ขายกระเป๋าค่ะ -
โดย SweetHoney
SweetHoney
สนใจใบไหน PM มาได้เลยนะคะ ราคารวมส่ง ems ค่ะ
CF แล้วเปลี่ยนใจ แจ้ง CC นิดนึงนะคะ ไม่โกรธกันค่า อย่าทิ้งแม่ค้ารอเก้อนะคะ

เริ่มที่กระเป๋าสตางค์ค่ะ
Jeffrey ใบนี้แม่ค้าซื้อจากญี่ปุ่นนะคะ น่ารักมากๆ บรรยายไม่ถูก ตามรูปเลยะกันค่ะ อ่อ สภาพยังโอเคนะคะ แต่มีตามขอบมุมที่เป็นรอยค่ะ แล้วก็ตรงกลางกระเป๋าด้านใน มีรอยเหมือนจะเป็นหมึกเลอะๆ อยู่ค่ะ ดูรูปที่ 5 เลยนะคะ
มีช่องใส่บัตร ช่องใส่เหรียญ ลายด้านในก็น่ารักมากๆ ค่ะ มาพร้อมกล่องค่ะ กะกระดาษอะไรไม่รู้ เป็นภาษาญี่ปุ่นค่ะ อ่านไม่ออก ขนาดเล็กกว่า LV Zippy wallet นิดนึงนะคะ ประมาณเดียวกันแหละ.. ขายที่ 3,800 บาทค่ะ -> 3,000

SweetHoney
ตามด้วย Diesel ใบนี้งามเกินคำบรรยายค่ะ ขายที่ 2,000 เท่านั้น ถูกมากๆๆๆๆๆๆ ด้านบนเป็นไม้สีส้มนะคะ สวยจริงๆ

SweetHoney
DKNY สีน้ำตาลอ่อนค่ะ สภาพใช้งานนะคะ รวมๆ ยังโอเคค่ะ มีแต่กระเป๋านะคะ ขายที่ 3,500 บาทค่ะ -> 2,000 รับไปเลยค่า
น่ารักมากค่ะใบนี้ แต่เลอะเทอะเหมือนกันค่ะ ตรงก้นดำๆ หน่อยค่ะ ราคารวมส่ง ems นะคะ

SweetHoney
Polo Sport ขายที่ 800 เท่านั้นค่ะ -> 600 ค่ะ SOLD

---

amy chan สีเงินเงาๆ นะคะ เป็นเหมือนโมเสกเล็กๆ อ่ะค่ะ ขนาด 20.5cm x 20.5cm ค่ะ แบนๆ นะคะ น่ารักมากมาย ขายที่ 400 -> 300 เท่านั้นค่า :eek:

---

ROXY ลายจุดค่ะ เป็นพลาสติก มีหวีด้วยนะคะ เหมาะกับหิ้วไปเล่นน้ำค่า อย่าตกใจนะ ขายที่ 250 -> 200 SOLD บาทเท่านั้นค่ะ ขนาดกว้าง x สูง = 45cm x 37cm ป้ายยังห้อยค่ะ แต่เก็บไม่ค่อยดี
- มีรอยเลอะ ยังไม่ได้ลองเช็ดนะคะ
- แล้วก็สายงอค่ะ เนื่องจากแขวนเอาไว้ค่ะ แต่คิดว่าดัดๆ เอา น่าจะได้อยู่
- มีเผยอ ตรงมุมค่ะ เอาหนังสือวางทับน่าจะได้

ด้านหลัง

รอยเลอะ

เผยอ

---

sisley ผ้ายีนส์นะคะ ด้านในเป็นผ้าสีแดงค่ะ ขนาดกว้าง x สูง x ข้าง = 27cm x 15cm x 3.5cm ค่ะ 200 บาท SOLD

SweetHoney
ใบแรก kate spade นะคะ เป็น canvas สีน้ำเงินค่ะ ถือแล้วงามมากเลยใบนี้ แต่... หูดำปี๋เลยค่ะ
มีถุงผ้าและ care card นะคะ ใบนี้ซื้อที่ญี่ปุ่น อย่างแพงเลยค่ะ สามหมื่นนิดๆ มั้ง ขายที่ 8,000 บาทค่ะ -> 5,500 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3