---แจ้งร้ายละเอียดการทำบุญของพี่น้องชาว SBN ครับ---
โดย nickbee
nickbee
เนื่อด้วยในวันที่ 25 กรกฎาคม 2551 ได้มีการรวมตัวของสมาชิกผู้รักสินค้าแบนร์เนม

ในชื่อว่า SBN meenting II : Party Night in Bangkok

และมีสมาชิกไปร่วมงานอย่าหนาตา และทุกท่านก็มาพร้อมกับความเฮฮาเป็นกันเอง

โดยในงานได้มีการแจกของที่ระลึกจากพี่ๆเพื่อนๆสามชิกท่านต่างๆๆ ร่วมทั้งกระผมด้วยเช่น

พี่ AAA ได้จัดทำพวงกุญแจ SBN ที่น่ารักที่สุด...อิอิ...

พี่ BIBI ได้นำชุดของ FLY NOW มาร่วมด้วย

พี่ โอม นำเอาเจลอาบนํ้าที่น่ารักมาแจก

และอีกหลายท่านครับที่ไม่ได้เสนอ

โดยตัวกระผมได้จัดทำ สติกเกอร์ ติดรถยนต์มาแจกแต่มีเหตุที่พนักงานพิมพ์มาเยอะเกิน

ทาง คุณพี่บัน จึงเสนอความคิดเห็นให้เพื่อนๆๆร่วมกันสมทบทุนนำเงินที่ได้จากการแลกสติกเกอร์ไป

ทำบุญที่วัดครับซึ่ง นิค เป็นผู้รวบรวมเงินไปทำบุญครับ

เงินที่ได้จากวันนั้นทั้งหมด 2950 บาท(โดยเงินทั้งหมดนี้ไม่มีหักค่าใช้จ่ายเอาไปทำบุญหมดเลยครับ)

และเมื่อวันที่ 28 ที่ผ่านมา พี่เอ ได้โอนเงินอีก 1000 บาทมาให้นิคเพื่อนำไปทำบุญครับ

และนิคได้ไปปรึกษาคุณแม่ว่าจะไปทำบุญกันในวันเสาร์นี้ครับ

ที่ วัดไร่ขิง จังหวัดนครปฐม ครับ

เดี่ยวจะถ่ายรูปมาให้พี่ๆเพื่อนๆใน SBN ได้รับบุญกันทุกท่านเลยนะครับ

ขอบพระคุณอย่างสูง

NICKBEE
bandalee
หลังไมค์นะน้องนิค
โทรหาเจ๊ที
pong
ส่งใจไปด้วยนะจ๊ะน้องนิค
KeRoRo
อนุโมทนา ด้วยะนะฮ่ะ

ขอให้ผลบุญ จงส่งผลให้ได้บาลองใบใหม่กันทั่วหน้า
Jannilicious
อนุโมทนา สาธุ ด้วยนะคะน้องนิค
ขอให้ได้ผลบุญกันทั่วหน้า
cherry_k
[SIZE="3"]อนุโมทนาด้วยคนค่ะ

ขอให้รวยๆ มีเป๋าเยอะๆกันถ้วนหน้าค่ะ
Meesook
เสียดายจัง ไปด้วยไม่ได้... แต่ก็ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะน้องนิค...
Bright
ไปกี่โมงอ่ะ น้องนิคใกล้ๆกันเองนิอาจจะพอไปได้

ยังไงก็อนุโมทนาบุญด้วยละกันนะครับ
nikio
สาธุ.....จ๊ะ
due
อนุโมทนาบุญด้วยคนค่า
barumbum
อนุโมทนา ด้วยคนค่า
ployice2008
อนุโมทนาบุญด้วยค่า
nataliepinku
อนุโมทนาด้วยคนคะ ร่ำรวยๆกันถ้วนหน้า
srichardson
สาธุ ขออนุโมทนาบุญ ด้วยคนจ้ะน้องนิค ;)
AAA
ฝากเป็นธุระด้วยนะค๊ะ ....:).
kappiya
ขออนุโมธนาบุญด้วยนะ คุณ NICKBEE
SuperMonkey
ขอให้มีแฟนทีเถอะเพี้ยง!!!! โอ้ว ผิดประเด็น สาธุด้วยค้าบบ อิอิ
JuNeJuNe
อยากไปอ่ะ

วันเสาร์ไม่ได้ไปทำงานด้วยอ่ะสิ

จะได้หายปวดใจซะที

สาธุ......................
nitchisa
อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
nickbee
จะขอให้ทุกๆๆท่านใน SBN มี BIRKIN กันหลายๆๆใบเลยครับ...อิอิ...

สาธุครับผม
KeRoRo
Originally Posted by SuperMonkey
ขอให้มีแฟนทีเถอะเพี้ยง!!!! โอ้ว ผิดประเด็น สาธุด้วยค้าบบ อิอิ

พี่จ๋อ เอาพี่นีน่า กะเจ้บันนี่ไปไว้ไหนอะฮ่ะ เห็นแย่งชิงกันสุดขีดดดด
DenMark
Originally Posted by KeRoRo
พี่จ๋อ เอาพี่นีน่า กะเจ้บันนี่ไปไว้ไหนอะฮ่ะ เห็นแย่งชิงกันสุดขีดดดด

:D..:D..:D
noo_pizza
อนุโมทนาบุญด้วยค่า แบ่งบุญยิ่งแบ่งยิ่งผ่องใส
pk
ขออนุโมทนาสาธุ ด้วยคนนะค่ะ ขอผลบุญนี้ส่งผลให้ชาว sbn แต่ ตัว เราเอง มีความสุขมากๆๆนะค่ะ มีเงินใช้เยอะ ได้เป๋าใหม่ๆๆ โดยไม่มีอุปสรรค ทั้งหลายทั้งปวงค่ะ สาธุ
princess
Originally Posted by nickbee
จะขอให้ทุกๆๆท่านใน SBN มี BIRKIN กันหลายๆๆใบเลยครับ...อิอิ...

สาธุครับผม

โมทนาสาธุค่ะ

ขอบคุณมาก ขอให้มีความสุข ร่ำรวยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3