TM:*******coach mng zara jaspal and etc ********
โดย patchonlathorn
patchonlathorn
[SIZE="5"]ขอตามหาสร้อย sretsis มุก 7 เม็ดเล็ก
ใครมี pm มาเลยนะคะ

[SIZE="4"]**โปรดอ่านกติกากันก่อนนะคะ***
1. ขอให้สิทธิ์คนที่โอนเงินก่อนนะคะ
2. CF แล้ว กรุณาอย่า CC นะคะ
4. สะดวกส่งของจันทร์-ศุกร์ค่ะ
5. สินค้าสามารถต่อราคาได้ แต่ไม่มากนะคะ
6. ซื้อสินค้าแล้วไม่รับคืนไม่ว่ากรณีใดๆ เพราะเคยรับคืนแล้วสภาพไม่เหมือนตอนส่งไปค่ะ

[SIZE="5"]ติดต่อแม่ค้า 087-498-3546 ค่ะ

[SIZE="4"]Coach crossbody หนังสีครีม สายเป็นผ้าปรับความยาวได้ค่ะ
สายอาจมอมแมมเล็กน้อย ส่งซักแห้งเหมือนใหม่เลยค่า สะพายแล้วน่ารักมาก
มี 2 ช่องใหญ่ ซื้อมาแพงเเป็นหมื่นเลยพราะเป็นหนังค่ะ ไม่มีตำหนิแต่อย่างใด
ขอขาย 4,500 ค่ะ Sale 3,800

[SIZE="4"]Coach Multicolor Crossbody น่ารัก จุค่ะ
ซื้อจากในนี้ แต่เรายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ สภาพเดิมตั้งแต่แม่ค้าคนก่อน
มีการ์ดให้ด้วย ขายถูกกว่าเยอะ 3,000 ค่ะ

[SIZE="4"]Longchamp ของใหม่ Le planetes สีช็อคโกแล็ต
Made in France อะไหล่เงิน สวยค่ะ
ไม่เคยใช้ ใบนี้น่ารักมากๆ คอนเฟิร์มจ้า
ขายเท่าที่ซื้อมานะคะ ซื้อจากในนี้แหละค่า 3,800 บาท

[SIZE="4"]กระเป๋าสะพาย NINEWEST หนังแท้ สีดำ จุมากค่ะ
มีใบลูกสำหรับใส่เศษตังค์ได้ด้วย มาพร้อมถุงกันฝุ่น
สภาพดีมาก ใช้น้อยมากค่ะ
ซื้อมา 3,500 บาท ขาย 2,800 นะคะ

[SIZE="4"]กระเป๋าสตางค์ มือ 2 จาก Chaps นะคะ
มีแต่กระเป๋านะคะ ถุง กล่อง ไม่มีแล้ว หายหมดค่ะ
สีสดใส ข้างนอกเป็นหนัง ข้างในเป็นผ้าสีแดง มีช่องธนบัตร 1 ช่อง
ขาย 200 ค่ะ

[SIZE="4"]รองเท้าต้องบอกก่อนค่ะว่า เท้าเรายาว 22 ซม. เอง ปกติใส่รองเท้าเบอร์ 4-5 หรือ 35 ค่ะ
และส่วนใหญ่เราจะไม่ได้ซื้อตอนลดราคาเพราะว่ามักจะไม่มีไซส์แล้ว จะซื้อราคาเต็มตลอดค่ะ

[SIZE="4"]รองเท้า Dumond จาก Footwork Made in Brazil ค่ะ ไซส์ 34 (BR) / 35 (AL) / 36 (UE) ค่ะ
ตอนซื้อมา 4,290 ไม่ได้ลดราคาอ่ะ แต่ไปทำพื้นเพิ่มเพื่อกันลื่น
ใส่แล้วเท้าเพรียวสวยมากๆ ด้านหน้าปักเลื่อมเหมาะกับชุดราตรี มีสายรัดข้อเท้า
คู่นี้มีตำหนิเล็กน้อยที่สายรัดข้อเท้าด้านขวา (ตามรูปสุดท้าย) แต่พอใส่แล้วก็มองไม่เห็นค่ะ
ไม่มีกล่องให้นะคะ เพราะว่าเก็บในกล่องพลาสติกค่ะ
ขาย 1,800 เท่านั้นค่ะ

[SIZE="4"]รองเท้า Schutz จาก Footwork Made in Brazil ค่ะ ไซส์ 33 (BR) / 35 (EUR) สูง 3 นิ้ว ส้นเข็ม
ตัวรองเท้าเป็นผ้าซาตินสีดำ ส้นสีม่วง เก๋มากๆ ใส่แล้วไม่มีโคลง ส้นแข็งแรงมากๆค่ะ
แต่คู่นี้เราดันซื้อมา 2 สี ใส่สีน้ำตาลไปแล้ว สบายมากๆ เลย (ตามรูปเลยค่ะ)
ที่บ้านรองเท้าสีดำเยอะจัด ใส่ไม่ทัน ขอขายต่อ 1 คู่นะคะ
ซื้อมา 4,290 ตามป้ายอ่ะค่ะ ลดเหลือ 3,000 บาท

[SIZE="4"]รองเท้าคัทชูส้นเตี้ย 1 นิ้ว สีน้ำตาลเทา หนังแก้ว ของ VNC
ใส่ไป 3-4 ครั้ง แต่สภาพดีมาก 95% ไม่มีตำหนิ ไม่มีรอยที่หนังแต่อย่างใด
ไซส์ 4 ค่ะ เหมาะกับสาวเท้าเล็ก+ผอม
ราคาเต็ม 1,690 บาท ขาย 500 นะคะ

[SIZE="4"]รองเท้าส้นสูง ฉลุลาย Missi Missi
สภาพดีค่ะ ไซส์ 35 ขาย 200

[SIZE="4"]รองเท้าแต่งงานพี่สาว ไซส์ 4 ครึ่ง ของพัฒนศิลป์ สีครีม
ใช้เสร็จก็ไว้ในกล่องเลย ใส่แค่ 4 ชั่วโมงเท่านั้น
ขอขาย 600 บาท ซื้อมาราคาเต็ม 1,230 ค่ะ

[SIZE="4"]รองเท้างานหมั้นเราเอง Roccoco ไซส์ 35
ไม่มีตำหนิ เลอะ ถลอก แต่อย่างใดนะคะ ขาย 800 ค่ะ

[SIZE="4"]รองเท้า Flat shoe ของ Hush Puppies
สีขาวมีกากเพชรวิบวับ ใส่สบาย น่ารักมาก
ไซส์ 34 เหมาะกับคนเท้า 21.0-21.5 ซม.เราใส่คับไปค่ะ
คู่นี้ขายที่แผนกรองเท้าเด็กค่ะ ตอนซื้อก็ใส่ได้ แต่ซื้อมาแล้วดันคับซะงั้น
ราคาตามกล่อง 1,490 บาท ขาย 950 บาท นะคะ

[SIZE="4"]รองเท้า Flat shoe สีม่วง จากสยาม
ใสไป 3 ชั่วโมง ขาย 100 เท่านั้น

[SIZE="4"]รองเท้าคัทชูสีดำ MAXX สภาพโอเค ด้านหน้าและด้านบนสวยเลย
มีตำหนิด้านหลังที่ถลอกเท่านั้นตามรูป ของจริงเห็นไม่ชัดนะคะ
คู่นี้คนเท้า 36 ใส่ได้ค่ะ เพราะเราใส่แล้วหลวม
ซื้อมา 2,000 กว่าบาท ใส่ไม่กี่ครั้ง ขอขาย 600 ค่ะ

[SIZE="4"]รองเท้าคัทชูหนังสีดำ THAMES ใส่ครั้งเดียว สภาพ 100% ไซส์ 37 ค่ะ ขาย 900 ค่ะ

[SIZE="4"]เสื้อผ้า เราปกติจะใส่ไซส์ M ค่ะ 33-26-35 สูง 167 ซม. ค่ะ
ยังไงลองกะขนาดดูนะคะ

[SIZE="4"]เดรสสีโอรส ผ้าซาติน ผ้าทิ้งค่ะ ชายด้านหลังยาวลากพื้น สายเป็นเพชรค่ะ ตัวนี้หน้าอกได้ถึง 35 เค้าทำไว้เผื่อใส่ซิลิโคนบราค่ะ
เอว 26-27 สะโพก35-36 ค่ะ เราสูง 167 ซม. ใส่ส้นสูงอีกนิดเดียวก็พอดี ถ้าสูง 165 น่าจะใส่ส้นสูง 3 นิ้วกำลังสวยค่ะ
ชุดนี้ได้มาจากแม่ค้าในนี้ งานสั่งตัดของสยาม ชุดสวยค่ะ เราใส่ไป 1 ครั้ง แต่ตอนนี้ผอมลงเยอะ หน้าอกเลยไม่พอดี (ขนาดเสริมแล้วก็ยังไม่พอดีอ่ะ)
เลยตัดใจขายค่ะ 600 บาท

[SIZE="4"]เดรส Exotic ซื้อมาเกือบ 5 พันค่า สวยเรียบหรู
แต่แอบเซ็กซี่เปิดหลังจ้า สีน้ำตาล ปักเลื่อมที่เอว
ขาย 2,800 นะคะ

[SIZE="4"]ชุดเดรสไปงาน ได้มาจากในนี้ค่ะเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเองค่า
เป็นงานส่งตัดจากสยาม แม่ค้าเดิมบอกว่าตัดมา 5 พันกว่าบาท
ขอขายเท่าที่ซื้อนะคะ 3,200 บาทค่ะ สีสวยมากๆ ชอบมาก
ใส่แล้วขับผิว แต่เรารูดซิปไม่ขึ้นอ่ะค่า

[SIZE="4"]เดรสหรือเสื้อตัวยาว ผ้าซาติน ลายสวย ใส่สวยจ้า
ญี่ห้อ Chazz ขาย 400 ค่ะ

[SIZE="4"]เดรสทำงาน EXT ฟรีไซส์ ผ้านิ่ม ใส่น้อยน่ารักค่ะ
ที่คอเป็นริบบิ้นผูก เลื่อนได้นะคะ ขาย 300 ค่ะ

[SIZE="4"]เสื้อตัวยาว Ep ไซส์ 2 น่ารัก ใส่กับเลคกิ้งค่ะ
เป็นไหมพรมถัก เป็นเสื้อ 2 ชั้นติดกันค่ะ
ขาย 850 บาท

[SIZE="4"]ชุดเดรสทำงาน Ep ไซส์ 3 ตัวนี้ใส่บ่อยค่ะ ตามสภาพ
ขาย 400 บาท

[SIZE="4"]เดรสหรือเสื้อตัวยาว ตัดแบบเฉลียง ผ้าจากอินเดีย ใส่แล้วผอมจ้า
ขาย 450 บาทค่ะ ตัวนี้ผ้าแพงจ้า ไม่ต้องรีด

[SIZE="4"]เสื้อ Wellington ไซส์ s แต่เหมือนเป็นไซส์ยุโรปค่ะ
ใหญ่ไปหน่อย ใส่มะได้ ลายสวย แจ่มมาก
ขาย 300 บาท

[SIZE="4"]เสื้อผูกคอ Net urban ไซส์ 8 มีซับในด้วย
น่ารักเลยค่า ขายถูก 300 บาท

[SIZE="4"]กระโปรง ZARA กำมะหยี่มี 2 ตัวค่ะ สีดำกับน้ำตาล
เอวต่ำ ประมาณ 31-32 นิ้ว ยาวเลยเข่าค่ะ
ขอขายตัวละ 600 นะคะ ซื้อมาจากในนี้อ่ะคะ
พอดีช่วงนี้ผอม ใส่ไม่ได้แล้ว กระโปรงใหญ่ไปค่ะ

[SIZE="4"]กระโปรง Old Navy ไม่ค่อยได้ใส่ค่า ขายเลย 300 บาท

[SIZE="4"]กางเกงทำงาน Jaspal สีดำ-ม่วง ทรงสวย ขาม้านิดๆ
ไซส์ XS แต่ตัวไม่เล็กนะคะ เราเอว 26 สะโพก 34.5 ก็ใส่ได้
ขาย 500 ค่ะ

[SIZE="4"]การเกงสียีนส์ ผ้ายืด ของ Xact ของจริงสีสดกว่านี้ค่ะ
ขาม้าเล็กน้อย ไซส์ XS เอว 26 สะโพก 34.5 ใส่ได้ค่ะ
ตัวนี้ไม่เคยใส่ เก็บอย่างเดียวเท่านั้น ขาย 500 ค่ะ

[SIZE="4"]กางเกงผ้ากำมะหยี่ Bossini สีดำสวย ของจริงดำสนิทค่ะ
ไม่ใช่เอวต่ำค่ะ เราใส่แล้วขาลอยค่ะ เสียดาย ทรงสวย และใส่สบายมากๆ
ไซส์ XS น่าจะเหมาะกับคนเอว 25 สูงประมาณ 160 ซม.
ขาย 500 ค่ะ

[SIZE="4"]กางเกงยีนส์สีเทาดำ ESP ไซส์ 28 เดินด้ายเป็นดิ้นเงิน เราใส่หลวมไปค่ะ
เอวตัวนี้วัดจากกางเกงได้ 30 ค่ะ เอวต่ำนิดๆ ไม่ต่ำมาก สะโพก 35 ยาว 40
ไม่เคยใส่เลยค่ะ เสียดาย ขอขายต่อ 800 นะคะ ยี่ห้อนี้แพงๆๆๆ

[SIZE="4"]กางเกงยีนส์ levi's สวยมาก สีน้ำเงิน ผ้ายืดเล็กน้อย
ใส่น้อยจ้า ทรง skinny ใส่สวยมากจริงๆ ตัวนี้
แต่เราอ้วนขึ้นใส่ไม่ได้แล้ว เราสูง 167 ใส่ยาวถึงข้อพอดี
เอววัดจริง 28 นิ้ว ยาว 39 นิ้ว ขอบเอวถึงเป้า 7 นิ้ว
ขาย 1,200 ค่ะ

[SIZE="4"]เสื้อใส่ทำงาน G2000 ไซส์ M ขาย 500 ค่ะ

[SIZE="4"]เสื้อกล้ามสำหรับใส่ทับ ของ IZZUE ไซส์ S
ไหมผสมดิ้นเงิน ใส่แล้ววิ้ง น่ารักค่ะ
ทรงหลวมสบาย ยาวคลุมสะโพกเลย ขาย 500 ค่ะ

[SIZE="4"]ชุดทำงานของ INC ไซส์ S ทั้งชุดค่ะ เข้าชุดกัน สภาพสุดยอด ผ้าดีสวยมาก เสื้อเข้ารูป
อก 32 เอว 25-26 กระโปรงเอว 26 ยาว 24 นิ้วค่ะ ใส่แล้วดูเพรียว เรียบหรู ใส่สูททับสวยมากค่ะ
ซื้อมาตอนนั้นทั้งชุด 3,000 กว่าบาท ขายทั้งชุด ลดไปเลยเหลือ 800 บาทค่ะ

[SIZE="4"]เสื้อแนววินเทจ FQ&L ไซส์ M ผ้าบางเบา
ใส่แล้วน่ารัก คุณหนูค่า ขาย 300 ค่ะ

[SIZE="4"]ชุดสร้อยคอ สร้อยข้อมือเข้าชุดกัน ของ Jousse ค่ะ ลายน่ารักมาก ถ่ายรูปแล้วสะท้อนกับไฟ
ซื้อมาประมาณ 1,600 บาท ขอขายนะคะ 600 ค่ะ

[SIZE="4"]ปิดท้ายขายถูกกกกก กระเป๋าใบละ 150 ทุกใบ/ 2 ใบ 250 จ้า

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.

[SIZE="4"]ฝากขนมจีบร้อนๆ ด้วยค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?p=1063777688#post1063777688

[SIZE="4"]ขอบคุณ Siam Brandname ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3