มีเรื่องมาสอบถามนิดนึงค่ะ อย่าขำเรานะ
โดย greenpark
greenpark
ไม้รู้ว่า กระเป๋า louis ที่ ลายด้านนอกเป็น mono แล้วเป็น รูรู แต่ด้านในเป็นสีชมพูอ่ะค่ะ เค้าเรียกว่ารุ่นอะไรค่ะ อายจัง อิอิอิ ขอบคุณมากค่ะ
Lukkai
[SIZE="4"]รุ่น PERFORATED จ้า ;)
greenpark
ขอบคุณคุณลูกไก่มากนะคะ :D
Chinwa
อายทำไมอ่ะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
greenpark
น้อง chinwa จ๋า ไม่ให้พี่อายได้ยังไงของเค้าดีๆ ไปว่าของเค้าเป็นรู :D

ปล.น้อง chinwa จ๋าเมื่อไหร่จะมีภาค 2 จ๊ะ พี่รอติดตามอยู่นะ :p:p:p:p:p
FiAt-To
PERFORATED คร้าฟ....หรือเรียกว่าน้องรู 55+
greenpark
ขอบคุณ คุณ fiat -to มากนะค้า :p
noinoi5
ไม่น่าขำเลย....เพราะเราเองก็ยังไม่รู้เลย...

มาเก็บเกี่ยวความรู้ด้วยคนค่ะ:)
wnonach
[SIZE="2"]don't worry ka Khun greenpark you have more friends, I don't know too ka. :p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3