♥*♥+♥*♥ ขายของรักล้วนๆ หายากทุกชิ้น เช่น เดรสเกาะอกสุดหายากSRETSIS เดรสชีฟองหมีขดลวด DISAYA ชุดเกาะอกกางเกง Zenith เดรสเก๋ของ TOPSHOP และอื่นๆอีกมากมาย ♥*♥+♥*♥
โดย SecretAdmier
SecretAdmier
ถ้าสนใจโทรหรือ PM มานะคะ

081-8188655 หวานค่ะ

ให้สิทธิ์ผู้ที่โอนเงินก่อนค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
เดรสจาก SRETSIS ของใหม่มือหนึ่ง ไม่เคยใส่ค่ะ

ตัวนี้รักมากๆๆๆๆ ราคาเต็มก็เกือบสองหมื่นจ้า ไม่มีเหลือถึง sale แน่นอน

ใส่ไปงานแต่งงานหรือปาร์ตี้ได้สบายๆค่ะ

ชุดเกาะอก มีโครงในตัว สีเขียวสวย ผ้าดีมาก ดีเทลเยอะ มีลูกเล่นแบบหรูๆ

ซับในด้วยผ้าซาตินสีชมพู ด้านหลังเป็นซิปข้างนอก เก๋ดีค่ะ

SIZE US 4 UK 8

K. KA-NOM-CAKE CF ค่ะ
เดรสชีฟองอย่างดี ลายหมีขดลวดจาก DISAYA ตัวนี้หายากมากๆเลยนะคะ

ใหม่มือหนึ่งไม่เคยใส่ค่ะ มีซับในอย่างดี ไม่โป๊

ในรูปสีจืดไปนิด ของจริง ตรงแถบๆทีชุดจะออกสีฟ้าอมเทาค่ะ

เก๋ตรงช่วงสายบ่ามากๆๆ ขดเป็นเปีย สวยดีค่ะ

size UK8 ราคาเต็มหมื่นกว่า ขาย 5500 ค่ะ

เสื้อเกาะอกตัวยาว ผ้ายืดอย่างดี ลายใหม่ล่าสุด จาก Zenithorial

มาพร้อมกางเกงแบบที่นางแบบใส่

ของใหม่มือหนึ่ง

ราคาเต็มเสื้อ 2900 กางเกงขาสั้น 2900

กางเกง size s นะคะ แต่เหมาะกะสาว M นะคะ ( size นี้เล็กสุดของร้านแล้วค่ะ)

เห็นกางเกง simple ๆ แบบนี้ แต่กางเกงขาสั้น Zenith ไม่เหมือนกับกางเกงขาสั้นทั่วๆไปนะคะ

เน้นที่การตัดเย็บ เนื้อผ้า และแพทเทิร์นที่ดีมากๆค่ะ ใส่ออกมาทรงสวยมากๆ

ขายทั้งชุด 5000 บาทเท่านั้นค่ะ

ใส่แบบนางแบบ และแบบใน Lookbook ไปเลยก็สวยดีนะคะ

ใส่เป็นชุด จะได้ไม่ต้องมานั่งคิดว่า ซื้อเกาะอก..จะเอาไปใส่กับตัวไหนดี

ชุดเดรสรุ่นสุด HIT คอลเลคชั่นเดียวกับที่พลอยใส่เลยค่ะ

ของใหม่มือหนึ่งป้ายห้อย... ยังไม่เคยใส่ เพราะหลวมเกินไปค่ะ

sold
ชุดนี้ SOBA สยามค่ะ สีจริงเป็นสีทองอ่อนๆนะคะ
ในรูปมันจืดไปค่ะ เก๋ไก๋ตรงอกเป็นโค้งๆ แล้วมีซีทรูชีฟองบางค่ะ
ตัวชุดเป็นชีฟอง กุ๊นชายด้วยซาติน
ตัวนี้ยาวพอสมควรเลยค่ะ หวานใส่แล้วเลยเข่าลงมาอีก
หรูมาก ซื้อมาสี่พันกว่า ใส่ครั้งเดียว 2 ชม. ขายต่อที่ 4000 ค่ะ

เดรส TOPSHOP สีน้ำเงินกรมท่า รุ่น BIG BOW
เป็นผ้ายืดแบบทิ้งตัวค่ะ
ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวก็ได้
หรือจะใส่แจ๊คเก็ตหรือคาดิแกนทับก็น่ารักค่ะ
ใหม่มากๆๆๆๆๆ ใส่ครั้งเดียว 2-3 ชม.จ้า
SIZE UK8
ซื้อมาสามพันกว่า ขายที่ 2500 ค่ะ
(( ตัวนี้ของจริงสวยกว่าในรูปมากๆๆค่ะ ))

ของจริงจะสีมืดกว่าในรูปนิดนึงนะคะ พอดีตอนถ่ายรูป ไฟในห้องนอนมันออกสีส้มจ้า
DISAYA เดรสไปงานสวยมากกกค่ะ

ผ้าเหลือบนิดๆตามรูปค่ะ แบบหรูและเก๋มากมาย

สภาพดีมาก ใส่แค่ครั้งเดียว

size UK8 ราคาเต็มหมื่นกว่าค่ะ ขาย 5000 เท่านั้นค่ะ

(( ของจริง เวลาใส่กะคนจะดูดีกว่าในหุ่นนะคะ ))

AnnAnnAntz
คุณหวาน
เดรสจาก SRETSIS ของใหม่มือหนึ่ง
ลืมใส่ราคารึเปล่าคะ
Jumpsuit DISAYA ลายกลุ่มดาว ของใหม่มีป้ายค่ะ

sold
sprintky

มีแต่ของสวยๆๆ เชี้ยร์พี่หวานหมดทู้นะคะ:p

ขอบคุณมากค่ะ น้องไปร์ท :p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3