รบกวนผู้รู้ เรื่องน้องม้าด้วยน่ะค่ะ
โดย J_N_S
J_N_S
สวัสดีค่ะทุกท่าน
ดิฉันมีเรื่องรบกวนจะสอบถามเรื่องน้องม้าหน่อยค่ะ
คือคุณป้าของดิฉัน เป็นคนที่รักแบรนด์น้องม้า ท่านมีอยู่ประมาณสามใบค่ะ
แต่ปัญหามันอยู่ที่ว่าท่านอยากจะได้กระเป๋า hermes togo สีดำ อะไหล่เงิน ไซด์30มากๆเลยค่ะ
เดือนที่แล้วท่านไปที่ฝรั่งเศสมา ก็เป็นท่านว่าไม่มีของน่ะค่ะ ท่านจึงวานดิฉันให้ช่วยหาให้น่ะค่ะ
แล้วดิฉันก็ไม่ใช่คนเก่งเรื่องแบบนี้ซะด้วย
เลยไม่ทราบว่า จะต้องหาอย่าไร ชอปไหนจะมี แล้วซื้อที่ไหนจะราคาถูกกว่ากันค่ะ
นี่ก้จะถึงวันเกิดท่านพอดี เลยพยายามจะหากระเป๋าที่ท่านอยากได้เป็นของขวัญวันเกิดน่ะค่ะ

ดิฉันต้องรบกวนผุ้รู้ทุกท่านด้วยจริงๆค่ะ ยอมรับเลยค่ะว่าความรู้เรื่องแบบนี้แทบจะเป็นศูนย์เลยค่ะ
ขอคำแนะนำด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าเลยค่ะ
pangpor
หาใน sbn ง่ายกว่าค่ะ เราเพิ่งกลับมาจากปารีส ไม่เห็นแม้แต่เงาของเบอร์กิ้น และเคลล่ีค่ะ
Tom & Jerry
Originally Posted by pangpor
หาใน sbn ง่ายกว่าค่ะ เราเพิ่งกลับมาจากปารีส ไม่เห็นแม้แต่เงาของเบอร์กิ้น และเคลล่ีค่ะ

ถูกต้องนะคร้าบ

ใครว่าน้องม้าหายาก

ดูใน sbn สิ เพียบเลย

:)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3