อัพเดทใหม่อีกแล้วค่ะ Zentrorial//Sretsis//Flynow//Diesel//Playboy//Zara//Landmee
โดย jeno
jeno
[SIZE="5"]***ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนนะค่ะ ไม่ว่าจะcf ก่อนหรือหลังค่ะ
***CFแล้วเปลื่ยนใจอยาก CC โปรดแจ้งนิดนึงนะค่ะ ไม่ว่ากันจ้ะ แต่อย่าหายเงียบไป
***สินค้าราคารวมส่งลงทะเบียนแล้ว ถ้าEMS รบกวนขอเพิ่มอีก50บาทนะค่ะ
***สุดท้ายกรุณาอย่าต่อราคาโหดนะ สินค้าทุกชิ้นสมราคาจริงๆจ้า รับรองไม่แพง
>>>>สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ สภาพดี ไม่มีรอยตำหนิใดๆนะค่ะ จำเป็นต้องขายเพราะตอนนี้ตั้งท้องจ้ะใส่ไม่ได้ค่ะ<<<<

[SIZE="5"] รองเท้า Living dolls flats เป็นรองเท้าหนังสีชมพูอ่อน ติดริบบิ้นโบว์ หนังนิ่มมากๆใส่สบาย ไซส์37 เท้ายาวประมาณ24ซม.
ทรงรองเท้าสวยใส่แล้วเท้าเรียวยาว ที่สำคัญไม่กัดเท้าแน่นอนค่ะ
รองเท้ามาพร้อมกล่อง ถุงผ้าห่อรองเท้าค่ะ (คู่นี้ได้มาจากในนี้แต่เสียดายใส่ไม่ได้ คับไปนิ๊ดค่ะ รองเท้าใหม่และสวยมากค่ะ
)
[SIZE="6"] Sale 2000 บาท (จากราคาป้าย 2390บาท ) [SIZE="6"]Sold ka

[SIZE="6"]1.เสื้อยืด zenitrorial [SIZE="5"]size s แอปเปิ้ลทอง สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
[SIZE="6"]Sale 900 บาท [SIZE="6"]Sold ka

[SIZE="6"] 2. Playboy jacket jean ไซส์ s ใหม่มากยังไม่เคยใส่ค่ะ
[SIZE="6"] Sale 1300 บาท

[SIZE="5"] 4.เดรส H&M ลายม้าลาย ไซส์ 34 ไม่เล็กนะค่ะ รอบอก35"ก็ใส่ได้
ใหม่มากๆค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเอง ใส่ทำงานหรือใส่เที่ยวได้เลยค่

[SIZE="6"]Sale 900 บาท

ด้านหลังค่ะ

[SIZE="5"]5.เสื้อ TOPSHOP ไซส์36 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
[SIZE="6"]Sale 1500 บาท ราคาป้าย 1990 บาท

[SIZE="5"]7.เสื้อคอปกลายจุดFLY NOW ไซส์34 น่ารักมากมายค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยนะค่ะ
พื้นสีครีมๆลายจุดสีดำ ตัดด้วยด้ายสีแดงรอบกระดุม แขนพับนิดนึง เก๋มากๆขอบอก

[SIZE="6"] Sale 1500 บาท ราคาป้าย 1850 บาท

ด้านหลังค่ะ

[SIZE="5"]8.dress Flynow size 10 ใหม่มากถึงมากที่สุดค่ะ เดรสสีน้ำตาลทองมีเหลือบสีทองเป็นประกายเวลาโดนแสง ปักเลื่อมสีทองรอบคอ(เลื่อมคุณภาพดี ไม่หลุดง่ายๆนะค่ะ)
รอบอกประมาณ32"-34"ใส่ได้สวยเลยค่ะ ใส่เป็นทรงหลวมสบายๆหรือคาดเข็มขัดก็ดูดีค่ะ
ซื้อมาสามพันกว่า ไม่ค่อยได้ใส่เลยขอปล่อยก่อนดีกว่าค่ะ

[SIZE="6"]Sale 1500 บาท

9.Landmee เสื้อสีดำแขนลายลูกไม้ปีกค้างคาว สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิแม้แต่นิดค่ะ
Sale 800 บาท

10.Zara ไซส์s เสื้อสีเหลืองผ้าบางนิ่ม ใส่สบาย ใส่กับยีนส์สวยค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ

11.Forever XXI ไซส์m เสื้อยีนส์ผ้านิ่มมากค่ะ สีสวยกำลังดีไม่อ่อนไม่เข้มเกินไป
ใส่ตัวเดียวหรือเป็นตัวนอกก็ได้ค่ะ ใส่กับขาสั้นก็สวยใส่คู่กับเลคกิ้งก็เลิศค่ะ กระดุมเป็นสีขาวมุก สภาพดีมากค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียว

12.Armani ไซส์m เสื้อยืดสีขาวลายปักหมุดเงินขอบสีชมพู สภาพดีมากค่ะไม่มีตำหนิ
Sale 700 บาท

ขอบคุณ sbn ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3