TM:: (อย่าลืมดูพรุกันน้า) ลงเพิ่มวันนี้ค่า SALEEEE~~~ KLOSETเสื้อยืด Rocky Rose ,Dress, Belt , SENADA (Scarf ลายใหม่ทั้งสองลาย) SRETSIS (Necklace) ISSUE (Dress) GUESS (Bag) NINE WEST (Boots) n' many moreeeee!
โดย linlee
linlee

[SIZE="5"]CF ผ่านหน้ากระทู้, PM หรือว่าโทร. 0874944104 0890445702 (โทรมาจะเร็วกว่านะค่ะ)
มีบัญชี SCB BBL Kbank ค่ะ

CF แล้วงด CC นะค่ะ
รบกวนตัดสินใจให้ดีนะค่ะ เสียความรู้สึกมาหลายครั้งเเล้วค่ะ เสียใจมากจริงๆ

ค่าส่ง ลงทะเบียน 30 EMS 50 บาท

[SIZE="6"]

พรุ่งนี้จะมีสินค้าใหม่มาลง ทั้งของมือสองสภาพดี กับของใหม่ห้อยป้าย ราคาน่ารักมากมายค่ะ
เหมาะกับลูกค้าที่ต้องการของขวัญในช่วงเทศกาลด้วยน้า
ติดตามชมนะค่ะ:D

linlee
[SIZE="6"]KLOSET

[SIZE="4"]Dress เกาะอก Psychotest สีเทา Size S ใส่ไม่ถึง 3 ชม. ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ
(ซื้อมาตอนลด 30% นะค่ะ)
ขาย 4250 บาทค่ะ

[SIZE="4"] (สินค้าฝากขายค่ะ) เสื้อยืด ROCKY ROSE สีโอโรส Size S สภาพดีค่ะ
ขาย 1800 บาท

[SIZE="4"]
KLOSET เข็มขัดคอลเลคชั่นใหม่ล่าสุด สีเทา Size M ราคาป้าย 4350 บาทค่ะ
ขายแค่ 3000 (ราคานี้จะขาดใจเเล้วค่ะ หาถูกกว่านี้ไม่ได้อีกแล้ว) บาท

[SIZE="5"]โอนวันนี้เอาไปเลย 2800 บาทค่ะ

เหมือนที่นางเเบบใส่ค่ะ
linlee
[SIZE="6"]SENADA

[SIZE="4"]ผ้าพันคอ ลายใหม่ล่าสุด ลายเพชร สีม่วง น่ารักมากมายค่ะ
ขายที่ 990 บาท

[SIZE="4"]ผ้าพันคอลายใหม่ล่าสุด เป็นลายกราฟฟิคสีเทาดำค่ะ เก๋มากมายค่ะ เหมาะกับการแต่งตัวแนว Black and White
ขายที่ 990 บาทค่ะ

[SIZE="6"]SRETSIS

[SIZE="4"]สร้อย ฉลองครบรอบ 7 ปีของ SRETSIS เป็น Must-Have Item เลยนะค่ะ ลายน่ารักมากค่ะ
ใส่กับเสื้อยืดแล้วเก๋ๆ
ขาย 750 บาทค่ะ

linlee
[SIZE="6"]OTHERS

[SIZE="4"]Boots ของ Nine West สีน้ำตาล ใหม่กิ๊ก ไม่เคยใส่เลยค่ะ
ซื้อมาราคาเต็ม 7900 บาท
แต่ขอขายแค่ 3000 บาท

[SIZE="6"]ISSUE
[SIZE="4"]เดรสลายเพชร ยังอยู่ในหุ่นโชว์ที่ Paragon อยู่เลยค่ะ ของใหม่ห้อยป้าย ซื้อมายังหาโอกาสใส่ไม่ได้
Size S ราคาเต็ม 3990 บาท
ขายแค่ 3000 บาท

[SIZE="6"]GUESS
[SIZE="4"]กระเป๋าสะพายขนสีดำ แต่งเพชร ดูดี ไฮโซ ของใหม่ห้อยป้ายนะค่ะ มาพร้อมถุงผ้าด้วย
ขาย 1700 บาท

linlee

[SIZE="5"]Thk you SBN ka

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3