TM :::: แว่นกันแดด +++ นาฬิกา Fossil +++ กระเป๋า Kipling +++ กางเกง Jaspal +++ เสื้อ HASS +++ ราคางามๆ มีรูปมากมายให้พิจารณาได้เลยคร้าาา .... เหลือไม่เยอะแล้วน้า รีบๆๆหน่อยนะคะ
โดย voon00
voon00
[SIZE="3"]
สอบถามและ CF ทาง PM นะคะ เช็คบ่อยค่ะ
อยากได้ชิ้นไหน ลอง PM มาคุยกันนะคะ ลดได้ลด ขายได้ขายค่ะ

[SIZE="5"]Kipling ของใหม่นะคะ ใบใหญ่ จุมากมายค่ะ
[SIZE="5"]ขาย 2,500 พร้อมส่ง EMS ค่ะ

[SIZE="5"] USED แว่นกันแดด MAX (brand ญี่ปุ่น) สภาพดีมาก ไม่มีรอยใดๆ ใส่แล้วเริ่ดๆเลยค่ะ [SIZE="5"]ขาย 1,800 ค่ะ

[SIZE="5"]กางเกง JASPAL เขียวขี้ม้า ตัวนี้ผ้าดีมากๆๆๆๆๆๆๆ ใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง
เสียดายที่สุด รักมากๆ แต่ดันใส่ไม่ได้แล้ว -_-'
ซื้อมาพันกว่าบาทค่ะ
[SIZE="5"] ขาย 450 ค่ะ

[SIZE="5"]นาฬิกา Fossil มือ 2 สภาพเทพๆ เลยค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง
แบบเรียบๆ ใส่ออกงาน งามมั๊กม๊ากๆๆๆ
มีรอยขนแมวเล็กน้อยมากๆๆๆ เพิ่งเปลี่ยนถ่านไปเมื่อวันที่ 5 มค. 2010 (ไม่กี่วันนี้เองค่ะ)
กล่อง เล่ม อุปกรณ์ครบถ้วน
[SIZE="5"] ขาย 2,500 ค่ะ

[SIZE="4"]
เสื้อเชิ๊ต HASS แขนยาว ตัวนี้ก็ใส่น้อยมากๆๆๆๆ
[SIZE="4"]120 พอค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3