพระราม 2 (USED) ใส่1 ครั้ง ขาย 500 บาทรวมส่ง

Dress สีกรมท่า ซื้อชั้นใต้ดินเซ็นทรัลลาดพร้าว งานของร้านเค้าเองเด๋วไปดูชื่อร้านให้อีกที เห็นมีคนเอาไปตัดขายกันเยอะ แต่ผ้าไม่เหมือน ใส่ 1 ครั้ง
ขาย 500 บาทรวมส่ง

Dress สีชมพูลายจุด ผ้าลื่น FreeSize ซื้อสยาม ขาย 500 บาทรวมส่ง

Dress สีมะนาว ใส่ 1ครั้ง ผ้ายืด ฟรีไซส์ ซื้อสยาม ขาย 500 บาทรวมส่ง

Dress Siam Free Size (NEW) ขาย 500 บาทรวมส่ง

Dress Duet ไซส์M ผ้าลื่น ขาย 500 บาทรวมส่ง เช่นกันค่ะ

Dress X act Size M เป็นผ้าแบบปักดิ้นนะคะ(USED) ขาย 500 รวมส่ง

Dress X act ผ้ายืดสีน้ำเงิน ไซส์ M พื้นมีกลิลเตอร์ (USED)ขาย 500 รวมส่ง
ขนสัตว์ไม่ขายนะคะ

HI-Light

Scissors แบบเอ้ก สตอเบอรี่ชีสเค้ก และ คุณจิ๊บ รายการล้วงลับตับแตกใส่ ซื้อสีมาเหมือนชุดเจ้าสาว
ขาย 4,000 รวมส่งค่ะ (ไม่รวมเข็มขัดนะคะ)

ลองวางใส่แบบอีกด้านให้ดูนะคะ

XOXO >> Brand New มี 2ตัวค่ะ

Dress ลูกไม้หวาน ยาวประมาณเข่า มีซัพใน Size M ขาย 1,000 รวมส่งค่ะ ตัวนี้ลดจากป้ายจิงเยอะมากค่ะ

Dress XoXo (NEW) อัดลีท ผ้ายืด แถมสายคริสตัล ถอดออกหรือใส่ได้ตามรูป
เคยลงขายแพงกว่านี้ วันนี้ขอขาย 1,000 รวมส่งค่ะ

lapoire
เรามาเตรียมตัวไปทะเลกันเถอะ !!

หมวดนี้มีทั้งเสื้อผ้า USED และที่ยังไม่ได้ใส่นะคะ สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ขอขายในราคาไม่แพง

1. Zein Free Size(USED) ใส่1ครั้ง เป็นผ้าคล้ายชีฟองสกรีนลายใส่สบาย ขาย 590 รวมส่ง

2. Dress Siam Free Size (USED) ใส่ครั้งเดียว สกรีนลายผ้าลื่น ขาย 590 รวมส่ง

3. เสื้อเกาะอกผ้ายืดของใหม่จากอเมริกา (New) ขาย 100 บาทรวมส่ง
กางเกงลายสก๊อตสีฟ้า A pick me uo (New) ขอบกางเกง 28 สะโพก 34 ขาย 200 บาทรวมส่ง
เสื้อคลุมสีฟ้า Jaspal Sz M (USED) ใส่ไม่บ่อย ขาย 290 บาทรวมส่ง

4. เสื้อซื้อในห้างพารากอน Freesize (USED) ใส่ไม่บ่อย ขาย 590 บาทรวมส่ง

lapoire
Hi-Street Brand ECT...

กระโปรงหนัง Jaspal แบบชมพู่ใส่ในละคร ไซส์ XS
เอว 28-32 สะโพกใส่ได้ถึง 36 ไซส์เล็กก็จริงแต่มันเป็นกระดุม 2ชั้นเลยปรับไซส์ใหญ่หรือเล็กได้ค่ะ ยาว 11นิ้ว
ขาย 800 บาทรวมส่ง ขาย 690 งดต่อแล้วค่ะ

Express Sz M USA ผ้ายืด ขาย 250 รวมส่งค่ะ ไม่รวมสร้อยนะคะ

Xact (USED) สีชมพู พับในตู้เลยยับนะคะ ไซส์ M ขาย 250 รวมส่ง

Holister Sweater (USED) ใส่ 1 ครั้ง ขาย 200 รวมส่งค่ะ
Central House Brand (USED) ใส่ไม่บ่อย ขาย 490 รวมส่งค่ะ

กระโปรง Rebecca Size M ซื้อมาจากในนี้ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขาย 500 รวมส่งค่ะ
หมวกสาน ใส่ไปทะเล ซื้อพารากอน วันนี้ขอขายแค่ 590 รวมส่งค่ะ (ยังไม่ได้ใส่)

lapoire
Accessories Hi-Street
ซื้อห้างราคาจะสูงกว่านี้เยอะค่ะ แต่ไม่ค่อยได้ใส่ จึงนำมาขายสภาพดีนะคะ

ผ้าเช็ดหน้า Jim Thomson (NEW) ขาย 200 รวมส่ง

หมวก ADIDAS มีคนซื้อมาให้ค่ะ เคยใส่ครั้งนึงแต่ไม่ใช่สไตล์
ขาย 500 รวมส่งค่ะ

Lacasts มี 2ใบ สีขาวใส่ครั้งนึง ขาย 500 บาทรวมส่ง
สีส้ม ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก ขาย 700 บาทรวมส่ง
**เป็นของถอยจากช้อปไทย ซื้อเองใส่เอง ไม่รอยเปื้อนนะคะ**

กำไลหนังย้อมสี ประดับคริสตัลพลาสติก ซื้อจากในห้างพารากอน (รอยที่เห็น คือรอยต่อหนังค่ะ) สภาพปกติ ไม่ย่นไม่ขาด ไม่ลอก
ขาย 2วง 490 รวมส่งค่ะ

ต่างหูห่วง Zein ขาย คู่ละ 150 รวมส่ง

กำไลข้อมือ พลาสติกตันทำเหมือนไม้ ของห้างพารากอน ไม่มีรอยขีดข่วนเพราะเก็บในถุง
ขาย 390 รวมส่ง

กำไลเปลือกหอยย้อมสี ร้อยเอ็นยืดของห้างพารากอน ขาย 290 รวมส่งค่ะ

แหวนเงิน ชุบทองคำขาว ไซส์ 52 ซื้อในห้างเซ็นทรัลเชียงใหม่ มีแต่ตัวแหวนนะคะ
ขาย 2 วง 590 รวมส่ง ยังเงาวิ๊งตามรูปเลยค่ะ

กระเป๋าถือไปงาน ของคุณแม่ฝากขายค่ะ (คุณแม่เริ่มอยากสนุกด้วยคน)
ซื้อใน Department Store เดอะมอลล์ ซื้อมาใบนึงเกือบ 2พัน ซื้อมาก็เก็บ

ขอขายราคาน่ารัก ใบละ 490 บาทรวมส่งค่ะ

อธิบายตำหนิค่ะ ใบสีเงิน หูจับอะไหล่ยังวิ๊ง แต่มีรอย ถ้าจับจะรู้สึกว่าไม่เรียบ
ด้านข้างที่มีีสีเหลืองเลอะออกมาเป็นกาวค่ะ ถ้าลองทำความสะอาดก็ออกนะคะ
ด้านในกระเป๋าสะอาด ไม่เปื้อนไม่ขาด

ใบที่สอง เป็นมุก อะไหล่ ก็วิ๊ง สามารถขัดได้
ตำหนิ อยู่ด้านในที่ซับในเหลืองแล้ว แต่ก็ไม่น่าเกลียดนะคะ
เป็นแบบในรูปเลยค่ะ ไม่ได้ตกแต่งหรือใช้แฟลชแต่อย่างใด

กระเป๋าลายกุหลาย ผ้าซาติน A-Z (USED) ใช้ 1ครั้ง ขาย 500 บาทค่ะ

ฝากลิงค์ Jewelry เพชร พลอย สร้อย แหวน ต่างหู ดูพลางๆ ก่อนนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=512461
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3