อยากเสนอให้เอาbrowserที่ไว้attatchรูปออก ถ้าใครไม่ใช้Photobucketก็ไม่ต้องขายดีกว่าไม๊
โดย Miss_Dior
Miss_Dior
คือว่าเราเป็นคนโลวเทคอย่างมาก ไม่รู้ว่าสามารถเอาBrowserที่ไว้สำหรับ attatch รูปออกได้ไม๊ ถ้าทำได้ เราเสนอให้เอาออกไปเลยจะดีกว่ารึเปล่าคะ เพราะคนที่มาใหม่ๆเค้าไม่ได้อ่านกติกา คุณแอ๊นท์ก็ต้องเสียเงินค่ารูป ถ้าไม่มีbrowserก็เป็นการบังคับให้ใช้ Photobucketไปในตัว ไม่แน่ใจว่าเคยมีใครเสนอเรื่องนี้ขึ้นมารึยัง ถ้าซ้ำหรือความคิดเห็นไม่ถูกใจใครต้องขอโทษด้วยนะคะ คือเห็นใจทั้งmoderatorที่ต้องคอยติดตามเรื่องอัพโหลดรูป และคนขายมือใหม่ที่ไม่ได้อ่านกติกาก่อนแล้วเผลอไปโหลดรูป จะได้ตัดปัญหาเรื่องนี้ไปเลยค่ะ:eek:
noo_pizza
เห็นด้วยก๊าบบบบบบบ
snowsom
เหนด้วยอีกเสียงด้วยค๊า
nickbee
เห็นด้วยนะครับไม่อ่านกันเลยเดี่ยวนี้ครับ
VilePuPae
เห็นด้วยอีกเสียงค่ะ *-*
Miss_Dior
เย่ๆๆๆ ดีใจ มีคนมาตอบแล้ว และดีใจที่มีคนคิดเหมือนเราค่ะ:D
huahorm
low tech เหมือนกันค่ะทุกวันนี้ยัง งงๆ อยู่
แต่ขอยก 2 มือ เห็นด้วยเลยค่า :D
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3