sretsis autumn/winter 09:cardigan! ---AND--- sretsis spring/summer09 : armoury dress สีแบบคุณชมพู่!
โดย mingii
mingii
สะดวกทางPMอย่างเดียวน่ะค่ะ
ต่อรองกันได้ค่ะ :D
ค่าส่ง 30 EMS 50 ค้า

มี [SIZE="4"]sparkle diamond tank size4 เสื้อกล้ามลายเพชร สีดำ น่ารักกกมากๆๆๆแต่ยังไม่ได้อับรูปลง สนใจติดต่อได้หลังไมค์นะคะ

sretsis bunny cardigan in salmon pink
ยังไม่ไส่ 7000 บาท size 2
เป็นผ้า wool นะคะ ใส่สบายมากๆๆ
SHOP หมดไปนานมากๆๆแล้ว แขนน่ารักมากค่ะ

sretsis armoury silk dress
ได้มาจากsale ที่เมกา ซักครั้งเดียวยังไม่ได้ใส่
size 2
10000 บาท รูปยับหน่อย ยังไม่ได้รีดค่ะ

ขอยืมรูปจาก 2handkloset น่ะค่ะ :D
ขอรูปเพิ่มเติมได้ ขอบคุณมากมากค้า
mingii
size 2 ทั้งคุ่นะคะ
noonunka
sretsis bunny cardigan in salmon pink
ยังไม่ไส่ 7000 บาท size 2
เป็นผ้า wool นะคะ ใส่สบายมากๆๆ
SHOP หมดไปนานมากๆๆแล้ว แขนน่ารักมากค่ะ

>>>>>>...ลดได้ม๊ายคร่า
ไซด์สองนี่ หน้าอก 33 ใส่ได้ม๊ายคร่า
ตอบกลับนะค่ะ
mingii
33 ใส่ได้ค่ะ สบายมากกกก
ลดไม่ได้แล้วคะแต่ส่งให้ฟรีแบบ ems นะค้า
mingii
คุณ noonunka pm ไปแล้วน่ะค้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3