++++++++++KLOSET ผ้าพันคอ ,,,, ROCKY ROSE T-SHIRT++++++++++
โดย lilpy
lilpy
CF ทาง PM เท่านั้นนะคะ
CF แล้วจะ CC ก็ได้ค่ะ แต่ช่วยบอกก่อนนะคะ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาทั้งสองฝ่าย :))
CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ

ผ้าพันคอลายDust สีฟ้ามีสองผืน เป็นคนละล๊อตกันนะคะ ซื้อล๊อตแรกๆน่ะค่ะ ผืนละ 1200 บาทรวมส่งธรรมดา
มีสองผืนนะคะ ผืนหนึ่งซักแล้วเก็บค่ะไม่ได้เอามาใช้
อีกผืนยังไม่ได้ซักยังไม่ได้ใช้ค่ะตอนแรกจะให้เป็นของขวัญเพื่อนแต่ได้สีชมพูมาแล้วเลยให้สีชมพูแทน

อีกลายเป็นลายแมว สีเทาค่ะ the secret garden เราไม่ทราบชื่อลายนะคะ ซักแล้วเก็บเช่นกันค่ะ
ขาย 1000 บาทรวมส่งค่ะ

เสื้อยืดRocky Roseสีเทา size Mค่ะ ซื้อมาจากเพื่อนในSBNค่ะ
ซักแล้วแต่ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ไปเรียนทุกวัน - -" สภาพงาม กริ๊บมากๆ
เราสูง158 หนัก46 ใส่ได้ค่ะ ไม่ใหญ่เกินไป ใส่กับเลกกิ้งแล้วกำลังดี ปิดก้น ^^
ขาย 1300 บาทรวมส่งจ้า ---------------k.Ple 081-9217xxx CF, k.bonuzlove CFต่อค่ะ

lilpy
โอ้ววว รูปใหญ่จัง >3<

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3