เมื่อเรา post แล้วปรกฏ ซองจดหมายแล้วมีลูกศรลงสีเขียวมันหมายความว่าไงค่ะ
โดย teyaka
teyaka
เมื่อเรา post แล้วปรกฏ ซองจดหมายแล้วมีลูกศรลงสีเขียวมันหมายความว่าไงค่ะ

รบกวนเพื่อนๆแนะนำนะค่ะ
greenpark
หมายความว่า กระทู้ที่มีเครื่องหมายนี้ เราเป็นคนตั้งกระทู้นั้นๆ หรือว่าเราเขียน comment ในหัวข้อนั้นๆค่ะ (ใช่มั้งค่ะ อิอิอิ :D )
naschaaa
เหมือนกับว่าวันนี้เรามีการโพสไปแล้ว(มั้ง)

เพราะคำถามนี้เราเคยถามไม่มีใครตอบเลย

งั้นเรามางงด้วยกัน 55+
noinoi5
Originally Posted by greenpark
หมายความว่า กระทู้ที่มีเครื่องหมายนี้ เราเป็นคนตั้งกระทู้นั้นๆ หรือว่าเราเขียน comment ในหัวข้อนั้นๆค่ะ (ใช่มั้งค่ะ อิอิอิ :D )

ถะ ถะ ถูก ต้องแล้วคร๊าบ.......ตามที่คุณgreenpark แนะนำเลยจ้า..เก่งที่สุ๊ด:)
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3