TM: Coach Coach Coach มาใหม่อีกแล้ว แบบใหม่กิ๊กชนเวปจ้า ขายถูกมากมาย
โดย shopus2thai
shopus2thai

shopus2thai@hotmail.com
.............................................................

มาใหม่ๆ ต้อนรับปีใหม่เทศกาลแห่งความสุข
ราคาประหยัดเหมือนเดิมจ้าสาวๆ

ใหม่ล่าสุด..ถ่ายหลังจากซื้อตรงนั้นซะเลย

.........................................................

กระเป๋าทุกใบของแท้ป้ายห้อย
++ไม่แท้คืนเงิน 3 เท่าแถมเลี้ยงข้าว 8 มื้อ++
ขายพร้อมใบเสร็จ ,ห่อด้วย Coach Tissue
, Care Card หากแถมถุงผ้าหรือกล่องจะระบุไว้ค่ะ

...........................................................................

ใบที่ 10
Coach 13847 : Poppy Sport light Large
( สี silver / light khaki / platinum )
รุ่นสุดฮิต วัยรุ่น สีสวยมากค่ะ
ขนาดใหญ่ 12x14x5 นิ้ว
สายสะพายข้างยาว 32 นิ้ว หรือจะสะพายไหล่, คล้องมือ ก็น่ารัก

ราคาเพียง 9500 บาท ( เหลือ 2 ใบแล้วค่ะ)

แถมถุงผ้า Coach Dust Bag

.................................................

shopUS2Thai@hotmail.com

ขอบคุณ SBN ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3