Landmee' กั๊กปักมงกุฏ Landmee polkadot Harrods Betsey johnson
โดย beggy_beggy
beggy_beggy
[SIZE="4"]สอบถาม หรือ CF ทาง pm หรือ 082 704 8852

[SIZE="4"]CF แล้วจะ CC รบกวนแจ้งด้วย อย่าหายนะคะ ^^

[SIZE="4"]CF แล้วรบกวนแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ **ถ้าไม่โอนตามที่ตกลงขอส่งต่อให้ลูกค้าที่ CF ต่อเลยนะคะ

[SIZE="4"]ของทุกชิ้นอยู่ในสภาพดีค่ะ บางตัวเป็นของใหม่ไม่ได้ใส่เลยจ้า

[SIZE="4"]ถูกกว่า shop + ส่งฟรีค่ะ

[SIZE="4"]Landmee' กั๊กยีนส์ปักมงกูฏ freesize [SIZE="5"]1950

[SIZE="4"]Landmee' สายเดี่ยวระบายชั้นๆลายจุด น่ารักมากเลยค๊า [SIZE="5"]1300

ใส่กับกั๊กก็น่ารักค่ะ

[SIZE="4"]USED dress Landmee' ป่านไหมบ่าลูกไม้ กระดุมสมอ shop 1890 ขาย ใส่เอาเข้าในกระโปรงหรือใส่เป็นdressเดี่ยวๆให้ลุคคุณหนูมากๆเลยค่ะ[SIZE="5"]1600

[SIZE="4"]บ่าเป็นลูกไม้ทั้งด้านหน้าด้านหลัง

[SIZE="4"]Used เสื้อกล้ามซ้อนชีฟอง เก๋ตรงด้านหลังโชว์ชีฟองค่ะ ผ้าด้านนอกเป็นผ้ายืดส่วนด้านในเป็นชีฟอง ใส่กับกางเกงขาสั้น หรือเลคกิ้ง เดิ้นอย่าบอกใคร ป้าย 1350 ขาย [SIZE="4"]1000

[SIZE="4"]กระโปรงสีเทาเมทาลิคตัดต่อชายกระโปรงดำ ร้าน gu'cloth size S ใส่กับเสื้อสีเรียบๆตัวเดียวจบค๊า..ใส่ทำงานก็ได้นะคะ850

[SIZE="4"]แบบกับในรูปนะคะ แต่เป็นสีเทาเข้มกว่าในรูปนิดนึงและยาวกว่า 1 นิ้วค่ะ

[SIZE="4"]USED dress ลายขวางสีครีมคาดดำ ร้าน AHA สยามซอย 9 เป็นผ้ายืดค่ะ มีกระเป๋า 2 ใบ กับโบว์อันเบ้งตรงหน้าอก น่ารักมากๆเลยค่ะ ที่shop 1500 ขาย [SIZE="5"]990>>SALE 800

[SIZE="4"]เข็มกลัดดาวสีแดงและดำ Landmee' คู่ละ [SIZE="5"]600

[SIZE="4"]กระเป๋า betsey johnson ลายจุดขาว + โบว์ชมพู เป็นซิป 2 ชั้นด้วย พร้อมกระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ใบเล็ก (น้องๆเอาไปใส่ปากกาดินสอได้สบายๆเลยค่ะ) [SIZE="5"]1400

[SIZE="3"]ซิปเป็นรูปสายฟ้า น่าร๊ากกกกกกค่ะ

[SIZE="4"]กระเป๋าสะพายข้าง harrod ลายหมีปิ๊กนิก รุ่นนี้เนื้อหนามีบุด้านใน สภาพ 90% ค่ะ มีซิปด้านใน+ที่ใส่มือถือ+ฐาน (ด้านในเเป็นคราบตามรูปเลยจ้า สาย+ตัวกระเป๋าด้านนอกสภาพดีไม่มีเหลืองนะคะ) ขายถูกๆค่ะ [SIZE="5"]600 รวมส่งค่ะ

[SIZE="4"]เสื้อ senada size F เป็นผ้ายืด 2 ชั้น ใส่กับขาสั้น chic มากค๊า [SIZE="5"]350

ด้านหลัง

[SIZE="4"]dress 2121 ร้านออมนวดี freesize 400 แถมเข็มขัดเชือก heidi ให้ด้วยค่ะ

ขอยืมภาพเจ้าของเก่า คุณ ajaj ด้วยนะคะ

[SIZE="6"]THANKS SBN KAA
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3