Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของ Siambrandname.com
โดย brandberry@sbn
brandberry@sbn
ระบบนี้เป็นระบบแจ้งเตือนอัตโนมัตโดยความเห็นชอบของสมาชิกในชุมชน ที่ช่วยกันดูแล และรักษากฏ ชุมชนที่เราอาศัยร่วมกัน ผู้ที่อาศัยในชุมชนแห่งนี้ทุกคนกรุณาอ่านกฏให้ครบก่อน ทำการโพสต์กระทู้ ทุกครั้ง

สงสัย ทำไมต้องทำตามกฏ

อ่านหลักการ และเหตุผล เพื่อประโยชน์ของทุกคนร่วมกัน ตามลิงค์ด้านล่างให้ละเอียดด้วยนะครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=157788

การแจ้งเตือน หากไม่ทำผิดซ้ำ ภายใน 3 เดือน จะลบแต้มเตือนครับ ขอบคุณ ทุกคน ที่พยายาม ช่วยกันรักษากฏ และ ดูแล ชุมชน ที่เราอาศัยร่วมกัน

[SIZE=7]----------------

กฏข้อที่คุณผิด มีดังนี้

กฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กฏในการซื้อขาย 2: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อสอง : ลงสินค้าไม่ตรงหมวด อนุญาตให้ลงขายสินค้าให้ถูกต้องตามหมวดที่ระบุไว้หน้าห้องเท่านั้น หากมีสินค้าต้องการลงขายหลายชิ้น ต้องแยกลงตามกฏหน้าห้องให้ถูกต้อง ห้ามนำสินค้า หลายหมวดมาลงปะปนกันในห้องเดียวกัน เช่น ตั้งกระทู้ห้อง Local Fashion และลงขายเสื้อผ้าไม่มีแบรนด์หลายตัว (ซึ่งถูกต้องแล้ว) “แต่กลับ” ลงขายเสื้อผ้าแบรนด์ไฮสตรีทปนในกระทู้เดียวกันด้วย หรือ ปนแบรนด์ไฮสตรีทในกระทู้ขายของไฮเอนด์ในห้องไฮเอนด์ หรือ เอาสินค้าแบรนด์ไฮสตรีทมามั่วลงในห้องLocal หรือ ลงขายเสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋าที่ไม่มีแบรนด์ในห้อง ETC และข้ออื่นๆที่เข้าข่าย (อนุญาติให้ฝากลิงค์กระทู้ของตนเองที่ลิงค์ไปยังกระทู้ในห้องอื่นในสยามแบรนด์เนมได้)

-------------------Original Message--------------------

1. รองเท้า VNC ไซส์ 6 สภาพดีใส่ไม่กี่ครั้งค่ะด้านในสีทองมีผ้าลูกไม้สีน้ำเงินด้านนอก
ข้างหลังเป็นโบว์เก๋ไก๋ค่ะ 250 บาท

2. รองเท้า แบรนด์สยามส้นสูงประมาณสองนิ้วสีเทาไซส์ 37 สภาพดีเช่นกัน 200 บาท

3.รองเท้าแบรนด์สยามส้นสูงประมาณสองนิ้วสีขาวเนียนนิ๊งค่ะ ไซส์ 37 สภาพดีเช่นกัน 200 บาท

4. รองเท้าแบรนด์สยามส้นสูงประมาณสองนิ้วสีดำเป็นผ้าเหลือบๆ สีดำลายทอง ไซส์ 37 สภาพดีเช่นกัน 200 บาท

5. รองเท้าแบรนด์สยามส้นสูงประมาณ 1" สีแดงไม่แปร๊ดมากค่ะ ไซส์ 37 (มีรอยดำๆ จิ๊ดนึงตรงส้นรองเท้าค่ะ) 200 บาท

6. รองเท้า VNC สีชมพูบานเย็นหัวมน ส้นสูงประมาณ 1" น่ารักเกาหลีค่ะ ไซส์ 6 ขาย 250 บาท

7. รองเท้าแบรนด์สยาม ส้นสูงประมาณ 1" สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ไซส์ 38 ค่ะ ขาย 200 บาท

8. รองเท้าแบรนด์สยามสีม่วงไซส์ 37 ค่ะ ขาย 200 บาท

รองเท้าเป็นของแม่ค้าใส่เองค่ะ เต็มตู้แล้วเลยเอามาขายดีกว่า สภาพดีราคาถูกกันไปเลยค่ะ

ทุกคู่ส่งฟรีนะคะ สนใจติดต่อทาง PM หรือโทร 089-545-5598

ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3