นาน นาน มา ที kloset lc พร้อมของแถม
โดย nong-ana
nong-ana
[SIZE="5"]
1. ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อน ไม่CF แล้วCC ตัดสินใจดีๆก่อนค่ะ
2. ส่งของให้ทางไปรษณีย์ลงทะเบียนนะคะ
3. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
4. ขอข้อมูลเพิ่มเติม PM หรือโทรมาที่ 081-5547008 [SIZE="5"]

....................................................................

kloset ได้จากในนี้ค่ะ ยังใหม่อยู่ ได้มายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ ขาย 1400 แล้วแถม เสื้อไปตัวเลยแล้วกัน

ของแถม

อีกผืนค่ะ ขายแล้วค่ะ แถมต่างหูให้คู่ค่ะ อย่างใหม่

ของแถม

กระเป๋า lc ได้มาจากในนี้ค่ะ ไซร์เอ็มหูสั้น ด้านในมีรอยเลอะบ้างแต่ไม่มาก ไม่เป็นปัญหาต่อการใช้งาน ขาย 2500.- พร้อมของแถม เอาอะไรไปก้ได้ด้านล่างนี้ ให้ไปชิ้นหนึง

ผ้าพันคอสวยๆ ค่ะ ใหม่มาก ได้มาไม่เคยพาออกนอกบ้านเลย ขายแล้วค่ะ คุ้มสุดๆค่ะ

เสื้อตัวสั้น cc-oo ไซร์ s ค่ะ ขาย 800.-

เดรสน่ารัก หวานมากค่ะ ได้มาจากคุณ due ค่ะ ยืนยันว่าใหม่ และยังไม่เคยใส่ค่ะได้แต่ลอง ลองแล้วก็ใส่ม่ายด้ายค่ะ แม่ค้าอวบระยะสุดท้ายเลยค่ะ ช่วงนี้ ขายเท่าที่ได้ค่ะ 800

ตัวนี้ก็ 800 ค่ะ

เดรส emraio ผ้าพริ้วๆนิ่มๆนุ่มๆ ยิ่งกว่าของk... ไซร์38 ผ้า silk made อิตาลิ อ้อซับในนุ้มนุ่มค่ะ ขาย980 ค่ะ วันนี้ขาย 500 เท่านั้น

เสื้อของ jaspal ขาย 350 ค่ะ ใหม่อีกแล้ว ไม่เชื่อก็ลองซื้อไปดูสิค่ะ วันนี้ขาย 200

เสื้อเชิ๊ตแขนตุ๊กตาclassify ไซร์ L ค่ะ แต่สาวไซร์ m ใส่ได้สบายค่ะ ขาย 480 ค่ะ วันนี้ขาย 300

g2000 เป็นไหมพรมค่ะ ไม่หนามาก ใส่ตัวเดียวอยู่ ขาย 350.-

ชิ้นนี้ไม่เกี่ยวกับของแถมค่ะ เพื่อนฝากขาย เค้าบอกว่าขาย 1200 ส่งฟรีสภาพใหม่ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3