•-•TM•-• kloset playboy Chaps ep esp Brazer ** etc. ค่ะ ราคาน่ารักสภาพใหม่กริ๊บ like New!
โดย biolady
biolady

[SIZE="4"]กระโปรงเอวสูง ดีเทลสวยมาก ของใหม่ป้ายห้อยลดสุดๆ

Kloset juliet size M

[SIZE="4"]ลดเต็มๆ ที่ 3900 ราคาเท่ามือ 2 เลยค่ะ

[SIZE="4"]ลดตัดหน้ากันไป 3200 ค่ะ

[SIZE="4"]Louis Fontaine sale 1000 ลดแร้วจาก 1200 ของใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ มีคนให้มาไม่ได้ใช้เลย

ไปดูได้เลยนะค่ะ ที่ central ยังตั้งอยู่ในชั้นเลยค่ะ ราคา 1950
ลดอีกครั้ง >> 800

[SIZE="4"]Wallet Louis Fontaine Sale >> 400 ลดอีกครั้ง>> 200 รวมส่งค่ะ

[SIZE="3"]กระเป๋าสตางค์ใบสั้นค่ะ ตำหนิคือจุดดำๆนะค่ะ ซูมๆให้ดูแล้วค่ะนอกนั้นไม่มีรอยเลอะใหญ่ๆ
หรือขาดแม้แต่น้อย สภาพดี

[SIZE="4"]เสื้อ playboy ใส่กับเลกกิ้งน่ารักดีนะค่ะซื้อมาแพงมากใส่ครั้งเดียวสภาพเยี่ยมค่ะ

[SIZE="4"]Dress EP ของใหม่ค่ะ ไม่ต้องบรรยาย ผ้าดีอากาศหนาวๆ หาเสื้อคลุมใส่หรือผ้าพันคอสักผืนก็น่ารักแล้ว

• เสื้อเชิ้ต AIIZ ใส่เป็น Brazer ก็ได้ค่ะน่ารักไปอีกแบบ มีเชือกผูกเอวด้วยแล้วแต่จะแต่งเลยค่ะ •

• เสื้อกั๊ก น่ารักๆ Disney ค่ะ •

• เสื้อยืด คอกว้างนะค่ะ Chaps •

กระเป๋าซื้อที่ siam ใช้ครั้งเดียวหนังนุ่มสภาพใหม่สุดไม่มีตำหนิใดใดค่ะ

กระเป๋าหนีบ-ถือ lyn ซื้อมาไม่ได้ใช้เรยสักครั้ง ของใหม่เรยค่ะ

VonDutch สภาพดีค่ะเพื่อนฝากขาย

ตัวนี้ซื้อมาจากในเวป ไม่มีลองเลยค่ะใหม่ๆเรยแต่ใส่ไม่ทันขอปล่อย

ชุด lolita ตัวนี้ก็ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะที่ใส่แบบนี้เพราะหุ่นยัดไม่ลงค่ะชุดนี้เหมาะกัยสาว sz S ค่ะเล็กมาก

เดรสแบบโฟร์ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ลูกไม้ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ

เสื้อคลุมของ ep sz 2 ของใหม่แต่มีตำหนิที่ซักได้แม่ค้าไม่เคยซักค่ะ ซื้อมาเก็บไว้นานแล้วไม่รู้จะใส่กับอะไร

AIIZ ตัวนี้ก็มีตำหนิที่แขนเป็นรอยเลอะค่ะ confirm ว่าใส่แล้วเป็นสาวหวานสุดๆ

Blue corner ตัวนี้ใส่ไป1-2 ครั้งค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ น่ารักนะค่ะ สีม่วงตามรูปค่ะ

mickey ผ้าบางเบาใส่สบาย สภาพประมาณ 70% ค่ะ

Giodano ใส่ครั้งเดียวสภาพดีไร้ตำหนิใส่แล้วดูลุค hi*so ค่ะ

playboy ใส่ครั้งเดียวสีขาวตัวนี้เหมือนใหม่ค่ะ ตรงลายสกรีนเป็นกำมะหยี่ สีชมพุแปร๊ด

happy berry เสื้อยืดตัวยาวปักเลื่อมนิดๆค่ะ

fox เสื้อคอปาดใส่ได้หลายแบบ สภาพดีค่ะ ใส่ 1-2 ครั้งเหมือนกันค่ะ

Rip curl กางเกงขาประมาณเหนือเข่านิดนึงไม่สั้นค่ะ ใส่แล้วน่ารักดีค่ะ สภาพดีเช่นกันค่ะ

ฝาก hi-end ด้วยค่ะ Gucci joy tote

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=477979

ขอบขอบคุน SiamBrandname ด้วยนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3