รบกวนเพื่อนๆที่มีบัตรเครดิต ช่วยโบตอบแบบสอบถามหน่อยค่ะ ช่วยให้โบเรียนจบโทนะคะ
โดย bowiebow
bowiebow
ว่าเราเรียนป.โทอยู่ที่ MBA ที่ ม.เกษตรอ่ะค่ะ ตอนนี้กำลังทำ IS เรื่องนี้อยู่อ่ะค่ะ ต้องเก็บแบบสอบถามตั้ง 400 ชุดอ่ะ

โบเลยต้องขอความร่วมมือจากเพื่อนๆ ที่มีบัตรเครดิต ช่วยทำแบบสอบถาม“ระดับความสนใจต่อปัจจัยทางการตลาดของบัตรเครดิต บลูเวฟ ธนาคารกรุงเทพ” ตามลิ้ง ด้านล่างหน่อยนะคะ

http://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dEszbWFPSV9IWXRaN19nQWdMdm1kOWc6MA

ช่วยโบทำหน่อยนะคะ แป๊บเดียวเองค่ะ ขอบคุณมากๆๆๆเลยนะคะ:p
titled
มาเป็นกำลังใจให้นะครับ
peachpie
เรียบร้อยแล้วนะคะ ^___^
Kathy P
เรียบร้อยค่ะ
lapoire
ตอบให้แล้วค่ะ
titled
เพื่อนๆในsbnมีแต่คนน้ำใจงามๆ ดีใจด้วยนะครับ
dek_aus
ไปตอบให้แล้วค้าบบบ
ขอให้งานเสร็จเรียบร้อยนะครับ:D
strawberrypink@sbn
กำลังลิ้งค์ไปช่วยตอบค๊า...
noo_pizza
ตอบแล้วเหมือนกันค่า...

อิอิ สถาบันเดียวกันจ้า...

ปล.สมัย(สาวๆ ) ป้าก็ใช้แบบสอบถามทางอินเตอร์เนตเหมือนกัน
apinya40
ร่วมด้วยช่วยกันนะคะ เรียบร้อยแล้วจ๊ะ (ชวนคนที่บ้านมาช่วยตอบอีกแรงด้วยนะ)
cutiezee
ไปตอบมาเรียบร้อยแล้ว
titled
ดีใจด้วยนะครับ เดี้ยวคงมีอีกหลายคนไปตอบให้อีก ^^
agafe
ไปตอบให้เรียบร้อยแล้วนะคะ

ขอให้ครบจำนวนเร็วๆ และสอบผ่านฉลุยนะคะ

(อ่านจบแล้วลบได้)

ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
rudeemon
ไปตอบให้แล้วค่ะ:cool::cool:
irin
ตอบให้แล้วค่ะ
kaiyangwhan
ตอบแล้วนะคะ ขอให้เรียนจบไวๆค่ะ
nonnie
ช่วยตอบให้แล้วนะคะ :o
mylove
ช่วยตอบให้แล้วค่ะ
noinoi5
เด็ก มก.เหมือนกันอยากช่วยค่ะ...แต่ไม่มีบัตรบลูเวฟอ่ะค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ....
dermabear
ช่วยตอบให้แล้วค่า
Blair
ตอบให้แล้วนะคะ:D
Beaute_Gal
done ja - hope it not too late na ja
kukiko
ตอบให้เรียบร้อยแล้วค่ะ ^ ^
powermink
ไม่มี blue wave แต่ช่วยตอบแล้วน่ะครับ ...:D
kwankhao
ไม่แน่ใจว่าเพียงพอหรือยัง..

ยังงัยก็ตอบให้แล้วนะค๊า..

เป็นกำลังใจให้จบโดยเร็วและราบรื่นนะจ๊ะ:p
pp_may
เรียบร้อยแล้วจ๊า
pachcha
ไม่รู้ยังพอช่วยทันรึเปล่า

เรียบร้อยแล้วนะคะ^^

เรียนจบไวไวนะคะ สู้ๆ
redhot

ตอบแบบสอบถามให้แล้วนะคะูู
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3