TM:อยากได้เท่าไรบอกค่ะ เพิ่ม coachใบใหม่ค่ะ ผ้าพันคอSENADAหลายผืน 800 บาท ราคาถูกกว่าshopคร้าาาา,กระเป๋าcoachสำหรับคุณผู้ชาาย,นาฬิกาDKNY,PLAYBOY,รองเท้าTracy&Belle ส่งฟรีส่งรายการนะค่ะ
โดย MJJ
MJJ
[SIZE="5"]อยากได้เท่าไรบอกนะค่ะ
แม่ค้าอยากขายมากกกกกกก
pmมาสอบถามได้นะค่ะ แม่ค้าไม่ดุค่ะ :D

มาใหม่ค่ะ coach ยอดนิยม ในoutletไม่มีแล้วนะค่ะ ของใหม่ห้อยป้าย มีการ์ดมีกล่องมีถุงพร้อมค่ะ ขอขาย 6,400 ค่ะ

ผ้าพันคอ SENADA คร้าาาาาาา ของใหม่ค่ะ

แถวบน จากซ้ายไปขวาจร้าาาา
[SIZE="6"]SOLD,1100,SOLD,800 ราคาถูกกว่าshop แถมส่งฟรีอีกตังหาก
ไม่ต้องนั่งรถไปให้เมื่อยค่ะ

ผืนข้างล่าง 800คร้า ส่งฟรีทุกรายการค่ะ

พี่ฝากขายค่ะ ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเองค่ะ ขอขายSOLD KA
ใบไหย่ค่ะ สามารถใส่laptopได้

1. นาฬิกา DKNY ซื้อมา 6800 ขาย2500ค่ะ 2000

2. นาฬิกา PLAYBOY ขอขาย 1200ค่ะ 700

รองเท้าTracy&Belle ไซส์37 ใส่แล้วน่ารักมาก เหมือนตุ๊กตา ขอขาย700บ.500 ไม่เคยใส่ค่ะ

กระเป๋าroxyค่ะ เหมาะกับการไปทะเล ขอขาย 680 ค่ะ 500

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3