(: ส่งความสุขรับคริสมาสต์ KLOSET SCARF a/w 09 ด้วยราคาและของแถมที่คุณเลือกได้ :)
โดย kidsme
kidsme
[SIZE="2"]

a bit RULE ///
1. CF ทาง PM [SIZE="3"]**NO CC**
2. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
3. โอนเงินตอนเช้า ส่งตอนบ่าย : โอนตอนบ่ายส่งของวันถัดไปจ้า
4. ขอบคุณที่รับชมและอุดหนุนกันค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++

ผ้าพันคอ KLOSET ลาย DUST สีส้มแดง สีสวยมากค่ะ (+ถุงผ้า)
ของใหม่ ไร้ตำหนิ [SIZE="3"]เลือกซื้อได้ 2 ราคา --> [SIZE="4"]1400 รวมส่ง EMS หรือ 1350 ส่งแบบลงทะเบียน ^^
พร้อมเลือกหยิบของแถมด้านล่างได้เลยจ้า

++++++++++++++++++++++++++++++++

เสื้อตัวยาวสีม่วงสกรีนลายสีรุ้ง

หรือ

เสื้อยืดลายหัวกะโหลกเป็นงานปัก โดนแสงแอบระยิบระยับค่ะ

[SIZE="2"]ขอบคุณ SBN มากมายมหาศาลจ้าาา
;)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3