◇◆ กระเป๋าถูกๆๆ ADIDAS - LeSportsac - Charles & Keith - Play ฺฺBoy ◆◇
โดย sasukel
sasukel
สวัสดีค่ะ
:p :p วันนี้มีสินค้ามานำเสนอเพื่อนๆ ก่อนอื่นอ่านกติกาซื้อขายสักนิดค่ะ

:D :p Contact me: 087 -662 -4977 :D :p สินค้าเป็น มือสอง ของแท้ !!

:D :D ส่งเร็ว ส่งฟรี แพ็คอย่างดี ^^:p :p พิจารณาสินค้าก่อนตัดสินใจ ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าค่ะ

#############################" Thank you for shopping "##############################

ADIDAS CROSSBODY BAG

กระเป๋า ADIDAS ทรง Crossbody Bag สภาพ 89%
จุด้วย สีขาวสะอาด ไม่เหลือง ไม่หมอง ภาพถ่ายแสงธรรมชาติค่ะ
สภาพดีคะ ด้านในมอมแมมนิดหน่อยจากการใช้งานไม่มาก ใส่ A4 ได้

Price : ==ลดพิเศษ 450 เท่านั้น

LeSportsac

กระเป๋า LeSportsac ทรง Crossbody Bag สภาพ 75%
จุ พื้นสีำน้ำเงิน ขอบน้ำตาล สะพายคาดตัวคล่องๆ หยิบใช้งานง่าย
มีช่องหลายช่อง ก้นกระเป๋ามีซิปไว้ขยายออกได้เยอะค่ะ ใบขนาดกลางค่ะ

Price : ==ลดพิเศษ 590 เท่านั้น

Charles & Keith

รองเท้า Charles & Keith ไซส์ 40 สีน้ำตาลผ้าเงาๆๆๆๆ
สภาพสวยเลยทีเดียว ส้นเตี้ยค่ะ ใส่สบายมากยี่ห้อนี้ ขอบอกคร๊าาาาาาาา

ขาย 570 บาทเท่านั้นค่ะ

Play ฺฺBoy Crossbody Bag

Playboy Bag *กระเป๋าสะพายข้าง สีดำเสมอกันทั้งใบค่ะ โดนแสงสีดูเฟดๆ ไปเลยอ่ะ
กระเป๋าเป็นผ้าทอลาย logo play boy ทั้งใบเลย ใบใหญ่จุของมากมาย
890 เกินคุ้ม !!

#############################" Thank you for shopping "##############################

WHAT YOU SEE WHAT YOU WILL GET

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3