KLOSET ฉลุสีไหนสวยค่ะ
โดย ouiouina
ouiouina
เพื่อนๆ ว่าเสื้อฉลุ KLOSET สีไหนโดนใจที่สุดค่ะ
สำหรับคนผิวขาว-เหลือง ไม่ขาวจั๊วนะค่ะ

พอดีมีแล้วสีครีมแล้ว
แต่คุณเพื่อนอยากได้อีก
69
สีผิวขาว-เหลืองเหมือนกันเลย...เราว่าสีชมพูกับสีเขียวมิ้นท์สวยนะคะ เลือกไซส์พอดีตัวใส่กับกางเกงยีนส์ขาสั้นไม่ต้องทับชายเสื้อน่ารักมากค่ะ
-lek-
ผิวสีเดียวกัน ออกขาวเหลือง ใส่สี old rose กับ เขียวค๊า ใส่กับยีนขาสั้น เช่นกัน น่าร็ากกก
SecretAdmier
ชอบเสื้อฉลุเหมือนกันเลย หวานเองก็บ้ามากๆ ซื้อมา 3 สี 3 ตัวค่ะ

หวานผิวขาว ขาวมาก หวานใส่สีชมพู,เขียวมิ้นท์ และเทาค่ะ

ใส่สวยทุกสีค่ะ ใส่กับกางเกงยีนส์ขาสั้น เอาชายเสื้อเข้าข้างใน จะน่ารักมั่กๆค่ะ :p
69
ขอนำรูปที่แอบเซฟไว้มาประกอบกระทู้นะคะ หลาย ๆ สีเลย (ขอบคุณรูปจากเวบคุณหวานค่ะ)

......ดูแล้วชื่นจายยยย....

littleleky
Originally Posted by 69
ขอนำรูปที่แอบเซฟไว้มาประกอบกระทู้นะคะ หลาย ๆ สีเลย (ขอบคุณรูปจากเวบคุณหวานค่ะ)

......ดูแล้วชื่นจายยยย....

น่ารักกกกกกกกก มากค่ะ ๆ กิเลสพุ่งปรี๊ดแล้วเนี่ย

กำลังตามหาอยู่เหมือนกันค่ะ
ยังมึน ๆ เล็กน้อย ส่วนตัวอยากได้ สีมิ้นท์ กับ สีชมพู
ส่วนสีครีม ก็อยากค่ะ 5555555555+

แต่ยัง สับสน กับผ้าอยู่ เพราะมีผ้าหลายแบบมาก
เลือกไม่ถูกเลย
69
อีกสี ขอบคุณรูปจากคุณ sretsismania ค่ะ

รูปจากคุณ tooktik_ss ค่ะ

ouiouina
Originally Posted by 69
สีผิวขาว-เหลืองเหมือนกันเลย...เราว่าสีชมพูกับสีเขียวมิ้นท์สวยนะคะ เลือกไซส์พอดีตัวใส่กับกางเกงยีนส์ขาสั้นไม่ต้องทับชายเสื้อน่ารักมากค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ .... ie ..ie ชุดเดรส ที่คุณ 69 แถมมาให้ยังห่ออยู่เลยค่ะ สีเจ็บจี๊ดมากกก ไม่กล้าใส่ เกรงใจคนนั่งข้างๆ.... ie ie
Originally Posted by -lek-
ผิวสีเดียวกัน ออกขาวเหลือง ใส่สี old rose กับ เขียวค๊า ใส่กับยีนขาสั้น เช่นกัน น่าร็ากกก

Originally Posted by SecretAdmier
ชอบเสื้อฉลุเหมือนกันเลย หวานเองก็บ้ามากๆ ซื้อมา 3 สี 3 ตัวค่ะ

หวานผิวขาว ขาวมาก หวานใส่สีชมพู,เขียวมิ้นท์ และเทาค่ะ

ใส่สวยทุกสีค่ะ ใส่กับกางเกงยีนส์ขาสั้น เอาชายเสื้อเข้าข้างใน จะน่ารักมั่กๆค่ะ :p

ขอบคุณ คุณ lek + คุณหวานนะค่ะ
เขียวมินท์ มาแรงจัง

เพื่อนๆ ช่วย comment กันหน่อยจ้า
dada_xx
เขียวมิ้นค่าๆๆ ^^ ชอบๆๆ ส่วนตัวก็ชอบสีดำเหมือนกัน อิอิ ;)
69
สีน้ำเงิน รูปจากคุณ joopjoopjung ค่ะ

69
ตัวนี้ไม่แน่ใจว่าสีเดียวกับตัวข้างบนรึเปล่า

69
สีส้มค่ะ เห็นลายฉลุไม่ค่อยชัด สงสัยสีนี้จะถ่ายรูปยาก รูปจากคุณ sahrai ค่ะ

kookie
เขียวมิ้นต์ค๊า
สวยโอเว่อมากมายจ้า:p
ouiouina
Originally Posted by kookie
เขียวมิ้นต์ค๊า
สวยโอเว่อมากมายจ้า:p

ขอบคุณมากค่ะ
เขียวมินท์ มาแรงจิงๆๆๆๆ

ขอบคุณ คุณ 69 มากกกกก ค่ะ
เห็นแล้วกระตุ้นกิเลส อยากได้ทุกสีเยยยย

คุณแม่เราบอกว่า ตั้งแต่เห็นเราซื้อเสื้อ kloset มา
รุ่นนี้ คุ้มที่สุด เพราะฉลุ เยอะมาก
ถึงแม้ว่าจะใช้จักรอุตสาหกรรม ก้อเหอะ

ie...ie... คุณลูกได้ใจ ขอถอยอีกสักตัว..
princess
สีชมพู ซิล งามมาก
lapoire
พอเห็นแบบนี้แล้วเกิดกิเลสเลย

ต้องไปหาบ้างแล้วเรา
chicmania
พี่ 69 นำเสนอแต่ละสี เห็นแล้วต่อมกิเลสเริ่มทำงานทันทีเลยค่า....ใครมีสี เขียวมิ้นท์ ชมพูโอรส ฟ้าน้ำทะเล ม่วง และส้ม sz s ช่วยส่งมาทางนี้หน่อยจ้า.....อยากได้มากมายค่า!!!! 555
princess
บอกข้อเสียบ้างได้ไหมอ่ะ

ใส่แล้วซักไปเรื่อยๆ ตรงฉลุมันแทบจะขาดออกจากกัน มีข้อเสียจุดเดียว คือฉลุรุ่ย เฉิดฉาดได้ไม่นานเท่าที่ควร อิอิ
babyimp
เราชอบสีครีมนะคะ สวยมาก :D:D
lapoire
อยากได้สี เขียวมิ้นกับชมพูค่ะ

เจอแต่สีครีมไซส์เอ็ม ก็ใส่ไม่ได้อีก แงๆๆ
nuichic
ขอถามหน่อยค่ะ ว่าเสื้อลายฉลุ มีทั้งหมดกี่สีคะ พอดีไม่ได้เข้าเมืองเลยอ่ะค่ะ อยากอัพเดท

ขอบคุณค่ะ
ouiouina
เมื่อวานนี้
มีคนมาลงขายสีนี้ค่ะ
[SIZE=7]ราคา 2000 บาท
เห็นราคาแล้วจะเป็นลม หน้ามืด
เกิดอาการอยากได้อีกแว้วววววว

kori
สวยทุกสีเลยค่ะ เรามีอยู่ตัวเดียวเอง แพงจัง
ouiouina
Originally Posted by princess
บอกข้อเสียบ้างได้ไหมอ่ะ

ใส่แล้วซักไปเรื่อยๆ ตรงฉลุมันแทบจะขาดออกจากกัน มีข้อเสียจุดเดียว คือฉลุรุ่ย เฉิดฉาดได้ไม่นานเท่าที่ควร อิอิ

ตามที่คุณ Princess บอกนะค่ะ
ตรงที่ฉลุ เวลาซักมักมีด้ายเป็นขุยออกมาเล็กน้อย
เราว่า เสื้อพวกนี้ คงต้องซักแห้ง หรือไม่ก้อซักมือ
ถ้าซักด้วยเครื่อง ถึงแม้จะใส่ถุงผ้า ก้อรอดยากค่ะ

อีกนิดนึงเป็นคำถาม เพื่อนๆ ...เห็นด้วยมั้ยค่ะว่า
[SIZE=7]รุ่นผ้า silk ที่แพงกว่า มันดีกว่า รุ่น Poly + cotton
หรือ ว่าเรารู้สึกไปคนเดียว
เพราะตัวแรกซื้อ รุ่น silk มาจาก shop
ตัวที่สองไปถอย poly มา
พอใส่ไปแค่สองครั้ง ซักแล้วผ้ามันไม่สวยเหมือนเดิมอ่ะค่ะ
แต่รุ่น silk ยังงามงด
หรือที่เค้าว่า

[SIZE=7]ของดีไม่มีถูก ของถูก(กว่า)ไม่มีดี จะจริง.....
gurasu
ขอโทษนะค้า ขอความรู้หน่อยค่ะ ว่าสีน้ำเงินนี่มันมีรุ่นสีไหนผ้าไหนบ้างคะ
พอดีเคยเห็นของพี่ที่รู้จักจำได้ว่าเป็นสีน้ำเงินเข้มๆเหมือนผ้าลินิน ชอบมากเลย
แต่ได้มาตัวนึงเป็นซิลค์ออกสีอมม่วงๆอ่ะค่ะ เลยไม่แน่ใจว่ามันเป็นรุ่นเดียวกันรึปล่าว งงๆ..

แล้วที่เห็นในรูปมีสีเหลืองๆออกมัสตาร์ดด้วยเหรอคะ ใครมีอยากส่งต่อรบกวนติดต่อทางนี้ด้วยนะค้า..ขอบคุณล่วงหน้าค่า:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3