*+*+ เดรส SRETSIS แบบอั้ม, เดรส TOPSHOP แบบแพนเค้ก, DISAYA, KLOSET เพียบ *+*+
โดย SecretAdmier
SecretAdmier
ถ้าสนใจโทรหาหวานนะคะ 081-8188655

ให้สิทธิผู้ที่โอนเงินก่อนค่ะ

ใครมีอะไรอยากแลก ก็เสนอมาได้เลยค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
SRETSIS เดรสเกาะอกสีดำ ทรงซิปเป็นห่วงรูปเพชรด้วย สวยมากๆค่ะ

เป็นทรงแบบ bodycon นะคะ ใส่แล้วหุ่นดีมากเลยค่ะ

รุ่นนี้สุดฮิตจริงๆ คุณอั้ม พัชราภา ก็ใส่ออกงานนะจ๊ะ

size US 4 หายากสุดๆ ของใหม่มือ 1

ลดเหลือ 5800 เท่านั้น

ใส่เสื้อแจ๊คเก็ตทับ ก็สวยนะคะ

CF แล้วค่ะ ***
กระโปรง TOPSHOP
cf
เดรส TOPSHOP สีน้ำเงิน

CF by K.หนิง
DISAYA เดรสไปงานสวยมากกกค่ะ

ผ้าเหลือบนิดๆตามรูปค่ะ แบบหรูและเก๋มากมาย

สภาพดีมาก ใส่แค่ครั้งเดียว

size UK8 ราคาเต็มหมื่นกว่าค่ะ ขาย 5000 เท่านั้นค่ะ

(( ของจริง เวลาใส่กะคนจะดูดีกว่าในหุ่นนะคะ ))

เสื้อเกาะอกตัวยาว ผ้ายืดอย่างดี ลายใหม่ล่าสุด จาก Zenithorial

มาพร้อมกางเกงแบบที่นางแบบใส่

ของใหม่มือหนึ่ง

ราคาเต็มเสื้อ 2900 กางเกงขาสั้น 2900

กางเกง size s นะคะ แต่เหมาะกะสาว M นะคะ ( size นี้เล็กสุดของร้านแล้วค่ะ)

เห็นกางเกง simple ๆ แบบนี้ แต่กางเกงขาสั้น Zenith ไม่เหมือนกับกางเกงขาสั้นทั่วๆไปนะคะ

เน้นที่การตัดเย็บ เนื้อผ้า และแพทเทิร์นที่ดีมากๆค่ะ ใส่ออกมาทรงสวยมากๆ

ขายทั้งชุด 5000 บาทเท่านั้นค่ะ

ใส่แบบนางแบบ และแบบใน Lookbook ไปเลยก็สวยดีนะคะ

ใส่เป็นชุด จะได้ไม่ต้องมานั่งคิดว่า ซื้อเกาะอก..จะเอาไปใส่กับตัวไหนดี

กางเกง KLOSET รุ่นนี้ทรงน่ารักมากๆ

เก๋ไก๋ตรงที่สายเข็มขัดเป็นเปียค่ะ

สีนี้เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายค่ะ ใส่แล้วดูคุณหนูๆดีอ่ะ

ของใหม่มือหนึ่ง ไม่เคยใส่ เพราะใส่ไม่ได้ หลวมไปค่ะ

SIZE M ขาย 2200 ค่ะ

กระโปรง KLOSET

sold
เสื้อกล้ามสีเทา DISAYA รุ่นกะลาสีค่ะ
SIZE UK 10 นะคะ ตัวนี้
ซื้อมาแต่ไม่ได้ใส่ค่ะ เพราะมันหลวมไปนิดนึงค่ะ
ในรูปยับหน่อย เพราะตู้เสื้อผ้ารกค่ะ อิอิ :p
ขายถูกๆ 1400 สีเทาเข้ากับเสื้อผ้าต่างๆได้ง่ายนะจ๊ะ

หรือว่าจะแลกกะ size 8 ก็ได้นะคะ
เสื้อชีฟองสีชมพู Kloset น่ารักมากๆค่ะ

มีจิวเวอรี่ติดอยู่ที่เสื้อเป็นลายดอกไม้

ใส่แล้วหวานมากๆเลยค่ะ ผ้าพลิ้วสวย

ซื้อมาห้าพันกว่าค่ะ ขาย 3200

เสื้อ KLOSET ค่ะ แบบน่ารักมากๆ ค่ะ
size M นะคะ แต่ไม่ได้ใหญ่มากมายค่ะ
ปกติหวานใส่ size s แต่ใส่ตัวนี้ได้ค่ะ ขายถูกมาก 1500 -- > ลดอีก 1300 ไปเลยค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3