ประกาศค่ะ ประกาศ : รายละเอียดงาน Meeting SBN #2
โดย pong
pong
[SIZE="4"]เนื่องด้วยเหล่าบรรดา Celeb นักรักกระเป๋า และสินค้า Brandname ทั้งหลาย(ขอทางการนิดนึง)ได้ร่วมกันจัดการพบปะสังสรรค์กันขึ้น
[SIZE="5"]Meeting II : SBN Party Night in Bangkok

[SIZE="4"]ณ ร้าน Big Echo สาขาอโศก ในวันศุกร์ที่ 25 กรกฎาคม 2551 นั้น

[SIZE="4"]ดิชั้นใคร่ขออนุญาติแถลงการณ์จัดงานซึ่งมีรายละเอียดต่างๆดังนี้........ [SIZE="4"]แอ่น แอน แอ๊นนนนน

[SIZE="5"]เริ่มเวลา 19:00 - 23:00 น. [SIZE="4"]

[SIZE="5"]อาหาร : Set Menu มีรายการดังนี้

[SIZE="4"]
ปีกไก่ทอดกระเทียมพริกไทย
ผัดผงกระหรี่ทะเล
ยำสามกรอบ
ต้มยำกุ้ง
ไก่ห่อใบเตย
แคลอฟอร์เนียมากิ
ผัดขี้เมาปลากราย
ข้าวผัดไก่
ผลไม้รวม
เครื่องดื่ม ( Soft Drink ) บริการตลอด

[SIZE="3"]หมายเหตุ : รายการอาหารบางรายการอาจมีการเปลี่ยนแปลงโดยมิได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

[SIZE="4"]เพื่อนๆท่านใด โดยเฉพาะท่านชายต้องการน้ำแอลกอฮอร์เข้ามาจอย ทางร้านจะคิดค่าเปิดขวดละ 800 บาทค่ะ

[SIZE="4"]ส่วนบรรยากาศภายในงาน อาจมีการแจกของเล็กๆน้อยๆจากน้ำใจของเพื่อนชาว SBN (มีคนกระซิบมา)แต่คงไม่ใช่พัดลม ทีวี
ตู้เย็นนะคะ เป็นของเล็กๆน้อยๆเท่านั้นค่ะ

[SIZE="4"]เพื่อนๆที่ไม่กล้ามา เพราะคิดว่าไม่รู้จักใคร ไม่ต้องคิดมากเลยนะคะ เพราะหลายๆคนที่ลงชื่อไว้กะพี่เอก็ไม่เคยพบปะพูดคุย
กันมาก่อนเลยค่ะ เราพี่น้องกันค่ะ

[SIZE="7"]ส่วนใครยังไม่ได้ลงชื่อ หรือชำระเงิน ติดต่อพี่เอได้
ตามทู้นี้นะคะ
http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=43804

[SIZE="4"]ใครที่กะมาร้องเพลงเต็มที่เลย ขอบอกว่ายากส์ค่ะ เพราะเจ๊บันฯเราจะทำการเอาไมค์ไปเก็บไว้คนเดียวเลย
เพราะเจ๊บอกว่าซ้อมมาเป็นเดือนจะขอร้องคนเดียวเลยค่ะ (เราจะแอบไปถอดปลั๊กทีวี เหอๆ) ใครอยากร้องก็แย่งไมค์จาก
เจ๊เองนะคะ ถ้าสามารถ

[SIZE="5"]ใครมีอะไรแนะนำเพิ่มเติม PM หาป้อง ,พี่เอ http://forum.siambrandname.com/private.php?do=newpm&u=13744 [SIZE="5"]หรือเจ๊บันฯ ได้ค่ะ http://forum.siambrandname.com/private.php?do=newpm&u=11344 [SIZE="4"](ช่วงนี้เจ๊ซ้อมร้องเพลงอยู่อาจไม่ว่างค่ะ)

[SIZE="4"]ขอแสดงความนับถืออย่างสุดซึ้ง
pong
แผนที่จ้า

nataliepinku
ว้าว อดใจรอไม่ไหวแล้วค่า
เจ๊บันจะครองไมค์คนเดียวเลยหรอคะ เอิ๊กๆ
งั้นยอมคะ แต่ต้องร้องตลอดงานเลยนะคะ ฮ่าๆ
แล้วเจอกันที่ meeting นะคะ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ

Ps. สำหรับใครที่ยังไม่ได้ตัดสินใจ ขอบอกว่า มาเถอะค่ะ
สนุกแน่ๆ CF เลยค่ะ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนเป็นกันเองมากๆเลยค่ะ
ลองมาซักครั้ง แล้วจะได้เพื่อนๆเพิ่มขึ้นอีกเยอะค่ะ
รับรองจะติดใจค่า อิอิ
AAA
ว้าว..... น่าไปร่วมจังเลยค่ะ

นู๋ขอไปด้วยคนนะค๊ะ.....

ปล. ไก่ทอดน้ำปลา order อิฉันเอง ใครเปลี่ยน......สวย:)
srichardson
เดี๋ยวๆๆๆ ขอนีดส์นึง เราไม่หวั่นแม้วันมามาก เอ้ย..ไม่ใช่ ถึงคุณบันจะเก็บไมค์ไว้แต่ว่าขึ้นเพลงอะไรมาถ้าอิฉันอ่านออกก้อร้องได้หมดทุกเพลงจ้า ฮ่าๆๆ :D

คุณเอไอ้"ไก่ทอดน้ำปลา" นะขอเปลี่ยนเป็น"ไก่หมักน้ำปลาทอดได้ปะ" ฮิๆๆ เมนูอาหารดูน่ากินเชียวคอยดูนะจะไปตั้งแต่ งานเริ่มเลยแหล่ะ ;)
ขอบคุณทุกๆคนมากๆจ้ะที่ช่วยกันจนทำให้เกิดงานมีตติ้งครั้งที่สองขึ้นมา นีน่ารักเด็กค่ะ
ledhara
อยากสวยอ่ะ ขอเปลี่ยนเมนู ไก่ทอดน้ำปลา ได้ป่ะ:rolleyes:
AAA
ได้ค่ะ คุณนีน่า อะไรก็ได้ให้มันออกมาเป็นไก่ แล้วเค็ม ๆ นะค๊ะ กินได้ทั้งนั้นไม่เลือกค่ะ:)

ส่วน คุณนายแอน อยากสวย.........หรือ
แค่คุณนายเห็นเด็กหนุ่ม ๆ ก็สวยแล้ว...........แก้มแดงเป็นมะเขือ...........พวงเชียว:rolleyes:

อ้อ....คุณนีน่าก็รักเด็ก ต้องอยู่ก๊วนเดียวกับคุณนายแอนค่ะ............แอนรักเด็กค่ะ:)
KeRoRo
อุ๋ย

สงสัยงานนี้ต้องเอาไมค์ลอย ไปเองแล้วซิฮ่ะ

อิอิ
pong
พี่นีน่ากะคุณนายแอน แนะนำว่าให้ลงขันกันเปิดเนอร์สเซอร์รี่ดีกว่าค่ะ
Keeki
อ๊า อาหารน่าทานจังเรย
Originally Posted by pong
พี่นีน่ากะคุณนายแอน แนะนำว่าให้ลงขันกันเปิดเนอร์สเซอร์รี่ดีกว่าค่ะ

5555+ พี่ป้องก้อคิดไปได้นะคะ เอิ๊ก
-bow-
แง๊ ครั้งที่แล้วก็อด ครั้งนี้ยังอดอีก :(

ทานเผื่อ ร้องเพลงเผื่อ เมาท์เผื่อ และรับของ(แจก)เผื่อ ด้วยนะคะ ;)
nickbee
แหมๆๆๆงานนี้ท่าทางจะสนุกสงใสต้องเตรียมตัวไปรวมงานแบบเต็มที่เลย

ปล...ชอค่าขนมหน่อยครับ
JanzA
แล้วเจอกันจ้า
pete
โอ้ยไม่ได้ไปด้วย เสียดายจังงงงง น่าสนุกมากเลยน่ะ อยู่ตจว ไม่ได้เข้ากรุงวันศุกร์ อดเลย

เพื่อนๆๆถ่ายรูปมาให้อิจฉาอีกนะคะ
cherry_k
อาหารน่าทานทั้งนั้นเลย

ว่าแล้วต้องลดหุ่นก่อนไปซะแระ

เพิ่งไปครั้งแรก ไม่รู้จักใครเลย ยังงัยอย่าลืมนู๋นะคร๊า 5555+++
due
อยากทราบว่า จะมีหนุ่มๆไปหลายคนอะเป่าคะ จะได้ทิ้งสามีไว้บ้าน หรืออาจจะเอาไปทิ้งไว้ที่ศูนย์ประชุม เดี๋ยวไปวางแผนก่อน คิด คิด คิด
Originally Posted by due
อยากทราบว่า จะมีหนุ่มๆไปหลายคนอะเป่าคะ จะได้ทิ้งสามีไว้บ้าน หรืออาจจะเอาไปทิ้งไว้ที่ศูนย์ประชุม เดี๋ยวไปวางแผนก่อน คิด คิด คิด

เอางั้นเลยนะคะพี่ดิว ว่าแต่พาน้องโยโย้มาเปล่าคะ ฮ่าๆๆๆๆ
nickbee
อยากกินเด็กเล็กๆๆๆแง่มๆๆ
bandalee
มีการพาดพิง................แต่มันก็จริง งานนี่เจ๊ยึดไมค์ 555

แล้ววันที่ 25 เจอกันนะจ๊ะ.............
JuNeJuNe
ล้างท้องรอดีก่า..

อิอิ

ว่าแต่ไม่มี Theme การแต่งตัวใช่มั๊ยค๊า

จะได้แต่งตามอัธยาศัย :p
nickbee
Originally Posted by JuNeJuNe
ล้างท้องรอดีก่า..

อิอิ

ว่าแต่ไม่มี Theme การแต่งตัวใช่มั๊ยค๊า

จะได้แต่งตามอัธยาศัย :p

เดี่ยวนิคคิดเองครับเอาแบบเจ้าหญิงเจ้าชายไหมครับ...อิอิ...

ปล..ตามสบายดีกว่านะครับดูเป็นอันเองดีครับเพราะงานนี้ไม่มีพิธีการมากครับเหมื่อพี่น้องมาพบประกันนะครับ...อิอิ...
oaklandth
อยากไปด้วยจัง จะได้ทำความรู้จักับพี่ๆใน SBN
แต่ติดที่ต้องเลี้ยงเจ้าตัวเล็กนี้ซิคะ
น่าเสียดายจัง
SweetCandyBee
คราวที่แล้วก็ไม่อยู่กรุงเทพ คราวนี้ก็ไม่อยู่อีก .... เสียดายอ่ะ T-T รอดูรูปละกานค่ะ
srichardson
รู้แหล่ะของรางวัลเล็กๆน้อยๆ ต้องเป็น i-phone แน่ๆเลยเพราะไม่ใช่ ทีวีกะตู้เย็น :p

มะน้องแอนเราไปเปิดกระทู้ "มอบทุนการศึกษาให้เด็ก(ชาย) ด้อยโอกาส" กันเถอะ เงินเดือนที่แล้วยังใช้ไม่หมดเลย (หนี้นะจ้ะ) ฮิๆๆ :p
nickbee
ถ้าแจก i-phone จะไปคนแรกเลยครับ...อิอิ...

ปล.กลัวไม่ทันอะสิ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3