สอบถามค่ะ ทำไมโดนตัดไปสองแต้มเลยคะ ไม่ทราบ อีกแต้มมาจากไหนงะ
โดย bouquet1234
bouquet1234
AUTOREPLY: สอบถามค่ะ ทำไมโดนตัดไปสองแต้มเลยคะ ไม่ทราบ อีกแต้มมาจากไหนงะ

[INDENT] ขณะนี้ account siambrandname เป็นระบบอัตโนมัติ สังสัยซักถามเกี่ยวกับระบบ Community Justice กรุณาตั้งกระทู้ในห้อง Community Justice

หากมีเรื่องๆ อื่นไม่เกี่ยวข้องกับเรื่องกฎและ ระบบ Community Justice ให้ พีเอ็ม
มาที่ account siambrandname webmaster ครับ

เรามาโพสห้องนี้ถูกต้องแล้วใช่มั้ยคะ ไม่เข้าใจว่าทำไมโดนตัดไป 2 แต้มเลยค่ะ เห็นมีมาเตือนแค่ครั้งเดียว อยากทราบว่าทำผิดกฎอีกอันนึงตรงไหนคะ อันแรกยอมรับว่าผิดกฎค่า แต่อันที่สองทาง wbmaster ไม่ได้แจ้งเราทราบคะ ดังนั้น ขอความกรุนาแจ้งด้วยนะคะ จะได้ระวังในการโพสกระทู้มากขึ้นน่ะค่ะ :D
[/INDENT]
Siambrandname Webmaster
สงสัยสอบถาม เกี่ยวกับแต้มเตือน สอบถามได้ในกระทู้นี้ครับ

สงสัย ขอให้ตรวจสอบ กรณี ที่เกี่ยวข้องกับแต้มเตือนที่โดนตัดโดยระับบ JTP สอบถามได้ในกระทู้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3