ตามหาคุณ Milk ค่ะ เรื่อง กระเป๋าGucci
โดย Lilo
Lilo
คุณ milk(ที่ทำงานอยู่ที่king power ซอยรางน้ำ) ค่ะ พอดีเราติดต่อไม่ได้
รบกวนติดต่อกลับด้วยนะค่ะ พอดี Gucci ที่ซื้อไปมันมีปัญหาคะ (ที่เพื่อนเราซื้อจากคุณไปอ่ะคะ )

ถ้าลงผิดห้องต้องขอโทษด้วยนะค่ะ

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=48417
due
ขอให้ตามเจอตัวไวๆนะคะ จะคอยติดตามค่ะ
ratkatu
ได้เรื่องอย่างไรอย่าลืมแจ้งเพื่อนๆ นะคะ
Lilo
แง้ๆๆๆๆ ยังไม่ได้รับการติดต่อใด ๆ เลยค่ะ มีชื่อจริง รู้จักที่ทำงานด้วย เราควรจะเริ่มจากไหนดีอ่ะค่ะ
Nongmoobin
เริ่มจากไปตามที่ทำงานเลยสิคะ ถ้าเค้าไม่มีเจตนาร้ายก้อต้องรีบออกมาเจอค่ะ ไม่งั้นก้อฝากเพื่อนหรือคนที่รับแจ้งว่า "ฝากบอกคุณ.........ด้วยนะคะว่า กระเป๋ากุชชี่ที่ขายดิฉันมันเป็นของปลอม รู้แล้วอย่าหนีหน้าหายไปแบบนี้" รับรองค่ะ ชีรีบมาแน่ๆ
baiyaa
รู้ที่ทำงาน ก็ไปหาฝ่ายบุคคลเลยค่ะ มีหลักฐานการโอนเงิน มีชื่อ เลขบัญชี

เอาใจช่วยค่ะ
kaeja
โทรไปเบอร์กลาง แล้วขอสาย ชื่อ นามสกุล นั้นค่ะ ยังไม่ต้องไปหาก็ได้ค่ะ
kunmuay
ได้โทรไปรึยังคะ
iamdevil
ขอให้ตามเจอแม่ค้าไวๆนะคะ
barumbum
ขอให้เจอไวๆๆๆนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3