สอบถาม Longchamp Limited Hongkong หน่อยค่ะ
โดย chopard
chopard
ขอสอบถามเพื่อนๆ ที่ทราบเกี่ยวกับกระเป๋า Longchamp Limited Hongkong หน่อยค่ะ ว่ามีขายเฉพาะที่ Hongkong ใช่ไหมคะ แล้วตอนนี้ที่ Hongkong ยังมีของอยู่หรือป่าวคะ
รบกวนเพื่อนๆ ด้วยค่ะ พอดีอยากได้อยู่หลายใบ หลายสีน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
obab
ถ้า limited Hong Kong จะมีขายเฉพาะที่ประเทศฮ่องกงเท่านั้นค่ะ
วิธีสังเกตุคือตรงแถบบาร์โคดเหลืิองจะมีตัว hk อยู่ค่ะ

ถ้าเป็นรุ่นล่าสุดที่ออกมา จะไม่มีในshopแล้วอะค่ะ เพราะออกมาเดือนกว่าแล้ว ของหมดประเทศไปเรียบร้อย จะไปซื้ออีกก้อไม่มีเหมือนกันค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3