ใครรู้จักวิธีสั่งซื้อกระเป๋าLV จากเว็ปของ LV บ้างคะ
โดย tinaaa
tinaaa
ใครเคย หรือ รู้จักวิธีสั่งซื้อกระเป๋าLV จากเว็ปของLV บ้างคะ ตอนนี้อยู่ที่นอร์เวย์ค่ะ แล้วเมืองที่อยู่ไม่มีร้านขาย LV ก็เลยคิดว่าจะสั่งซื้อทางเนตจากเวปของ LV โดยตรง(www.louisvuitton.com) ซึ่งอยู่ในอังกฤษ เพราะเคยอ่านเจอในเนตมีคนบอกว่าสามารถสั่งซื้อทางเนตได้ แต่ๆๆ ลองแล้วในเว็ปของอังกฤษ ตอนกรอกข้อมูลที่อยู่ของเรา ช่องcity เค้าบอกว่าเฉพาะคนที่อยุ่ในอังกฤษเท่านั้น ด้วยเหตนี้ก็เลยไม่รู้ว่า เราจะสั่งซื้อจากเว็ปที่อังกฤษได้มั้ย หรือ ถ้าเราต้องการจะสั่งซือทางเนตจากเว็ปของ LV โดยตรง เราต้องเข้าไปที่เว็ปไหน ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ

ขออภัยค่ะลงผิดห้อง แต่หาวิธีลบกระทู้ไม่เจอ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3