..........KLOSET,DISAYA,LANDMEE,HEIDI,ETC.............
โดย AYA'Yaa
AYA'Yaa
รับทางPMนะค่ะ
CFแล้วCCได้นะค่ะแต่ขอให้บอกค่ะ
สินค้าไม่รับคืนนอกจากของแม่ค้าปลอมนะค่ะ
ถ้าแม่ค้าpmกลับช้าpmเบอร์มาไว้ก็ได้นะค่ะแม่ค้าจะรีบโทรกลับค่ะ:D

[SIZE="5"]แม่ค้าใจดีมีอะไรPMได้นะค่ะ

[SIZE="6"]ฝากลิ้ง PRE HI STREET DISAYAลด30%,KLOSET,SRS,MANITA,ETC
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=487482

NEW!!! ตุ้มหู boudoir by disaya นะค่ะ
เป็นตุ้มหูกระรอกเพชรบลิ๊งๆมากๆค่ะ มีกล่องถุงผ้าตามรูปเลยนะค่ะแม่ค้าให้หมด
แป้นเป็นแบบเจาะนะค่ะแต่ว่ามีที่หนีบเพื่อความแข็งแรงไม่หมุนไปมา
แม่ค้าขอขาย1550รวมส่งนะค่ะ

NEW!! Jumpsuit lanmee’ค่ะของใหม่แต่เอาป้ายออกไปแล้วนะค่ะแต่ดมกลิ่มได้เลย 5555
ตัวนี้สวยผ้าพลิ้วใส่แล้วขาวขับผิวสุดๆตรงสายปรับความยาวได้นะค่ะ
เป็นjumpsuitใส่แล้วไม่ต้องกลัวโป๊ค่ะใส่ทับแจ็กเก็ตหรือเสื้อคลุมก็น่ารักสุดๆค่ะ
ตัวนี้แม่ค้ากะใส่เองแต่ไปแต่มหาลัยไม่ได้ใส่สักทีขอ 2750 รวมส่งค่ะ
ใส่แล้วประมาณแบบของร้านKLOSETAเลยนะค่ะแต่คนละลายค่ะ(ขอยืมรูปด้วยนะค่ะ..ขอบคุณค่ะ^^)

NEW!! ผ้าผันคอklosetลายเลโก้สีส้มของใหม่สีนี้สวยจริงๆนะค่ะขับผิวขาวๆได้ดี
ใส่ไปมหาลับหรือไปเที่ยวก็ได้แม่ค้าขอปล่อย 1300พร้อมส่งค่ะ

NEW!!เดรส DISAYAลายหมู่ดาวSIZE6ค่ะ
ตัวนี้น่ารักมากๆนะค่ะที่ช็อปยังขายอยู่7550ขาย 5200 รวมส่ง(ถูกกว่าลด30%อีกนะค่ะ)
เหมือนนางแบบใส่แต่คนละลายค่ะ

กระโปรงเอวสูงของtruthค่ะผ้าดีมากกกกสามารถใส่เป็นเอวสูงหรือว่าแบบเอี้ยมก็ได้ค่ะ
เบื่อวันไหนก็เก็บสาย2in1ค่ะ คุ้มสุดๆสีก็สวยขับผิวมากๆผ่าหลังเดินได้สะดวกไม่ต้องกลัวค่ะ
ตัวผ้าเป็นผ้าsilkนะค่ะจะเงาๆหน่อยน่ารักสุดๆ
ตัวนี้แม่ค้าซื้อมาเกือบจะสามพัน ใส่ไปครั้งเดียว
1900 บาท size ประมาณs-mนะค่ะ เอวบนไม่เกิน25.5ค่ะ

NEWเดรสเกาะอกฟรีไชต์ของ HEIDI'S SECRETค่ะ
ตัวนี้แม่ถ้าไม่เคยได้ใส่ไปไหนเลยค่ะ
รับประกันว่าสวยมาใส่แล้วทั้งขาวทั้งหุ่นดีค่ะ ไม่สวยแม่ค้าไม่ซื้อค่ะ
แค่หาเสื้อคลุมกับส้นสูงสักคู่ก็ออกนอกบ้านไปไหนได้สบายๆรับรองสวยจนคนอื่นมองตามเลยค่ะ
เดรสเกาะอกแม่ค้าขอขาย 2000บาทนะค่ะ

กางเกงFLY NOW SIZE12 (M) ค่ะใส่ไปไม่ถึง3ครั้งส่งต่อ 500

เสื้อคลุมสายทางค่ะได้มาจากในนี้เพิ่งใส่ไปสามครั้งไม่ขาดไม่เกิน
ใส่กับจั้มสูต หรือเสื้อกล้ามก็ได้นะค่ะ 320
แม่ค้าพับไว้ยับหน่อยขอโทษนะค่ะ

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนตัวนี้สวยนะค่ะแต่แม่ค้าถ่านแล้วสีแปลกๆ
ของจริงเป็นสีฟ้าแบบกั๊กlandmeeอ่ะค่ะ
ตัวนี้ใส่ได้ไม่เบื่อเลยนะค่ะ
แต่แม่ค้าไม่ค่อยมีโอกาสวันๆได้แต่ใส่กระโปรงพลีท 5555
600 >> 500ค่ะ

NEW!!สายเดี่ยวโบชมพูช่วงอดเป็นสีฟ้าจุดขาวนะค่ะของSHOW SKILLค่ะ
ตัวนี้แม่ค้าไม่เคยใส่เลยซื้อมาแล้วลืมขอขาย 350 บาทนะค่ะ

NEW!!กระเป๋าเกาหลีหนังหนาดีมากๆยังไม่เคยใช้ซิบยังแนบกันอยู่เลยค่ะ
จุของได้เยอะมากๆคุ้มสุดๆpreมา2000ส่งต่อ1700ค่ะ

[SIZE="6"]:Dรัก SBN สุดๆค่ะ:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3